Shannon Singh anakosoa Wavulana wa Love Island 2021

Shannon Singh, mshiriki wa zamani wa "Kisiwa cha Upendo" ameshutumu safu ya nyota za kiume za 2021, akisema "atawatema kwa kiamsha kinywa".

Shannon Singh akosoa Kisiwa cha Love 2021 Boys f

"Sijui wamefanya nini na safu hiyo"

Shannon Singh amezungumza dhidi yake Upendo Kisiwa washiriki wa kiume, wakikiri kwamba hatochumbiana na yeyote kati yao.

The Scot alikuwa sensationally mateke mbali na onyesho la ukweli siku mbili tu ndani.

Tangu wakati huo, mtindo wa zamani wa kupendeza amekuwa akizungumzia mchezo wa kuigiza wa villa na sasa amekiri kwamba hatachumbiana na mtu yeyote.

Shannon alisema: “Wavulana wote hapa sasa sio wanaume.

“Ni wavulana. Sijui wamefanya nini na safu ya mwaka huu!

"Wakati Liam alikuwa ameingia tu, mzuri wa Liam na anaonekana kama mwanamume, lakini hiyo ni kama kujaribu kutoa damu kutoka kwa jiwe, kwa bahati mbaya.

“Mazungumzo yamekufa sana. Kwa hivyo labda ningekuwa tu naingia na kufanya urafiki wee.

“Ningekuwa na Hugo na ningependa tu kujivinjari na kuburudika nayo.

"Lakini kwa suala la kuchumbiana nao wote, oh Mungu wangu hapana. Hakuna hatari.

"Ningekula na kuwatema kwa kiamsha kinywa."

Kwa uzoefu wake, Shannon anaamini alikuwa "mwenye nguvu sana" kwa villa.

Shannon Singh pia alikosoa watungaji kwa kuweka mshindani mpya Danny Bibby kwenye onyesho licha ya matumizi yake ya zamani ya kashfa ya rangi.

Alikiri kwamba alichanganyikiwa na uamuzi uliofanywa na wakubwa wa kipindi hicho.

Inakuja baada ya tweet ya zamani kutoka kwa Danny kuanza kusambaa tena, ambayo alitumia N-neno wakati akimaanisha marafiki zake.

Shannon Singh anakosoa Wavulana wa Love Island 2021

Shannon alisema: "Jambo la kufurahisha ni kwamba kuna tweet ambayo ilienea kwa virusi ambayo ilisema," Watayarishaji walimfukuza Shannon chini ya masaa 24 kwa burudani lakini hawawezi kumtoa mtu aliyetumia tusi la kibaguzi, sawa 'na Nadhani wana hoja.

"Kusema kweli sijui ni nini kinachoendelea na mwaka huu."

Katika taarifa kutoka ndani ya villa, Danny alisema:

"Ningependa kuchukua wakati kuomba msamaha kwa mtu yeyote ambaye anaweza kuwa alikasirika na maoni yangu yasiyofaa.

"Sikuwahi kumaanisha kitu chochote kibaya na maoni haya hata kidogo.

"Mimi sio mtu wa kibaguzi na ni lugha isiyokubalika na mjinga.

"Sikukusudia kosa na ninahisi kama nimejifunza kutoka kwa makosa yangu na sitatumia neno hilo tena."

Shannon Singh alikuwa mshindani wa kwanza kuondolewa kwenye onyesho, akiwakasirisha mashabiki.

Walakini, mashabiki wamekuwa wakifikiri kwamba atarudi kwenye onyesho.

Shannon ameulizwa bila mwisho juu ya jambo hilo na ameacha mlango wazi.

Alipoulizwa kwenye Capital Breakfast ya Capital FM na Roman Kemp, Shannon alisema:

"Nani anajua? Tutaiacha kama mcheshi mdogo. Ni nani anayejua. ”


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unatumia Mafuta Gani ya kupikia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...