Shweta Tiwari alitembea kwa Kuvaa Nguo ya Kuogelea mbele ya Mwana

Shweta Tiwari aliteswa kikatili kwa kuvaa vazi la kuogelea alipokuwa akifurahia siku kando ya bwawa na mwanawe Reyansh.

Shweta Tiwari alicheza kwa Kuvaa Nguo ya Kuogelea na Mwana f

"Mwombe binti yako pia asifanye mambo kama hayo."

Shweta Tiwari alichapisha msururu wa picha kando ya bwawa akiwa na mtoto wake wa kiume Reyansh mwenye umri wa miaka sita. Walakini, alikandamizwa kikatili kwa kuvaa vazi la kuogelea.

Kwa siku hiyo, Shweta alivalia vazi la kuogelea la halterneck la waridi lililokuwa na dots za polka.

Vitone vya polka viliongeza kipengele cha kufurahisha kwenye siku ya bwawa na vile vile kuongezwa kwa mstari wa shingo.

Alichagua kope nyepesi na hata akaongeza ua kwenye nywele zake.

Shweta alifurahia wakati wake na Reyansh, ambaye aliburudika kwenye pete ya mpira.

shweta

Mama na mwana walitabasamu huku wakicheza kwenye bwawa.

Shweta alinukuu chapisho hilo: "Siku nje!"

Watumiaji wengine walipenda picha.

Mtumiaji mmoja aliandika: "Kupinga umri kwa uzuri na usawa."

Mwingine alisema: "Wow sura nzuri."

Hata hivyo, mama huyo alikabiliwa na kukanyagwa kwa kuvaa vazi la kuogelea mbele ya mwanawe.

Shweta Tiwari alinyanyuka kwa Kuvaa Nguo ya Kuogelea na Mwana wa 3

Akidai mavazi yake yalikuwa ya kufichua sana, mmoja alisema:

"Umevaa nguo kama hizi mbele ya mwanao, aibu kwako."

Huku wakimkosoa, wengine walimleta binti wa Shweta Palaki Tiwari kwenye mazungumzo hayo, akidai kuwa Shweta ndiye wa kulaumiwa kwa machapisho ya mitandao ya kijamii ya Palak.

Mara kadhaa, Palak ameshutumiwa kwa kuvaa mavazi yanayoonyesha wazi.

Mwanamtandao mmoja alisema: “Una watoto wakubwa, ona haya.

“Unajionyesha mwili wako, hii si sawa. Mwombe binti yako pia asifanye mambo kama hayo.”

Mtumiaji mwingine aliandika: "Unaonyesha mwili wako, sio sawa. Mfanye binti yako aelewe kwamba yeye pia huchapisha picha chafu.”

Baadhi ya watumiaji walijitokeza kumuunga mkono Shweta, wakisema kuwa hana ushawishi mbaya kwa watoto wake.

Shweta Tiwari alinyanyuka kwa Kuvaa Nguo ya Kuogelea na Mwana wa 2

Shweta Tiwari hapo awali alifunguka kuhusu jinsi ilivyo vigumu kusawazisha maisha ya kibinafsi na kitaaluma katika tasnia hii.

Alishiriki jinsi anavyotenga wakati kwa mtoto wake Reyansh. Alisema:

"On Main Hoon Aparajita Ninapata muda kati na kwenye seti tuna vani vanity ambazo zilikuwa na vyumba viwili.

"Chumba changu kimoja kiko tayari kwa mwanangu. Anaenda shule kisha anarudi kwenye seti moja kwa moja jioni.

"Yeye huwa na mimi kwenye seti, ana chakula chake, anafanya kazi zake za nyumbani na anarudi nyumbani na mimi, anakula chakula cha jioni na kulala.

“Mchana napata msaada kutoka kwa yaya yangu, mama yake mzazi, binti yangu, kwa hiyo wanamtunza. Anapokuja kwenye seti, mimi huchukua nafasi."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea Mchezo upi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...