Shashwat Singh akifanya Mawimbi baada ya "Nyimbo 99"

Shashwat Singh ndiye sauti inayoongoza kwenye 'Nyimbo za 99' za AR Rahman. Kufuatia kutolewa kwake, jina la mwimbaji wa kucheza linakua katika umaarufu.

Shashwat Singh akifanya Mawimbi baada ya 'Nyimbo 99' f

"Nilikuwa mtu huyu wa mji mdogo asiye na mfiduo"

Shashwat Singh anatengeneza mawimbi katika ulimwengu wa muziki baada ya kutolewa kwa AR Rahman's Nyimbo za 99.

Mwimbaji wa kucheza ni zao la Conservatory ya Muziki ya AR Rahman ya KM huko Chennai.

Shashwat alikutana na mwanamuziki mashuhuri hapo zamani na wawili hao walifanya kazi pamoja kwenye nyimbo anuwai za Sauti.

Lakini kwa sauti ya sauti ya Nyimbo za 99, Shashwat ndiye mwimbaji anayeongoza na alionyesha shukrani zake kwa AR Rahman. Alisema:

"Kati ya waimbaji wengi wa kushangaza huko nje, najisikia kuheshimiwa na kupata bahati kwamba bwana AR aliamua kwenda na sauti yangu kwa sinema hii."

Wakati wa kuongoza albamu nzima kwa mara ya kwanza, Shashwat alisema:

“Kuna tofauti kubwa kati ya kuimba nambari moja na kufanya wimbo mzima.

“Unajua wewe ni sauti ya muigizaji mkuu, na lazima ujue hadithi ili kuelewa mhusika.

"Wakati mwingine unapewa bahati ya kupata kipande cha video kutoka kwenye filamu na kutazama usemi wa mwigizaji wakati wa kuimba, ambayo inafanya iwe rahisi kwako kutoa hisia."

Sauti ya sauti ina mitindo anuwai lakini Shashwat hubadilika kwa kila wimbo vizuri.

Walakini, alikiri kwamba chaguo lake la kwanza la kazi haikuwa muziki.

Kuumia kwa ACL kumemzuia kujiunga na Jeshi la India. Shashwat kisha akafanya mazoezi ya uhandisi wa sauti chini ya Nitin Joshi.

Lakini Shashwat Singh alitambua kuwa hataki kuwa "kijana wa kiufundi ndani ya studio".

Dada yake, mwigizaji wa Runinga Nidhi Singh, alimshauri kujaribu taasisi ya AR Rahman.

“Sikuwa nimewahi kwenda Chennai, ilikuwa uzoefu mpya kwangu.

"Nilikuwa mtu huyu wa mji mdogo asiye na mfiduo, na katika shule ya muziki nilikuwa na vyombo hivi mbele yangu na nilianza kuchunguza kwa kushangaza.

“Nilijiandikisha kwa muziki wa kitamaduni wa Magharibi, ambao ulinisaidia kuelewa sauti yangu.

"Nia hiyo haikuwahi kuonekana na AR Rahman, nilikuwa mtoto wa shule aliyejitolea ambaye alikuwa akijaribu kujifunza vitu tofauti na kuchunguza vyombo tofauti."

Kuwa na ushauri na AR Rahman kuliunda kazi ya Shashwat. Alifafanua:

"Kuna mengi niliyojifunza kutoka kwake, Anaongea kwa kasi, inaweza kuwa chochote, wakati mwingine ni wazo la kifalsafa ambalo liko akilini mwake wakati huo.

"Nimeona bwana AR kwa aina tofauti - kiroho, muziki, kama mwigizaji kwenye jukwaa - kwa kila aina anakufundisha ufundi, na maarifa ya kina.

“Wakati mmoja aliniuliza ni nini kinaingia akilini mwangu kabla ya kwenda studio kurekodi wimbo.

"Nilisema," lyrics, muktadha na usemi wangu na bits za kiufundi ... "alisema mtu anapaswa kuwa na akili hiyo hata hivyo, lakini sauti yangu inapaswa kumponya msikilizaji.

"Mpaka leo nakumbuka maneno yake kabla ya kurekodi wimbo."

Shashwat Singh ameimba nyimbo katika lugha anuwai lakini kwa maoni yake, anaona Kimalayalam ni rahisi zaidi ya lugha za Kusini mwa India.

“Nina ujuzi fulani wa sauti. Hata wakati sikuwa nimejifunza katika aina yoyote ya muziki, nilikuwa napiga gita na kibodi na kuhusisha kila kitu na sauti, hakuna kitu na nadharia.

"Niligundua nilikuwa na uelewa wa asili wa maelewano."

Upendo wa Shashwat kwa maafikiano yalimwongoza kwa AR Rahman's NAFS, bendi ya wanafunzi wake 10 waliobobea katika maelewano na bila vyombo.

NAFS iliongozwa na mwanamuziki wa Amerika Arjun Chandy.

Mnamo mwaka wa 2020, Shashwat alitoa single nne. Ana zaidi kwenye bomba la 2021.

Alisema: "Mafunzo hayo yalinisaidia baadaye kutengeneza muziki wangu wa kujitegemea."

Shashwat alisema kuwa ni wakati wa kufurahisha zaidi kwa eneo huru la muziki nchini India, na kuongeza:

"Sio Mumbai tu, unaona wanamuziki wa indie wanakuja na video kutoka hata sehemu ndogo za nchi, ambayo ni ya kushangaza."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."