Mamake Sidhu Moose Wala ni Mjamzito akiwa na umri wa miaka 58

Wazazi wa marehemu Sidhu Moose Wala wanaripotiwa kuwa wazazi tena. Mwimbaji huyo alikuwa mtoto wao wa pekee.

Mamake Sidhu Moose Wala ni Mjamzito akiwa na umri wa miaka 58 f

Labda hii ilitokana na ujauzito.

Wazazi wa Sidhu Moose Wala wanatarajia mtoto mwingine.

Vyanzo vya familia alithibitisha kwamba Charan Kaur alifanikiwa matibabu ya IVF. Mtoto atazaliwa Machi 2024.

Charan mwenye umri wa miaka hamsini na minane alikuwa haonekani hadharani kwa muda wa miezi sita.

Labda hii ilitokana na ujauzito.

Sidhu alikuwa mtoto wao wa pekee lakini alikuwa risasi alikufa katika wilaya ya Mansa ya Punjab mnamo Mei 2022.

Inasemekana kwamba watu sita wenye silaha walifyatua risasi wakati yeye, pamoja na binamu yake na rafiki yake, walipokuwa kwenye gari la jeep.

Kifo chake kinaendelea kuchunguzwa, huku Polisi wa Punjab wakiwataja washukiwa 32, wakiwemo majambazi mashuhuri Lawrence Bishnoi, Goldy Brar na Jaggu Bhagwanpuria.

Ishirini na tano wamekamatwa hadi sasa.

Huko Mansa, maandamano ya mishumaa yalipangwa katika kumbukumbu ya Sidhu.

Mashabiki na wafuasi wake walikusanyika katika kijiji cha Moosa kutafuta "haki" kwake. Maandamano hayo pia yalihudhuriwa na mamake Sidhu.

Maombi yalifanyika kwenye gurdwara katika kijiji cha Jawahar Ke kwa ajili ya kumkumbuka marehemu mwimbaji.

Mnamo 2022, Diljit Dosanjh alizungumza kuhusu wazazi wa Sidhu Moose Wala na jinsi lazima wateseke baada ya kifo cha mtoto wao.

Pia alizungumzia jinsi wasanii walivyouawa siku za nyuma huku akiilaumu serikali kwa uzembe wao.

Akizungumzia kuhusu Sidhu na Deep Sidhu, waliofariki katika ajali ya gari, Diljit alisema wakati huo:

“Wote walifanya kazi kwa bidii. Sidhani kama msanii anaweza kufanya chochote kibaya kwa mtu yeyote, ninazungumza juu ya uzoefu wangu mwenyewe.

“Sikubaliani nayo. Hakuwezi kuwa na chochote kati yake na mtu mwingine. Kwa hivyo kwa nini mtu yeyote amuue mtu mwingine? Hili ni jambo la kusikitisha sana.

"Hata kuzungumza juu yake ni ngumu sana.

“Fikiria, una mtoto mmoja tu na anakufa. Baba yake na mama yake, wangeishi nayo vipi?”

"Huwezi kufikiria kile wanachopitia, ni wao tu wanaojua."

Urithi wa Sidhu Moose Wala unaendelea kuishi, na nyimbo kadhaa kutolewa baada ya kifo.

Ya hivi punde ni 'Drippy', akiwashirikisha Mxrci na AR Paisley.

Inapata msukumo kutoka kwa aina mbalimbali za muziki, 'Drippy' huchanganya nyimbo za kitamaduni za hip-hop, hip-hop na za kitamaduni za Kipunjabi.

Ilionyeshwa kwa mara ya kwanza katika 10 bora ya Canadian Hot 100.

Kwa wazazi wake, inakisiwa sana kwamba baba yake Balkaur Singh anaweza kuwa mgombea wa kiti cha Bathinda Lok Sabha.

Hata hivyo, alikuwa amesema hakuna kitakachobadilika ikiwa angeingia kwenye siasa.

Wakati huo huo, Charan Kaur amekuwa akiunga mkono maandamano ya wakulima yanayoendelea kwenye mitandao ya kijamii.

Pia alitoa wito wa haki baada ya mkulima mdogo Shubhkaran Singh kuuawa kwenye mpaka wa Khanauri.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na kikomo kwa wafanyikazi wasiokuwa wahamiaji wa EU?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...