Wakili amesimamishwa kazi baada ya kufanya mapenzi na Mfanyakazi kwenye Dawati

Wakili mkuu amesimamishwa kufanya mazoezi baada ya kufanya mapenzi na mfanyakazi mdogo zaidi kwenye meza yake.

Wakili aliyesimamishwa kazi baada ya kufanya mapenzi na Mfanyakazi kwenye Dawati f

Gill alikuwa na uhusiano wa kimapenzi na mwenzake wa tatu.

Wakili mkuu ambaye alifanya ngono kwenye meza yake na mfanyakazi wa chini zaidi na kuwaambia wafanyikazi wa kike kile wanachopaswa kuvaa amesimamishwa kazi kwa miaka miwili.

Jasvinder Singh Gill alikiri mwenendo usiofaa wa ngono uliohusisha wanawake wenzake watatu ambapo kulikuwa na usawa wa asili.

Mahakama ya Nidhamu ya Mawakili ilisema motisha ya Gill ilikuwa ya kujamiiana na mwenendo wake "uliweka wafanyikazi wa kike ambao alikuwa amewachukua na hali isiyo na shaka isiyo na shaka kwamba kukataa kwake kungeweza au kungeweza kuhesabiwa dhidi yao katika kazi yao ya kuendelea".

Gill, ambaye alikuwa na umri wa miaka 40 wakati huo, alikiri kumpeleka mwenzake nje kwa chakula cha mchana mwaka wa 2015 na kisha akamwomba afike ofisini kwake kabla ya kumbusu.

Katika mazungumzo ya faragha, alimwambia kwamba alipendelea wafanyakazi wa kike kuvaa viatu vya wazi vya vidole, soksi na sketi fupi, akielezea hili kama "vazi sahihi la ofisi".

Mnamo Novemba 2019, kabla ya hafla inayohusiana na kazi huko Bristol, alimrudisha mfanyakazi mwenzake mdogo kwenye chumba chake cha hoteli, akiagiza gari la kuchukua na kumpa kinywaji cha pombe wakiwa wamekaa kitandani.

Kati ya Aprili 2019 na Oktoba 2020, Gill alikuwa na uhusiano wa kimapenzi na mfanyakazi mwenzake wa tatu.

Ilisikika kwamba alimbusu akiwa ofisini huku mlango ukiwa umefungwa, alikuwa akimtania ofisini kwa kumgusa mwili na mara mbili, alifanya mapenzi naye kwenye meza yake.

Mikutano hii yote ilikuwa ya maelewano.

Gill alimwambia mwenzake wa nne kulikuwa na kanuni ya mavazi ya sketi "inayopendelea" badala ya suruali na akauliza ni lini atavaa vazi fulani.

Awali Gill alitakiwa kusikizwa kikamilifu mbele ya mahakama hiyo.

Hata hivyo, alipitia nafasi yake na kufanya udahili ambao ulikubalika na Mamlaka ya Udhibiti wa Mawakili (SRA).

Katika kukubali kusimamisha kazi hiyo, mahakama hiyo ilisema haikuwa "msuluhishi wa maadili na udhaifu wa kibinadamu" lakini ilichukua hatua ili kudumisha sifa ya taaluma hiyo na kulinda umma.

Gill alikuwa wakili mzoefu ambaye alikuwa ameunda biashara iliyositawi.

Lakini jinsi alivyotenda kwa wafanyakazi wa chini zaidi ilikuwa "kosa na isiyofaa".

Mahakama hiyo ilisema: [Mwenendo wake] haukuwa suala linalohusiana na maisha yake ya kibinafsi pekee kwani ulikuwa umefungamana kwa karibu na utendaji wake kama wakili na kwa kweli, ulitokana na mazingira ya kazi yenyewe.

"[Yeye] alikuwa, mara kwa mara, alitumia nafasi yake ya ushawishi na mamlaka mahali pa kazi ili kuunda hali ambazo mahusiano ya ofisi, nia ya ngono, yalianzishwa na kufuatwa naye."

Gill alitoa upunguzaji kuhusiana na afya yake lakini hii ilirekebishwa.

Pamoja na kutumikia adhabu ya kusimamishwa kwa miezi 24, lazima atoe ripoti za matibabu na kila ombi la cheti cha mazoezi. Pia alikubali kulipa gharama ya £85,500.

Mhariri Kiongozi Dhiren ndiye mhariri wetu wa habari na maudhui ambaye anapenda mambo yote ya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapendelea mtindo gani wa wanaume?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...