Sharmeen Obaid-Chinoy anasema Ni Wakati wa Mwanamke kuunda Star Wars

Mkurugenzi mpya wa ‘Star Wars’ Sharmeen Obaid-Chinoy anasema "wakati umefika" mwanamke alitengeneza filamu kwa ajili ya biashara hiyo.

Sharmeen Obaid-Chinoy anawakashifu Wanaume wanaopuuza Majukumu ya Kusaidia Watoto f

"ni wakati wa kuwa na mwanamke aje mbele"

Sharmeen Obaid-Chinoy alizua mzozo kwa kusema kwamba "ni kuhusu wakati" mwanamke aliunda Star Wars filamu.

Mtengenezaji filamu kutoka Pakistani na Kanada alianza kama mtunzi wa filamu kabla ya kuendelea kuongoza vipindi viwili vya mfululizo wa Marvel. Bi Marvel.

Sasa yuko tayari kuelekeza mpya Star Wars filamu inayohusu tabia ya Rey, huku Daisy Ridley akirudia jukumu lake.

Filamu itawekwa baada ya matukio ya Star Wars - Kipindi cha IX: Kupanda kwa Skywalker kama Rey anaunda Agizo jipya la Jedi.

Filamu ya Sharmeen, ambayo imeandikwa na kifumba macho peaky muundaji Steven Knight na inasemekana kutajwa pia Star Wars: Mwanzo Mpya or Star Wars: Agizo Jipya la Jedi.

Akizungumza na CNN, Sharmeen alidokeza filamu inayozingatia masuala ya wanawake.

Alisema: "Nimefurahishwa sana na mradi huo kwa sababu ninahisi kile tunachokaribia kuunda ni kitu cha kipekee sana.

"Tuko katika 2024 sasa, na ni wakati wa kuwa na mwanamke kuja mbele kuunda hadithi katika galaksi ya mbali, mbali."

Hata hivyo, maoni yake hayakuenda vyema kwenye mitandao ya kijamii, huku wengi wakidai "utamaduni wa kuamka" ungeharibu filamu hiyo.

Pia ilisababisha mahojiano ya 2015 kuibuka tena.

Katika Mkutano wa Wanawake Duniani, mwenyeji Jon Stewart aliuliza:

"Ni nini usawa wa kuamsha nguvu ya mabadiliko, lakini pia kujaribu kupenyeza mfumo dume, muundo huo wa nguvu, na ni sehemu ya hesabu ya sanaa yako pia na nini kimekuwa majibu kwa hilo."

Sharmeen Obaid-Chinoy alijibu:

"Ninapenda kuwafanya wanaume wasiwe na raha, nafurahiya kuwafanya wanaume wasiwe na raha."

"Ni muhimu kuwa na uwezo wa kuangalia macho ya mwanaume na kusema, niko hapa na kutambua hilo na kutambua kuwa ninafanya kazi ya kuleta kitu ambacho kinakukosesha raha na kinapaswa kukukosesha raha kwa sababu unahitaji kubadilisha mtazamo wako. . 

“Na ni pale tu unapokosa raha, unapokuwa mgeugeu unapolazimika kuwa na mazungumzo magumu labda utajitazama kwenye kioo na sio kupenda kutafakari kisha kusema, labda kuna kasoro kwenye njia. Nadhani au labda kuna kitu kibaya kwa jinsi ninavyoshughulikia suala hili."

Sharmeen alitangazwa kama mkurugenzi mnamo Aprili 2023.

Akishiriki msisimko wake katika chapisho, alisema:

"Siku zote nimekuwa nikivutiwa na safari ya mashujaa na ulimwengu unahitaji mashujaa zaidi!

"Mipangilio ya mashujaa tunaowaona kwenye skrini ina mizizi katika ukweli.

"Nimetumia maisha yangu kukutana na mashujaa wa maisha halisi, ambao wameshinda himaya zenye ukandamizaji na kupigana na hali zisizowezekana na hiyo kwangu ndio moyo wa Star Wars... ndio maana nilivutiwa na ahadi ya Agizo jipya la Jedi.

"Na kwa nini ninafurahi sana kuzamishwa ndani ya Chuo cha Jedi na Mwalimu mwenye nguvu wa Jedi."

The Star Wars filamu inatarajiwa kutolewa katika 2026.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni wimbo upi unaopenda Diljit Dosanjh kutoka kwenye sinema zake?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...