Sonakshi Sinha anajibu Trolls za Media ya Jamii na Video

Sonakshi Sinha anachukua msimamo dhidi ya troll ambao walimdhihaki uzito wake. Licha ya kuwa mtoto nyota, amekabiliwa na safari ngumu kwa mwigizaji aliyefanikiwa.

Sonakshi Sinha anajibu Trolls za Media ya Jamii na Video f

"Wakati mwingine tunahisi hasira, kuumizwa au kufa ganzi"

Mwigizaji Sonakshi Sinha alitoa jibu kali kwa watapeli wote wa mitandao ya kijamii ambao walimdhihaki kwa kutokuwa "saizi sahihi."

Sonakshi amelazimika kukabiliwa na majaribu na dhiki nyingi ili kufanya sifa yake katika tasnia ya filamu.

Mwigizaji huyo amekuwa na safari ngumu kutoka kwa kupewa chapa ya uzito kupita kiasi hadi kuitwa nje ya upendeleo.

Licha ya kuwa mtoto nyota kama binti wa muigizaji mkongwe Shatrughan Sinha, Sonakshi alikataliwa kwa sababu ya uzito wake.

Mtazamo wa kawaida kwamba watoto wa nyota wanapewa kila kitu kwenye sahani sio kweli kwa Sonakshi. Walakini ametoka kuwa 95kg hadi mwigizaji aliyejulikana.

Hivi karibuni kwenye video, Sonakshi Sinha alihutubia troll ambao wamemtia aibu kwa miaka mingi.

Alishiriki video hiyo kwenye Twitter na maelezo mafupi yakisema:

“Wacha tuzungumze juu ya tembo aliye chumbani! Kwa miaka mingi, nimekanyagwa kwa sababu ya uzito wangu.

"Sijawahi kuhisi hitaji la kujibu kwa sababu siku zote niliamini nilikuwa #BiggerThanThem… pun iliyopangwa."

Video huanza na Sonakshi kusoma maoni ya kutisha aliyopokea. Halafu anaendelea kulaani matamshi ya kikatili akisema:

“Watapeli. Ndivyo wanavyojiita. Wale watu ambao wanataka tu kuua vibe yako. Watu ambao wana wakati wote wa kuhukumu wengine na hawana kazi ya kufanya!

“Kwa hivyo, wanasema chochote. Wakati mwingine tunahisi kukasirika, kuumizwa au kufa ganzi lakini sasa tunacheka tu kwa sababu ndivyo watu hawa walivyo, mzaha. ”

Sonakshi Sinha anaendelea kusema kuwa licha ya kupoteza kilo 30, maoni yasiyo na huruma hayakuacha.

Hii ilikuwa simu ya kuamka kwa mwigizaji huyo kwani aliamua kutosumbuka na kile mtu mwingine anafikiria. Sonakshi aliendelea kusema:

"Lakini basi nilifikiri kwamba hata baada ya kumwaga kilo 30, bado wako kwenye hiyo. Hapo ndipo niliposema, kwenda kuzimu pamoja nao. Kwa sababu Sonakshi Sinha yuko hapa kwa sababu.

“Nilifanya vile nilivyokuwa na sina la kuficha! Sio curves yangu, sio uzito wangu, sio picha yangu.

"Mimi sio nambari kwa kiwango na hiyo ndio inanifanya niwe mkubwa kuliko wao ... pun iliyopangwa."

Sonakshi Sinha anajibu Trolls za Media ya Jamii na Video - d3

Mbele ya kaimu, Sonakshi amewekwa katika sehemu ya tatu ya Dabangg franchise, Dabangg 3 (2019).

Ataonekana akijibu jukumu lake kama Rajjo, mke wa Chulbul Pandey (Salman Khan). Filamu hiyo inapaswa kutolewa mnamo Desemba 20, 2019.

Tunapigania msimamo thabiti wa Sonakshi Sinha dhidi ya troll za media ya kijamii.

Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."