Shubh anakabiliana na Flak juu ya 'Indira Gandhi' Hoodie

Shubh alijikuta akiingia kwenye mzozo baada ya kupeperusha kofia inayodaiwa kuonyesha mauaji ya Waziri Mkuu wa zamani wa India Indira Gandhi.

Shubh anajibu Ziara ya India Iliyoghairiwa na Picha Yenye Utata

"Kuadhimisha mauaji ya kikongwe ya kikongwe."

Baada ya tamasha lake kughairiwa mnamo Septemba 2023, Shubh alikabiliwa na hasira kwa kupeperusha kofia kwenye tamasha.

Hoodie inaonekana ilionyesha uhusiano na mauaji ya Waziri Mkuu wa zamani Indira Gandhi.

Inadaiwa ilikuwa na picha ya ramani ya Punjab iliyokuwa na picha ya mauaji hayo.

Gandhi aliuawa kwa kupigwa risasi na walinzi wake wawili mwaka wa 1984, miezi kadhaa baada ya jeshi la India kuvunja Hekalu la Dhahabu.

Baadhi ya watumiaji wa mitandao ya kijamii walienda kwa X kuelezea hasira zao kuhusu tukio hilo, lililotokea Oktoba 2023 huko London.

Kangana Ranaut pia alipanda jukwaani kwa aibu Shubh.

Mwigizaji huyo alisema: "Kusherehekea mauaji ya kikongwe ya kikongwe na wale aliowateua kama waokozi wake.

“Unapoaminiwa kulinda, lakini ukatumia fursa ya uaminifu na imani na kutumia silaha zilezile kuua zile tunazopaswa kuzilinda, basi ni kitendo cha aibu cha woga, si cha ushujaa.

"Lazima mtu aone aibu kwa shambulio la woga kama hilo kwa bibi mzee ambaye alinyang'anywa silaha na hajui, bibi ambaye alikuwa kiongozi mteule wa demokrasia, hakuna kitu cha kumtukuza hapa Shubham ji. Aibu!!!”

Akijibu mabishano hayo, Shubh alidai kuwa hajui ni nini kofia hiyo ilionyesha wakati iliporushwa kwake.

Alisema: "Nguo nyingi, vito na simu zilitupwa kwangu na watazamaji kwenye onyesho langu la kwanza huko London.

"Nilikuwepo kutumbuiza, sio kuona ni nini kilitupwa kwangu na kile kilicho juu yake."

Shubh pia alirejelea pazia la kughairiwa kwake ziara:

"Haijalishi nitafanya nini, watu wengine watapata kitu cha kuleta dhidi yangu."

Serikali ya India ilighairi ziara hiyo mnamo Septemba 20.

Kughairiwa kwa ghafla kulikuja baada ya Shubh kuchapisha ramani inayoonekana 'kupotoshwa' ya India.

Ukiacha majimbo ya Punjab na Jammu na Kashmir, Shubh aliongeza maelezo mafupi: "Ombea Punjab."

Akizungumzia msukosuko wa wakati huo, msanii huyo alisema:

"India ni nchi yangu pia. Nilizaliwa hapa.

"Ni nchi ya Waguru wangu na Mababu zangu, ambao hawakupepesa macho hata kujitolea kwa ajili ya uhuru wa nchi hii, kwa ajili ya utukufu wake, na kwa ajili ya familia.

"Na Punjab ni roho yangu, Punjab iko kwenye damu yangu."

Shubh alisisitiza fahari yake juu ya urithi wake. Alisema:

"Chochote nilivyo leo, niko kwa sababu ya kuwa Mpunjabi."

Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unamiliki jozi ya sketi za Off-White x Nike?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...