Mavazi ya Sheer ya Shazeal Shoukat yazua Mzozo

Shazeal Shoukat alishiriki Reel ya Instagram ya mwonekano wake wa Eid, hata hivyo, gauni lake safi lilizua taharuki miongoni mwa watumiaji wa mtandao.

Mavazi Machafu ya Shazeal Shoukat yazua Mzozo f

"Lazima utachoka kwa kuweka bidii katika kuvaa nguo."

Shazeal Shoukat alionyesha mwonekano wake wa Eid, hata hivyo, mavazi yake yalimpelekea kukosolewa.

Katika picha ya Instagram Reel, angeweza kuonekana akikimbia kwenye nyasi yake na kuzunguka-zunguka, akiwapa watazamaji picha za pembe za vazi lake.

Video hiyo ilimwonyesha Shazeal akiwa amevalia vazi jeusi na la dhahabu lenye rangi ya kuvutia, na kuufanya mgongo wake kuonekana.

Hata hivyo, kitambaa chembamba na chembamba cha nguo hiyo kilipelekea sidiria yake kuonekana kupitia vazi hilo.

Watazamaji wengi waliona kuwa haifai na isiyofaa. Majibu ya mitandao ya kijamii yalikuwa ya haraka na kwa kiasi kikubwa hasi.

Watumiaji wengi walionyesha kutofurahishwa kwao na chaguo la Shazeal la mavazi kwa hafla hiyo muhimu.

Mtumiaji mmoja alitoa maoni: "Kuvaa mavazi ya kupendeza kana kwamba umesahau kuvaa kuteleza kunaifanya ionekane ya bei rahisi."

Mwingine alisema: "Kwa nini ujisumbue kuvaa Kameez? Kila kitu kinaonekana hata hivyo."

Mmoja aliandika: "Ondoa tu yote. Lazima utachoka kwa kuweka bidii sana katika kuvaa nguo."

Maoni yalisema: "Angechambuliwa kidogo ikiwa mwili wake uchi ambao anajionyesha ungevutia angalau."

Ukosoaji huo haukuwa kwa Shazeal pekee.

Video yake pia ilikosolewa kwa mtindo mpana wa waigizaji wa Kipakistani wanaotumia mitindo ya mitindo ya Magharibi.

Wengi wanaamini kwamba mwelekeo huu unapingana na maadili ya kitamaduni ya jadi.

Mmoja alisema: “Eid ni sikukuu ya Kiislamu. Kuvaa nguo zisizo wazi ni kinyume na kila kitu kuhusu Eid.”

Maoni yalisomeka: "Ikiwa unasema kwamba ni chaguo lake kuvaa chochote anachotaka, sio sawa.

"Yeye ni mwigizaji anayewakilisha utamaduni na maadili ya Pakistani kwa ulimwengu.

"Kwa hivyo serikali yetu ya dikteta inapaswa kutekeleza vizuizi dhidi ya mavazi ya kuchukiza kama haya."

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lilishirikiwa na Shazealshoukat? (@shazealshoukat_official)

Watumiaji wengine waliamini kwamba Shazeal Shoukat alikuwa akiiga Uorfi Javed, ambaye anajulikana kwa mavazi yake ya ujasiri.

Licha ya upinzani huo, baadhi ya mashabiki walitetea chaguo shupavu la mtindo wa Shazeal.

Walisema kuwa mtindo ni usemi wa kibinafsi na haupaswi kuhukumiwa vikali.

Mtumiaji alisema: "Nadhani anaonekana mzuri. Mwacheni aishi.”

Mwingine alipendekeza: “Kua. Ishi na uache kuishi.”

Walakini, sauti za kuunga mkono zilipunguzwa sana na wakosoaji.

Tukio hili ni sehemu ya mada inayojirudia ambapo waigizaji wa kike wa Pakistani wanakabiliwa na kuchunguzwa na kukosolewa kwa uchaguzi wao wa nguo.

Mtazamaji mmoja alisema: "Hii inafanyika kila wakati sasa. Mwigizaji anaenea sana kwa kuwa 'ujasiri' na watu wengine mashuhuri wana kiu ya kutazamwa na kuchapisha maudhui kama haya ya kutiliwa shaka."

Ayesha ni mwandishi wetu wa Asia Kusini ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nani mwigizaji bora wa Sauti?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...