Mchezaji wa Shark Tank India Vineeta Singh anajitokeza kwa wingi kwenye Ripoti za Kifo Bandia

Jaji wa Shark Tank India Vineeta Singh alikashifu vikali kwa kueneza ripoti za uwongo kwamba alikuwa amekufa au amekamatwa.

Shark Tank wa India Vineeta Singh apiga ripoti za Kifo Bandia f

"Nimekuwa nikishughulika na PR kuhusu kifo changu"

Mjasiriamali Vineeta Singh amejibu kwa hasira ripoti za kifo chake bandia na kukamatwa.

The Shark Tank India Jaji huyo amekuwa mwathiriwa wa habari za uwongo, huku baadhi ya ripoti zikisema alifariki huku nyingine zikisema alikamatwa.

Kuchukua X, Vineeta alisema amekuwa akishughulika na "PR ya kulipwa" ambao wanaeneza uvumi huu.

Pia alifichua kuwa sehemu ngumu zaidi ya masaibu hayo ni watu kumpigia simu mamake kumjulia hali.

Akishiriki picha chache za ripoti hizo za uwongo, Vineeta alisema shida hiyo imekuwa ikiendelea kwa wiki tano.

Vineeta alitweet: "Nimekuwa nikishughulika na PR kuhusu kifo changu na kukamatwa kwangu kwa wiki tano.

"Nilipuuza mwanzoni, kisha nikaripoti kwa Meta mara kadhaa, nikawasilisha malalamiko ya @Mum_CyberPolice lakini haijakoma.

"Sehemu ngumu zaidi ni wakati watu wanaogopa na kumpigia simu mama yangu Machapisho machache hapa chini. Mapendekezo yoyote?"

Tweet ya Vineeta Singh ilivutia watumiaji wa mitandao ya kijamii na kuzua hisia kadhaa, huku wengi wakishtushwa na kile anachopitia.

Mmoja alisema: "Jamani. Kwa nini mtu afanye hivi? Kwa nini kihalisi?”

Mwingine aliandika: "Mungu wangu, hii inatisha."

Wa tatu aliongeza: "Hii inatisha sana. Natumai mambo yatatatuliwa hivi karibuni!”

Maoni yalisomeka:

“Wow, huu ni wazimu. Wazo lolote ni nani anayeendesha hadithi hizi za uwongo dhidi yako?"

Akiashiria kwamba uvumi mwingine kuhusu Vineeta umetokea mtandaoni, mtumiaji alisema:

"Kulikuwa na uvumi mwingine mdogo kama Vineeta amefilisika ... nilichanganyikiwa kidogo kisha nikaelewa kuwa ilikuwa ya uwongo kama ilivyokuwa kwenye FB."

Mmoja alisema mitandao ya kijamii inahusika kwa kiasi fulani na kuandika:

"Mitandao ya kijamii inapaswa kuwa na jukumu fulani, pia."

Mwanamtandao mmoja aliuliza: “Hiyo ni mbaya, Vineeta. Umejaribu kuwasiliana na wakili? Huenda ukawa wakati wa kuchukua hatua za kisheria dhidi ya wasumbufu hao.”

Akijitolea kumsaidia Vineeta, mmoja alisema: “Hilo lilinidanganya kwa sekunde moja pia nilipoliona kwanza.

"Natumai mambo yatakuwa sawa. Nina hakika lazima uwasiliane na watu wa ngazi ya juu kwenye Meta. Nijulishe ikiwa unahitaji msaada wowote! Ni wao pekee wanaoweza kuua hili mara moja.”

Polisi wa Mumbai hivi karibuni walijibu tweet ya Vineeta Singh:

"Bibi, tunakuomba utuandikie maelezo zaidi DM ili kukusaidia zaidi."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Umetumia bidhaa zozote za kupikia za Patak?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...