Sofia Hayat amshtaki Salman Khan kwa "kutumia ujanja huo huo"

Mshiriki wa zamani wa "Bigg Boss" Sofia Hayat amemkosoa Salman Khan, akimtuhumu kwa "kutumia ujanja huo huo" kabla ya kutoa filamu.

Sofia Hayat anamshutumu Salman Khan kwa 'kutumia ujanja huo' f

"Kile ambacho hajafanya ni kukua."

Sofia Hayat amemshtumu Salman Khan kwa "kutumia ujanja huo huo" kabla ya kutoa filamu.

Katika chapisho refu kwenye Instagram, the Bigg Boss 7 mgombea pia alifunua kwanini alichagua kutokuonekana kwenye jukwaa kwenye Bigg Boss mwisho na Salman.

Alidai ni kwa sababu "maadili yake na ukweli ni nguvu kuliko (yeye) ego".

Sofia alisema juu ya megastar ya Sauti:

“Salman Khan amekuwa akitumia ujanja huo huo kila anapotoa sinema.

"Anaachilia siku ya Eid, akitumia sikukuu ya kidini kama siku ya uendelezaji, akifaidika kutoka siku ya kiroho.

"Yeye pia hutoa hadithi sawa za hadithi, kuangalia cheesy sawa kwa kamera, msichana huyo huyo wa clichéd hukutana na hadithi ya mvulana, (kila wakati akitumia mfano mdogo kila wakati, sio wakati wa kumtupa msichana wa umri wako mwenyewe ili aonekane na wewe?) , na sawa clichéd cheesy mistari.

“Kile ambacho hajafanya ni kukua.

"Wasikilizaji wake wamekua wazi na wamechoshwa na hadithi zile zile zilizorejeshwa ambazo ni wazi-zinakomesha ubongo, hata wakiangalia trela ya Radhe, Niliwaza, sijawahi kuona haya yote hapo awali? ”

Sofia aliendelea kusema kuwa jukumu la Randeep Hooda katika Radhe iliathiriwa.

“Kuangalia Randeep Hooda ilikuwa chungu. Yeye ni mwigizaji mzuri, na uigizaji wake umepotea kwa jukumu la juu na lililoandikwa vibaya.

"Je! Alichukua jukumu hilo kwa sababu alifanya kazi na Salman kwa sababu inampa uaminifu?"

“Hilo ndilo suala kwa tasnia. Majukumu huchukuliwa kwa heshima.

"Fikiria ikiwa Randeep alisema, 'mhusika ameandikwa vibaya, na amefunikwa sana'.

"Labda angekuwa amesafirishwa kutoka Bollywood.

"Mimi mwenyewe nilichagua kutoonekana kwenye jukwaa kwenye fainali ya BB karibu na Salman kwa sababu maadili yangu na ukweli ni nguvu kuliko ujinga wangu.

“Tumeingia katika enzi ya Dhahabu, na ubinadamu umebadilika kwa kila njia.

"Watu wa India sio wajinga, wana akili na wanabadilika kila siku.

“Labda Salman anapaswa kujaribu hii pia. Namaste Shalom Salaam Satnam Mama Sofia Maria Hayat Mama wa cosmic #radhe. ”

Ukosoaji wa Sofia Hayat juu ya Salman ulivutia umakini mwingi, pamoja na Kamaal R Khan.

KRK alijibu: "Wewe ni msichana jasiri @sofiahayat! Endelea! ”

KRK imekuwa na ugomvi na Salman baada ya mwigizaji kufungua kashfa kesi dhidi yake.

Walakini, KRK ilisema kwamba ilikuwa kulipiza kisasi kwa ukaguzi wake mbaya wa Radhe: Bhai Yako Anataka Sana.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."