Shubman Gill ana Crush kwenye Rashmika Mandanna?

Chapisho linalodai kwamba Shubman Gill ana mapenzi na Rashmika Mandanna limekuwa likisambaa kwa kasi. Sasa, mchezaji wa kriketi amejibu hilo.

Shubman Gill ana Crush kwenye Rashmika Mandanna? -f

"Shubman Gill ana jambo kwa Rashmika."

Shubman Gill katika siku za hivi karibuni amekuwa kwenye vichwa vya habari kwa kuripotiwa kutoka kimapenzi na Sara Ali Khan.

Walakini, sasa inasemekana kwamba Shubman ana mapenzi Misheni Majnu mwigizaji Rashmika Mandanna.

Hivi majuzi, kulikuwa na ripoti kwamba mchezaji huyo wa kriketi wa India alisema ana mapenzi na Rashmika Mandanna.

Sasa, Shubman amejisafisha mwenyewe.

Kulingana na chapisho la Instagram, wakati wa maingiliano ya vyombo vya habari, mchezaji wa kriketi aliulizwa ni nani anampenda kati ya waigizaji kadhaa wa kike waliowasilishwa kwake.

Wakati awali, Shubman alijaribu kukwepa kujibu swali hilo kwa kucheka, mwishowe akamtaja Rashmika.

Kushiriki kolagi ya Shubman na Rashmika Mandanna, maelezo mafupi kwenye chapisho yalisomeka:

"Katika majibizano ya hivi majuzi ya vyombo vya habari, Shubman Gill aliulizwa kuhusu mwigizaji ambaye alimpenda zaidi.

"Hapo awali, Shubman alijaribu kukwepa kujibu swali hilo kwa kucheka, lakini alipoulizwa zaidi, alimtaja Rashmika Mandanna na kusema kwamba ana mapenzi naye.

"Habari kwamba Shubman Gill ana jambo kwa Rashmika zimeenea sasa na mashabiki wa Rashmika wanavuma kwenye mitandao ya kijamii.

"Rashmika bado hajajibu kauli ya Shubman na mashabiki wanasubiri kuona jinsi Rashmika angechukulia hili."

Hata hivyo, Shubman Gill mwenyewe alitupilia mbali madai hayo akisema kuwa hana habari kuhusu 'mwingiliano wa vyombo vya habari'.

Akijibu chapisho hilo, yeye aliandika: "Ni mwingiliano gani wa media ulikuwa huu, ambao mimi mwenyewe sijui chochote kuuhusu."

Uvumi wa Sara Ali Khan na Shubman Gill dating ilianza mwaka jana mwezi Agosti baada ya wao kuonwa na shabiki katika mgahawa.

Video fupi, iliyoshirikiwa awali kwenye TikTok, ilionyesha mwanamke akisema kwamba 'alimwona tu Sara akiwa Bastian'.

Zaidi ya hayo, wawili hao walionekana wakitoka katika hoteli moja huko New Delhi, na baadaye walionekana wameketi karibu na kila mmoja ndani ya ndege.

Mcheza kriketi huyo nyota wa India alizidi kuchochea moto huo kwa kutoa maoni yake kuhusu uvumi huo.

Wakati wa kuonekana kwenye kipindi cha gumzo cha Kipunjabi Dil Diyan Gallan, iliyoshirikiwa na Sonam Bajwa, aliulizwa ikiwa kweli anatoka na Sara.

Kwa hili, yeye Akajibu: "Labda."

Sonam alipouliza: “Sara ka sara sach bolo (Sema ukweli wote).”

Mcheza kriketi akajibu: “Sara da sara sach bol diya (nimesema ukweli). Labda, sivyo.”

Alipoulizwa kutaja mwigizaji hodari zaidi katika Bollywood, alijibu pia: "Sara."



Aarthi ni mwanafunzi wa Maendeleo ya Kimataifa na mwandishi wa habari. Anapenda kuandika, kusoma vitabu, kutazama sinema, kusafiri, na kubofya picha. Kauli mbiu yake ni, "Kuwa mabadiliko unayotamani kuona ulimwenguni





  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je! Unampenda Jaz Dhami kwa sababu ya yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...