Shweta Tiwari 'alimtelekeza' Mwana kwa risasi ya Runinga

Shweta Tiwari ameshtumiwa kwa kumtelekeza mtoto wake kwa risasi ya Runinga. Mahakama Kuu sasa iko tayari kusikiliza mashtaka hayo.

Korti iko tayari kusikia Shweta Tiwari mtoto aliyeachwa kwa risasi-f

"hayuko hapa kumtunza."

Shweta Tiwari ameshtumiwa na mumewe aliyejitenga kwa kumtelekeza mtoto wao kwenda kwa risasi ya Runinga.

Abhinav Kohli amemshutumu Shweta Tiwari kwa kumtelekeza mtoto wao, Reyansh, ili kupiga filamu onyesho la ukweli Khatron Ke Khiladi.

Kipindi hicho kwa sasa kinapigwa Cape Town, Afrika Kusini.

Walakini, Shweta alijibu madai hayo, akisema alimwambia kuhusu safari yake kwa njia ya simu. Alisema kuwa mtoto wao alikuwa salama na mama yake na binti wa miaka 20 Palak.

Shweta pia alikuwa ameshiriki picha za CCTV za Abhinav akimshambulia.

Hii ilisababisha Tume ya Kitaifa ya Wanawake kuwaambia polisi wachunguze jambo hilo.

Abhinav Kohli sasa amechukua kwenye mitandao ya kijamii kushiriki kwamba suala hilo litasikilizwa kortini.

Mahakama kuu pia imemtaka Abhinav kufika mbele ya korti kuanzia Mei 24, 2021, na kuendelea.

Kuchukua Instagram, Abhinav Kohli aliandika:

“Ninashukuru kwamba Korti Kuu Tukufu ilikuwa imeniita Mei 5, 2021, kusikiliza uamuzi wangu.

"Sasa nasubiri agizo rasmi litangazwe kwenye wavuti."

Akielezea maelezo ya usikilizaji wake wa mwisho, Abhinav alisema:

“Wakili wangu aliiambia Mahakama Kuu ya Heshima kwamba Shweta amekwenda Afrika Kusini. Mtoto ni mgonjwa na hayuko hapa kumtunza. ”

Alifunua kile wakili wa Shweta alisema:

"Wakili wa Shweta aliambia kwamba Shweta amekwenda Afrika Kusini kufanya kazi."

Alitaja pia maagizo yaliyotolewa na korti. Alisema:

"Korti ya heshima imeamuru wakili wangu kuwasilisha ombi la maandishi la uamuzi wangu, ndani ya wiki moja."

“Baadaye, wakili wa Shweta atatoa jibu lake, ndani ya wiki moja.

"Tunaweza baadaye kufika mbele ya Korti Kuu Tukufu wakati wa wiki inayoanza Mei 24, 2021."

Abhinav amekuwa akipeleka kwenye mitandao ya kijamii kuzungumza juu ya mivutano inayoendelea kati yake na Shweta.

Aliongea pia juu ya picha za CCTV ambazo Shweta Tiwari alishiriki na kumshtaki kwa kumshikilia mtoto wao kwa nguvu.

Abhinav alikanusha madai hayo na akasema hajafanya chochote kibaya.

Kwa kuongezea, pia alishiriki ushahidi wa kuunga mkono taarifa zake, kuhusu madai dhidi yake.

Shweta Tiwari na Abhinav Kohli walifunga ndoa mnamo 2013. Wenzi hao walitengana mnamo 2019.

Shweta hapo awali alikuwa ameolewa na muigizaji Raja Chaudhary. Waliachana mnamo 2007 kama matokeo ya Raja ndani unyanyasaji kuelekea kwake.

Shamamah ni mhitimu wa uandishi wa habari na saikolojia ya kisiasa na shauku ya kuchukua sehemu yake kuifanya dunia iwe mahali pa amani. Anapenda kusoma, kupika, na utamaduni. Anaamini: "uhuru wa kujieleza na kuheshimiana."