Shanti Dynamite hufanya Sauti ya kwanza

Mwanamitindo wa watu wazima, Shanti Dynamite aka Sofiya ambaye ameunda msingi wa mashabiki wa Uingereza anapangwa kuanza kucheza katika sinema yake ya kwanza ya Sauti iitwayo Chalo Doctor Doctor Khelein.

baruti ya shanti bollywood

"Dakika moja ninafanya video ya densi na dakika inayofuata napata ofa ya Sauti."

Shanti Dynamite wa London Magharibi, jina halisi Sofiya Vasileiadou yuko tayari kumfanya aanze kucheza Sauti baada ya kutumia miaka miwili kuburudisha watazamaji kwenye vituo vya Televisheni vya watu wazima kama vile Channel Babestation, Masti Chat na Hoteli Voyeur.

Sasa ataonekana katika wimbo wa bidhaa na kuigiza kwenye filamu inayokuja inayoitwa Daktari wa Chalo Daktari Khelein, kuanza uzalishaji katikati ya 2013.

Bomu la nusu-la Kipunjabi, la nusu-Uigiriki lilizaliwa na kukulia nchini Uganda mnamo Juni 1991.

Baadaye alihamia Uingereza mnamo 1999 ambapo alikamilisha masomo yake.

Sofiya kisha akaendelea na mafunzo ya kuwa mfanyakazi wa nywele. Walakini, aligundua haraka kuwa anataka kubadilisha maisha yake na kufuata kazi tofauti.

Tangu kuingia kwake kwa mara ya kwanza kwenye Runinga ya Watu Wazima, haraka alikua mmoja wa wanamitindo maarufu wa watu wazima nchini na msingi wa mashabiki unaokua haraka.

Sofiya alijulikana kwa mara ya kwanza kwa densi yake ya kupendeza ya Sauti ambayo ilienea sana kwenye wavuti maarufu za wavuti ulimwenguni.

Kufikia sasa, mtoto wa miaka 22 sasa anajiandaa kwa mara yake ya kwanza katika Sauti pamoja na Raj Babbar, Sanket Bhonsle na Sonel Singh katika majukumu ya kuongoza ya filamu Daktari wa Chalo Daktari Khelein.

Kwa miaka miwili Sofiya alitumia muda wake katika tasnia ya watu wazima akikabili uchi wa kamera, akiongea na wapiga simu na kushiriki mazungumzo ya mapenzi.

Kisha akaendelea na runinga ya Masti ambayo inapewa hadhira ya Asia Kusini na akajenga jina lake haraka katika ulimwengu wa kupendeza.

shanti baruti ya kwanza ya pose pose

Walakini, Sofiya sasa amepanga kuachana na picha yake ya kupendeza na aelekeze kazi yake kwa Sauti. Nisha Sahdev, Mkurugenzi Mtendaji Sahdev Media ambaye anamsimamia anafurahi sana kufanya kazi na mchezaji huyu wa kwanza:

“Sofiya alikuja kwangu na ndoto na maono, anaingia kwenye sauti kutoka kwa tasnia ya urembo, ni hatua kubwa kwake na tunahakikisha anapitia mafunzo na masomo sahihi kabla ya kuanza kuigiza. Tunatarajia kukuza kazi yake katika soko la kimataifa. "

video
cheza-mviringo-kujaza

Sofiya, akifurahi kwa hatua yake kubwa, anasema: “Sijui jinsi ilivyotokea haraka sana. Dakika moja ninafanya video ya densi kwa utani tu na dakika inayofuata napata ofa ya Sauti. ”

"Siwezi kusubiri kwenda Mumbai na kuanza kuchukua sinema katika miezi michache, nataka sana kujipatia jina huko nje. Nitaenda kuigiza, kucheza, masomo ya Kihindi ili kujiandaa, ”anasema Sofiya.

Amedhamiria kujidhihirisha katika Sauti na ataanza kufanya mafunzo ya densi, Kihindi na uigizaji kabla ya kuanza seti.

soksi za baruti za shanti

Saurabh Malik, ambaye alijitokeza kama mwigizaji katika Ab Hoga Dharna Bila kikomo mnamo 2012, anaongoza filamu hiyo na ana matumaini makubwa nayo.

Sofiya, ambaye anaonyesha mazungumzo ya watu wazima pia anaendesha kampuni yake ya utengenezaji risasi video za watu wazima wa India.

Ataonekana akifanya nambari ya bidhaa katika Daktari wa Chalo Daktari Khelein:

"Mimi ni mwigizaji kwanza na sioni chochote kibaya kwa kuwa sehemu ya ulimwengu wa burudani kupitia njia yoyote ambayo ninaonekana sawa. Nimefurahiya kabisa kufanya hii [nambari ya bidhaa]. Hivi ndivyo nilivyotamani kufanya maisha yangu yote. ”

Wakati wake kukulia London ulikuwa wa jadi, wakati akiongea juu ya maisha yake ya zamani anasema: "Mama yangu ni Kipunjabi, na baba yangu ni Mgiriki. Baba ya mama yangu alikuwa kutoka Jalandhar na alipelekwa Uganda na serikali ya Uingereza walipokuwa wakichukua Wahindi kwenda kufanya kazi Afrika, kuendeleza reli na kufanya kazi katika migodi ya makaa ya mawe. "

shanti baruti ya kwanza

“Wazazi wangu waliachana nikiwa mdogo sana na mama yangu alinilea peke yangu. Nilikua nikienda kwa wagurdara, kula vyakula vya Kihindi, kuvaa nguo za Kihindi na kuangalia sinema za sauti, ”anaongeza.

Ilikuwa wakati wa malezi yake ambapo pole pole alianza kupenda kila kitu cha sauti, waigizaji wake wa wakati wote ni Amitabh Bachchan, Rekha, Sridevi na Shahrukh Khan, na sasa kuwa sehemu ya tasnia kunamfanya ajisikie mzuri.

Filamu hiyo pia ina eneo la ubakaji, ambalo litajumuisha Raj Babbar, ambaye anajulikana kama mwanzilishi wa matukio ya ubakaji katika Sauti tangu Insaaf Ka Tarazu (1980). Filamu hiyo inafuata mrithi tajiri ambaye ananyanyasa kijinsia mwanamitindo mchanga. Mkurugenzi, BR Chopra alijulikana kwa onyesho lake halisi la ubakaji unaofanyika.

Daktari wa Chalo Daktari Khelein ni msingi wa maisha ya wanafunzi wa matibabu na uzalishaji unahusisha madaktari kadhaa wa kweli. Saurabh anasema.

Shanti ameamua kutoa jina lake la mtoto mchanga kwa jina lake la kuzaliwa Sofiya na anatarajia kufanya athari kubwa kwenye tasnia ya Sauti. DESIbitz ana hakika kuwa hakika atafanya hivyo.

Meera alikua amezungukwa na utamaduni wa desi, muziki, na Sauti. Yeye ni densi wa kawaida na msanii wa mehndi ambaye anapenda kila kitu kilichounganishwa na tasnia ya filamu na runinga ya India na eneo la Briteni la Asia. Kauli mbiu ya maisha yake ni "fanya kinachokufurahisha."

Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni Umri upi unaofaa kwa Waasia kuoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...