Sharmila Faruqui anaelezea Nadia Khan Controversy

Sharmila Faruqui alishiriki mawazo yake kwenye video yenye utata ambapo Nadia Khan alionekana kumdhihaki mama yake.

Sharmila Farooqi anaelezea Nadia Khan Utata f

"ingawa ameniblock bado nina ujumbe huo."

Kwenye podikasti ya Ahmed Ali Butt, Sharmila Faruqui alizungumza kuhusu mada mbalimbali, ikiwa ni pamoja na utata unaomzunguka Nadia Khan wakati wa harusi ya Saboor Aly.

Wakati wa sherehe ya harusi, Nadia alianza kublogu na alionekana kumdhihaki mamake Sharmila Anisa kwa kumuuliza maswali kuhusu ustadi wake wa kujipodoa.

Baada ya video hiyo kusambazwa, iliripotiwa kuwa Sharmila alimwendea faragha na kuomba video hiyo ishushwe kwa ajili ya afya ya akili ya mama yake, jambo ambalo Nadia alikataa.

Kufuatia kukataa kufuta video hiyo, Sharmila aliamua kuhusisha FIA (Shirika la Upelelezi la Shirikisho).

Sharmila sasa amezungumza na Ahmed kuhusu tukio hilo na ameshiriki upande wake wa hadithi.

Mazungumzo yalianza pale Ahmed aliposema ameiona video hiyo yenye utata, akihoji nia ya Nadia.

Alisema ingawa anajitenga na mabishano hayo, alifuata maoni ya watu kwenye mitandao ya kijamii na kuhisi kuwa mara nyingi watu hutumia fursa hiyo.

Ahmed alimuuliza Sharmila jinsi alivyoshughulikia hali hiyo na ikiwa alizungumza na Nadia kibinafsi.

Sharmila alijibu: “Ndiyo, nilifanya.

“Mimi binafsi simfahamu na sina namba yake kwa hiyo nilimtumia ujumbe kwenye Instagram na kusema sijaipenda video yake akiongelea vipodozi vya mama yangu na nguo zake unaweza kuifuta?

"Bado nina ujumbe huo kwenye Instagram, ingawa amenifungia bado nina ujumbe huo.

“Alijibu na kusema hakuna ubaya katika hilo na kwamba hataiondoa video hiyo.

“Kurasa nyingine chache pia zilishiriki video hiyo lakini nilipowatumia ujumbe wa kufuta video hiyo waliniomba msamaha na kuifuta video hiyo.

“Kama Nadia angefanya vivyo hivyo basi huo ungekuwa mwisho wa jambo hilo. Sipendi kubishana.”

Sharmila aliendelea kusema kuwa Nadia alipomwambia kuwa hajali alichokifanya, ndipo alipoamua kulipeleka suala hilo mbali zaidi.

Aliendelea: "Ilikuwa mbaya kwa sababu ya ukaidi wake.

“Angalia ukiweka picha yangu na mimi sikupendi nitaomba uifute hiyo picha. Nadia hakumwambia mama yangu kuwa angepakia video.

“Nilisema mama yangu hakukubali kwa hiyo naomba ushushe video. Nadia alisema hapana.

“Ni mama yangu, alikuwa amefiwa na mumewe. Alikuwa akijaribu kurejesha uhai wake na sikufikiri kwamba alistahili hilo.”

Kesi hiyo ilifungwa baada ya Nadia kuondolewa kwa kashfa.

Katika taarifa yake, Mkuu wa Uhalifu wa Mtandao wa FIA Imran Riaz alisema:

“Ningependa kujadili kesi iliyowasilishwa na MPA wa PPP Sharmila Faruqui dhidi ya mwigizaji Nadia Khan, akidai kuwa [Nadia] alijaribu kumchafua mamake wa zamani.

"Hatukupata maudhui kama hayo ambayo yanathibitisha kwamba Nadia alirekodi video hiyo kwa nia ya makusudi ya kumchafua Anisa."



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni wapi kati ya haya Maeneo ya Honeymoon ungeenda?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...