Sonya Hussyn anazungumzia Mipango yake ya Ndoa

Katika mwonekano wa hivi majuzi wa kipindi cha runinga, Sonya Hussyn aliangazia hali yake ya kutooa na kufichua mipango yake bora ya ndoa.

Sonya Hussyn anajadili Mipango yake ya Ndoa f

"Ninapenda kila kitu kikiwa safi, kwa mfano, nyasi nyingi."

Sonya Hussyn amekuwa mada ya kupendezwa na mashabiki wake, ambao wanangojea kwa hamu habari za ndoa yake.

Hivi majuzi, alionekana kama mgeni kwenye onyesho la Nadia Khan, ambapo alijadili waziwazi harusi yake bora. Pia alifichua sababu za hali yake ya sasa ya kuwa single.

Sonya Hussyn aliwahi kuoana hapo awali lakini muungano huo uliisha.

Tangu wakati huo, amebaki peke yake, akizingatia kazi yake na ukuaji wa kibinafsi.

Walakini, ana mipango mizuri ya harusi yake ya siku zijazo, akifikiria sherehe nzuri na ya kifahari.

Akiongozwa na harusi ya Mahira Khan, Sonya Hussyn alisema anatamani sherehe ya kisasa na iliyosafishwa, isiyo na mapambo ya kupita kiasi na karamu kuu.

Harusi yake ya ndoto itakuwa jambo la karibu na la kukumbukwa, likizungukwa na wapendwa na marafiki wa karibu.

Sonya alishiriki: “Nilipenda harusi ya Mahira.

"Ilikuwa karibu sana na jinsi ninavyofikiria harusi yangu kuwa. Sipendi karamu kubwa.

"Ninapenda kila kitu kikiwa safi, kwa mfano, nyasi nyingi. Tulisherehekea harusi ya dada yangu hivyo pia.”

Kuhusu hali yake ya sasa ya single, Sonya Hussyn alishiriki mawazo yake juu ya tukio la kisasa la uchumba.

Anaamini kuwa wanaume wamepoteza maadili ya kitamaduni ya uungwana na tabia ya kiungwana.

Kwa hiyo, anasubiri kwa subira mwenzi anayefaa, ambaye ana sifa hizo, kabla ya kufikiria kufunga ndoa.

Sonya Hussyn alisisitiza umuhimu wa kupata mechi inayofaa zaidi, badala ya kushindwa na shinikizo la jamii.

Anawahimiza watu kutanguliza furaha na utangamano wao binafsi, badala ya kukimbilia kwenye ndoa kwa ajili ya wengine.

Maneno yake ya hekima yaligusa hadhira inayostaajabia uaminifu wake na kujitolea kwake kwa maadili yake.

Mashabiki wa Sonya Hussyn walifurahi kupata ufahamu juu ya maisha yake ya kibinafsi na mawazo juu ya ndoa.

Uwazi na udhaifu wake umemfanya apendeke zaidi kwa umma, ambao wanatazamia kwa hamu miradi yake ya baadaye na hatua muhimu za kibinafsi.

Mtumiaji aliandika:

“Natumai ataolewa hivi karibuni. Anastahili kuwa na furaha na mwanaume sahihi.”

Mwingine aliongeza: “Yeye ni mtu mtamu sana. Na chaguo lake la kutotoka nje kwenye harusi ni la busara sana.

"Nadhani watu wengi wanafikiria hivi sasa."

Mtu mmoja alisema: “Kungoja mwanamume anayefaa au kutoolewa na mtu mbaya. Yote mawili ni maamuzi mazuri.

"Nadhani Sonya amejifunza kutoka kwa Nikkah wake wa muda mfupi na anachagua kubaki bila kuolewa kwa sababu ya uzoefu wake mbaya. Ninamuunga mkono.”

video
cheza-mviringo-kujaza


Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na Ukaukaji wa Ngozi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...