Sharmin Segal anazungumzia Taswira ya Mwili Wake

Sharmin Segal alifunguka kuhusu mawazo yake juu ya sura ya mwili wake. Pia aliangazia shinikizo linalokuja na kuwa mtu Mashuhuri.

Sharmin Segal anashughulikia Ukosoaji wa 'Heeramandi' - F

"Wakati mwingine natamani nionekane kama Bella Hadid."

Sharmin Segal alijadili sura ya mwili wake na jinsi alivyohisi kuhusu hilo.

Mwigizaji huyo alipata umaarufu kwa kucheza Alamzeb ndani Heeramandi: The Diamond Bazaar (2024).

Sharmin alisema: “Naupenda mwili wangu lakini kuna siku huwa sifurahishwi na sura yangu.

"Ninahisi kuvimba wakati mwingine. Ikiwa ninakula french kwa chakula cha jioni, ninahisi kuvimba siku inayofuata.

"Kukubaliana na jinsi unavyoonekana ni mchakato wa polepole kwa sababu mwili wako unaendelea kubadilika.

"Kukubaliana na mabadiliko hayo ambayo yako nje ya udhibiti wetu na bado unajistarehesha na ujitahidi kuwa toleo lako bora ambalo hukufanya uwe na furaha ni ngumu.

"Wakati mwingine unaweza kufanya mazoezi kila siku lakini hiyo inaweza isionekane kwenye mwili wako.

"Lakini unahitaji kuwa sawa kwa kuweka juhudi hizo ukijua kuwa inaweza isionekane.

"Na ndio, wakati mwingine natamani nionekane kama Bella Hadid."

Sharmin Segal aliendelea kuangazia shinikizo la mwili ambalo linaingiliana na kuwa mtu wa umma.

Yeye alisema: "Mawazo yako lazima yaendelee kubadilika pamoja nayo.

"Leo, niko vizuri zaidi katika mabadiliko hayo katika mawazo yangu. Ninajua kuwa mwili wangu utaendelea kubadilika.

"Mwisho wa siku, sisi sote ni wanawake. Tunapitia vipindi na ujauzito na vitu hivyo vina athari ya kimwili kwenye miili yetu.

"Unapokubali wewe ni nani kama mtu na jinsi unavyoonekana, hiyo inajitokeza kupitia uhalisi wa ufundi wako.

"Hadhira inayokuhukumu kwa jinsi unavyoonekana ina athari kwenye kazi yako.

"Inasikitisha kwamba inakuja katika njia ya ufundi wako lakini hiyo inabadilika sasa kuwa bora."

Sharmin Segal alinyanyaswa kikatili kwa utendaji wake katika Heeramandi: The Diamond Bazaar, ambayo ilionyeshwa kwa mara ya kwanza kwenye Netflix mnamo Mei 1, 2024.

Mnamo Juni 2024, Sharmin kushughulikiwa ukosoaji.

Alisema: "Kila mtu mbunifu huunda hadhira.

"Ni sehemu muhimu sana katika safari ya mtayarishi, katika maisha ya mtayarishi kwa sababu pia hukusaidia kukua."

"Pamoja na hasi huja chanya. Lazima uchukue yote ndani, uifikirie ipasavyo, na ni nini kinachohusiana na wewe na kile ambacho hakihusiani nawe.

"Nilifanya bidii nyingi na mwisho wa siku, nilijitolea kabisa.

"Siwezi kumweleza mtu ambaye amechukua muda wake kuandika mambo hasi kunihusu.

"Ikiwa ni ya kujenga, basi ndio niko wazi kuisikiliza."

Manav ndiye mhariri wetu wa maudhui na mwandishi ambaye anazingatia maalum burudani na sanaa. Shauku yake ni kusaidia wengine, na maslahi katika kuendesha gari, kupika, na mazoezi. Kauli mbiu yake ni: “Usikae kamwe na huzuni zako. Daima kuwa chanya."

Picha kwa hisani ya X.




Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unatumia zaidi Media gani ya Jamii?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...