Shreya Kalra: Instragram Influencer iliyohifadhiwa kwa Uchezaji wa Trafiki

Mtangazaji maarufu wa Instagram wa Indore Shreya Kalra alipigwa picha akicheza kwenye Uwanja wa Rasoma wakati trafiki ilisimama kwenye taa nyekundu. Aliandikiwa kitendo hiki.

Shreya Kalra: Instragram Influencer iliyohifadhiwa kwa Uchezaji wa Trafiki - f

"Chochote nia yake ilikuwa, haikuwa sawa."

Shreya Kalra, mshawishi wa Instagram wa India amepewa nafasi kwa kucheza kwenye punda wa zebra katika trafiki.

Alipigwa picha akikimbia kwenye barabara yenye shughuli nyingi huko Rasoma Square katika Indore, India, trafiki iliposimama kwa taa nyekundu.

Amevaa mavazi meusi kabisa, kisha akaanza kucheza kwa wimbo wa Afrobeat 'Mwanamke' na rapa wa Amerika Doja Cat.

Watazamaji walionekana kushangazwa na utendaji wa Shreya, ambao baadaye uliwekwa kwenye Instagram na ukaenea.

Mshawishi, ambaye amekusanya zaidi ya wafuasi 262k kwenye jukwaa, pia ameongeza faili ya maelezo ambayo ilisomeka:

"Tafadhali usivunje sheria - ishara nyekundu inamaanisha lazima usimame kwenye ishara sio kwa sababu ninacheza, na vaa vinyago vyako."

Walakini, wengi hawakufurahishwa sana kwamba alivunja sheria za trafiki na hakuwa amevaa kinyago mwanzoni mwa klipu mwenyewe.

Hii ni pamoja na Waziri wa Mambo ya Ndani wa Madhya Pradesh, Sheria, Magereza, na Maswala ya Bunge, Narottam Mishra.

Siku ya Jumatano, Septemba 18, 2021, alisema:

"Chochote nia yake ilikuwa, haikuwa sawa. Nitatoa agizo la kumchukulia hatua chini ya Sheria za Magari, kukomesha visa kama hivi baadaye. ”

Indore ASP Rajesh Raghuwanshi alithibitisha kuwa kesi ilikuwa imesajiliwa dhidi ya Shreya chini ya Kanuni ya Adhabu ya India (IPC) kifungu cha 290, ambacho kinahusu "kero ya umma."

Tazama Shreya Kalra akicheza katika Trafiki hapa:

Faini ya Rupia 200 (£ 1.98) kawaida pia huwekwa chini ya sheria hii. Aliongeza bila kujali ishara, matendo yake hayakuwa sahihi:

"Hata ikiwa ishara ilikuwa nyekundu, msichana huyo alikuwa akicheza katikati ya trafiki, ambayo ni kero yoyote nia yake."

Kufuatia kuhifadhiwa, mshawishi alitoa video zaidi jioni hiyo ambapo alielezea uamuzi wake wa kucheza barabarani:

"Nia yangu kuu ya kuunda video hiyo ilikuwa kuwafanya watu wafahamu kuwa ishara nyekundu inamaanisha trafiki inapaswa kusimama na hawapaswi kuvuka zebra."

Imebainika kuwa Shreya alikuwa mshiriki katika msimu wa 18 wa kipindi cha ukweli cha MTV cha lugha ya Kihindi, Mapinduzi ya Barabara.

Programu hiyo inaangazia vijana ambao wanatamani kuathiri jamii, wakifanya safu ya majukumu ya kudhibitisha kuwa wako tayari kwa changamoto hiyo.

Shreya Kalra alikuwa sehemu ya timu ya Nikhil Chinapa pamoja na Hamid Barkzi, Michael Ajay na Aman Poddar. Aliishia kuondolewa kabla ya vipindi vya mwisho.

Mwanamitindo wa Afghanistan Hamid, ambaye sasa anaishi New Delhi, India, alitangazwa kuwa mshindi.

Naina ni mwandishi wa habari anayevutiwa na habari za Scotland za Asia. Anapenda kusoma, karate na sinema huru. Kauli mbiu yake ni "Ishi kama wengine hawafanyi ili uweze kuishi kama wengine hawatakuwa."