Tamasha la Sidhu Moose Wala UK liligubikwa na Mapigano na Vurugu

Kwenye gig ya Sidhu Moose Wala aliyehudhuria sana katika Chuo cha O2 huko Birmingham, video zimeibuka za mapigano na vurugu zinazoathiri kipindi hicho.


"Ikiwa unataka kupigana, peleka vita nje"

Video za mapigano na vurugu zinazoanza kwenye tamasha la Sidhu Moose Wala katika Chuo cha O2 huko Birmingham Jumamosi, Januari 18, 2020, zimeonekana kwenye mitandao ya kijamii.

Video zilizoshirikiwa ni pamoja na mapigano yanayofanyika kwenye ukumbi wa nje wa tamasha na kisha pambano ndani ya ukumbi huo linaonyesha vurugu ambazo zilisumbua gig hiyo ambayo ilifurahishwa na wengi.

Umati mkubwa wa watu ulikuwa umekusanyika katika ukumbi huo na wengi wakiwa na roho nzuri kutazama na kusikia mwimbaji na rapa Sidhu Moose Wala na vitendo vya kuunga mkono vinatumbuiza.

Walakini, kwa mshtuko wa kila mtu, mapigano yalizuka kati ya umati.

Maonyesho ya video, karibu wanaume sita hadi saba wanaonekana wakirushiana makonde na mateke na kusukumana na kusukumana.

Wakati wengine kutoka taji wanapokuja kusimamisha pambano, mtu mmoja anaonekana sakafuni akiendelea kupigwa teke. Damu pia iko kwenye sakafu karibu naye.

Tamasha la Sidhu Moose Wala Uingereza liligubikwa na Mapigano na Vurugu - ndani

Msanii kwenye jukwaa husikika na kuonekana akiwaomba wafurahi waache na 'watulie' na kisha kuwaambia watu kwenye jukwaa wacheze sauti.

Hii inaungwa mkono na boos nyingi kutoka kwa washiriki wengi wa umati ambao hawavutiwi na vurugu ambazo zilisababisha.

Moose Wala mwenye umri wa miaka 30 anasikika akiambia umati wakati wa ugomvi "watulie" na kusema: "Ikiwa unataka kupigana, toa vita nje".

Video ilichapishwa kwenye Facebook na BrumFeed, ikionyesha vurugu ndani ya ukumbi huo. Tafadhali kumbuka kuwa video hiyo ina vurugu dhahiri na viapo.

https://www.facebook.com/BrumFeed/videos/988321191568443/?v=988321191568443

Wakati mzozo kati ya wanaume unapungua na wengine wao hutolewa nje ya ukumbi huo. Tamasha linaanza tena na Sidhu Moose Wala akiwarudisha watazamaji.

Tamasha la Sidhu Moose Wala Uingereza liligubikwa na Mapigano na Vurugu - umati

Mapigano katika ukumbi wa kushawishi yalikuwa mzozo mdogo kati ya wanaume watatu au wanne ambao unaonekana 'kuanza' kabla ya onyesho baada ya aina fulani ya mabishano kutokea kati ya wanaume hao wawili.

Tamasha la Sidhu Moose Wala Uingereza liligubikwa na Mapigano na Vurugu - kushawishi

Picha za video zinaonyesha kukwepa makonde na ugomvi kati ya wanaume wawili haswa, wakati mtu mmoja anajaribu sana kuwatenganisha katika eneo la kushawishi.

Licha ya mapigano, jumla ya tamasha ilipokelewa vizuri na mtu mmoja wa media ya kijamii aliandika: "Kulikuwa na wasichana wakimtupia kachiyan pia" kuonyesha kuwa wasichana walikuwa wakimrushia mwimbaji visu vyao.

Tazama klipu kutoka kwa gig:

video
cheza-mviringo-kujaza

Wakati watu wengi kwenye tamasha walifurahiya kabisa kipindi hicho, kulikuwa na maoni kwenye mitandao ya kijamii ambao hawakufurahishwa na Sidhu Moose Wala, wakisema kwamba gig haikuwa ya thamani ya pesa na kwamba alilinganisha midomo na nyimbo zake.

Mtu mmoja aliandika:

“Samahani lakini kijana wangu @SidhuMooseWala anahitaji kufanya vizuri zaidi. Kulipwa kwa mtu huyu bado anachelewa kuchelewa, mimes na kufuta maonyesho. Kuna waimbaji wengi wa OG ambao wanastahili onyesho :) "

Ripoti zinasema kuwa Polisi wa West Midlands hawakuitwa kushughulikia visa vyovyote vya mapigano.



Nazhat ni mwanamke kabambe wa 'Desi' anayevutiwa na habari na mtindo wa maisha. Kama mwandishi aliye na ustadi wa uandishi wa habari, anaamini kabisa kaulimbiu "uwekezaji katika maarifa hulipa masilahi bora," na Benjamin Franklin.





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na kupiga marufuku SRK kutoka uwanja wa Wankhede wa Mumbai?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...