Shubman Gill anafichua Bollywood Crush yake

Nyota wa ufunguzi wa Timu ya India, Shubman Gill hivi majuzi alifichua mtu mashuhuri ambaye anampenda. Walakini, sio nyota wa Bollywood Sara Ali Khan.

Shubman Gill anafichua Bollywood Crush yake - f

"Shubman alijaribu kukwepa kujibu swali."

Sara Ali Khan na mcheza kriketi wa India, Shubman Gill walikuwa wakigonga vichwa vya habari kwa madai ya mapenzi hivi majuzi.

Walakini, sasa uvumi huo umefikia kikomo kwani hivi majuzi, Shubman alifichua mapenzi yake wakati wa mwingiliano wa media na jibu lake lilivamia mtandao.

Mcheza kriketi huyo alisema ana mapenzi na mwigizaji Rashmika Mandanna.

Katika maingiliano ya hivi majuzi ya vyombo vya habari, Shubman Gill aliulizwa kuhusu mwigizaji aliyempenda zaidi.

Awali, Shubman alijaribu kukwepa kujibu swali hilo kwa kucheka lakini alipoulizwa zaidi, alimtaja Rashmika Mandanna na kusema kuwa ana mapenzi naye.

Habari kwamba Shubman Gill ana mapenzi na Rashmika zimeenea sasa na mashabiki wa Rashmika wanavuma kwenye mitandao ya kijamii.

Zaidi ya hayo, mashabiki wanasubiri kwa hamu kuona jinsi Rashmika angeitikia hili.

Rashmika mara nyingi huitwa 'mpenzi wa kitaifa' kwenye mitandao ya kijamii.

Mwigizaji Rashmika Mandanna, ambaye alianza kazi yake na filamu ya 2016 ya Kannada Chama cha Kirik, alikua mwigizaji wa pan-India baada ya filamu ya 2021 Pushpa: Kupanda kinyume Karibu na Arjun.

Ametokea kwenye filamu mbili za Bollywood, Kwaheri na Misheni Majnu.

Inasemekana pia ametia saini kwa mradi usio na jina dhidi ya Tiger Shroff.

Kwa sasa anarekodi filamu mbili Pushpa: Sheria, ambapo anarudia jukumu lake kutoka kwa filamu ya kwanza, na filamu Wanyama kinyume ranbir kapoor.

Jina la Shubman GIll pia mara nyingi limekuwa likihusishwa na mwigizaji Sara Ali Khan kwani mara nyingi wamekuwa wakionekana pamoja katika mikusanyiko ya kijamii na vile vile kula kwenye mikahawa.

Lakini wawili hao daima wameshikilia kuwa wao ni marafiki.

Kwa mujibu wa hivi karibuni kuripoti, Shubman na Sara ni marafiki wazuri tu na wataendelea kuwa hivyo.

Walikutana kwenye karamu ya kawaida na kuigonga mara moja, kulingana na vyanzo, na hakuna zaidi kinachoendelea kati ya hizo mbili.

Wakati huo huo, Shubman alijitokeza kwenye kipindi cha Sonam Bajwa hapo awali na akazungumza kuhusu Sara.

Alipoulizwa kutaja mwigizaji anayefaa zaidi Sauti, alichukua jina la Sara.

Sonam alipomuuliza kama anachumbiana na Sara, alisema: “Labda.”

Baadaye Sonam alimwambia: “Sara da sara sach bolo tafadhali.”

Kwa hili, Gill alijibu: "Sara da sara sach bol reyaan."

Kwenye mbele ya kazi, Sara ataonekana ndani Mwangaza wa gesi akiwa na Vikrant Massey.

Pia ana inayofuata ya Laxman Utekar na Vicky Kaushal, Ae Watan Mere Watan, na filamu ya Homi Adajania inayotarajiwa.



Aarthi ni mwanafunzi wa Maendeleo ya Kimataifa na mwandishi wa habari. Anapenda kuandika, kusoma vitabu, kutazama sinema, kusafiri, na kubofya picha. Kauli mbiu yake ni, "Kuwa mabadiliko unayotamani kuona ulimwenguni



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea divai gani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...