Shehnaaz Gill Hatapata Kazi ikiwa Atapata 'Chubby' Tena

Katika kikao cha moja kwa moja cha Instagram, Shehnaaz Gill aliwaambia wafuasi wake kwamba hatapata kazi ikiwa atakuwa "mjinga" tena.

Shehnaaz Gill

"Sitapata kazi tena ikiwa nitakuwa 'chubby'."

Mwigizaji wa India, mwanamitindo na mwimbaji Shehnaaz Gill, mshiriki wa zamani wa onyesho la ukweli la India Bigg Boss 13 imekuwa hisia ya mtandao.

Amepata zaidi ya wafuasi milioni sita kwenye Instagram, ambao humfuata kila hatua.

Mashabiki wa Shehnaaz walikuwa wamepata raha wakati mwigizaji huyo alienda moja kwa moja ili kushirikiana nao kwenye Instagram mnamo Januari 10, 2021.

Mwigizaji huyo alishiriki kwamba hakuwa "amekuja kuzungumza" na wafuasi wake lakini kuonyesha sura yake baada ya kuwa amevaa mavazi.

Walakini, aliishia kujibu maswali ya mashabiki wengine na hata kuimba wimbo wakati wa mazungumzo yake ya moja kwa moja.

Wakati wa kikao, mmoja wa mashabiki wa Shehnaaz alisema kwamba alionekana bora "mjinga".

Mwigizaji huyo alikuwa amepoteza uzito mwingi wakati wa janga la Covid-19, kwani watu mara nyingi walimdhihaki wakati huo wakati wa utulivu wake Mkubwa Bigg.

Katika mahojiano, Shehnaaz alikuwa ameshiriki: "Kiasi kikubwa cha kazi kimesimama pande zote, kwa hivyo nikafikiria kwanini nisiende kupunguza uzito?

“Kuch logon na uzani tu ka mazak udaya tha Bigg Boss 13 mein. (Baadhi ya watu walicheka uzito wangu wakati wa Bigg Boss 13.)

"Uzito wa magogo ya Kai hupunguza karte hain, maine socha chalo logon ko dikhati hoon ki kuu bhi patli ho sakti hoon.

"(Watu wengi hupunguza uzani kwa hivyo niliamua mimi pia, nilitaka kuonyesha watu ninaweza kuwa mwembamba pia.)

"Sio ngumu kupunguza uzito ikiwa unataka kweli."

Shehnaazi

Akijibu shabiki kwenye mazungumzo yake ya moja kwa moja kwenye Instagram, Shehnaaz alisema:

"Sitapata kazi tena ikiwa nitakuwa 'chubby'."

Baada yake Mkubwa Bigg stint, Shehnaaz ameonekana katika video kadhaa za muziki, pamoja Kurta Pajama, Waada Hai na Kishona cha Kishona.

Katika mazungumzo yake ya moja kwa moja, Shehnaaz Gill pia aliwaarifu mashabiki kwamba yeye sio mzuri sana katika kufanya mapambo yake mwenyewe.

Alishiriki kuwa angependa kujifunza ustadi ili aweze kuokoa pesa zilizotumika kumuajiri msanii.

Alisema: “Mtu fulani alisema kwamba vipodozi vyako vinaonekana vizuri. Nimefanya hii peke yangu.

"Sikuwahi kujua hata jinsi ya kufanya nyusi zangu. Ninaona video kila siku na kujifunza kufanya nyusi na baada ya muda mrefu, leo wamefanya vizuri.

"Natamani ningeweza kufanya vipodozi vya kitaalam ili niweze kuweka pesa iliyotumika kwa kuajiri msanii wa mapambo."

Shehnaaz amefunua kwamba baadaye ataonekana kwenye video ya muziki pamoja na Sidharth Shukla, akiachia Siku ya Wapendanao 2021.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Akanksha ni mhitimu wa media, kwa sasa anafuata shahada ya kwanza katika Uandishi wa Habari. Mapenzi yake ni pamoja na mambo ya sasa na mwenendo, Runinga na filamu, na pia kusafiri. Kauli mbiu ya maisha yake ni "Afadhali oops kuliko nini ikiwa".



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Wewe ni nani kati ya hawa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...