Sidharth Shukla alisifiwa kwa wema wake na Baba Mwenzake

Muigizaji Sidharth Shukla alikumbukwa na baba wa nyota mwenzake wa "Bailka Vadhu" kwa kumuangalia yeye na mkewe wakati wa kufungwa.

Sidharth Shukla alisifiwa kwa wema wake na Baba Mwenzake - F

"Wakati huu wa kufungwa, alikuwa akinitumia ujumbe kila wakati."

Nyota wa runinga wa India marehemu Sidharth Shukla alisifiwa na baba wa mfanyakazi mwenzake kutoka runinga kwa tabia yake nzuri kufuatia kifo chake cha mapema.

The Bigg Boss 13 mshindi bila kutarajia alipata mshtuko wa moyo asubuhi ya Alhamisi, Septemba 2, 2021.

Sidharth, mwenye umri wa miaka 33, alikimbizwa hospitali karibu saa 11 asubuhi lakini alikuwa tayari amekufa wakati alipofika huko.

Kabla ya kushinda onyesho la ukweli, muigizaji huyo alikuwa anajulikana sana kwa kuigiza katika safu ya India Balika Vadhu kwenye Rangi TV.

Alicheza mmoja wa wahusika wakuu, Shivraj 'Shiv' Shekhar kinyume na mwigizaji Pratyusha Banerjee aliyekufa kwa kujiua mnamo 2016.

Sasa, baba ya Pratyusha amefunua jinsi Sidharth alihakikisha kumtunza yeye na mkewe wakati wa janga la coronavirus.

Akizungumzia kifo chake, baba ya Pratyusha, Shankar Banerjee, alisema:

“Siwezi kuelewa jinsi hii ilitokea. Nilimchukulia kama mtoto wangu. Wakati wa Balika Vadhu, Sidharth na Pratyusha walikuwa marafiki wa karibu. Alikuwa akirudi nyumbani pia.

"Baada ya kifo cha Pratyusha, watu wengi walizungumza juu ya uhusiano kati ya Sidharth na binti yangu, kwa sababu ambayo Sidharth alikuwa ameacha kurudi nyumbani."

Sidharth Shukla alisifiwa kwa wema wake na Baba Mwenzake - IA 1

Bwana Banerjee aliongezea jinsi Sidharth alikuwa akiwasiliana naye mara kwa mara na kutoa msaada wake wakati wa kufungwa:

“Mara nyingi aliniuliza kwenye ujumbe kwenye WhatsApp. Wakati wa kufungwa huku, alikuwa akinitumia ujumbe kila wakati. Nilipata ujumbe wake wa mwisho miezi michache iliyopita.

"Alikuwa akiuliza kwenye ujumbe 'Mjomba, shangazi unahitaji msaada?', 'Je! Mko sawa?', 'Je! Ninaweza kusaidia kwa njia yoyote?'

"Alikuwa ametuma kwa nguvu 20,000."

Mwigizaji wa marehemu alidhaniwa kuwa alikuwa kwenye uhusiano na Shehnaaz Gill ambaye pia alikuwa mshiriki katika Bosi Mkubwa 13.

Mashabiki wa jozi hao waliwaita kwa upendo "Sidnaaz."

Walakini, hii haikuwa tu onyesho la ukweli la Sidharth kwani pia alishinda safu ya kutuliza Jambo la Kuogopa: Msimu wa 7 wa Khatron Ke Khiladi.

Kifo chake kilituma mshtuko katika tasnia ya burudani ya India na nyota wengi wakishiriki rambirambi zao kwenye mitandao ya kijamii.

Mkurugenzi wa filamu Hansal Mehta alihisi aliuacha ulimwengu huu mapema sana:

“Hakuna umri wa kupata mshtuko wa moyo. Hakuna umri wa kwenda.

“Hii inasikitisha sana na inasikitisha. Natumahi wakati huu wa huzuni, tafakari, na maombolezo hayabadilishwe kuwa Tamasha na wajinga wengine. ”

Mcheshi Kapil Sharma alishtuka, akiandika:

“Ee mungu, inashtua sana nvunja moyo, pole zangu kwa familia n maombi kwa roho iliyofariki. Om Shanti. ”

Mcheshi Sunil Grover alishiriki maoni kama hayo, akisema:

“Nilishtuka na kusikitisha kujua kuhusu Sidharth Shukla. Imeenda mapema sana. Maombi. Pumzika kwa amani."

Licha ya kifo chake cha kusikitisha, ni dhahiri kabisa kwamba Sidharth Shukla hakuwa mwigizaji mwenye talanta tu, bali ni mwanadamu mwenye fadhili.

Naina ni mwandishi wa habari anayevutiwa na habari za Scotland za Asia. Anapenda kusoma, karate na sinema huru. Kauli mbiu yake ni "Moja kwa moja wanapenda wengine sio ili uweze kuishi kama wengine hawatakuwa."