Shannon Singh anadai alikuwa "Anaonewa" kwenye Upya wa Reunion Island

Shannon Singh ambaye alikuwa mshiriki wa zamani amezungumza dhidi ya 'Kisiwa cha Upendo', akidai kwamba "ameonewa" kwenye onyesho la kuungana tena.

Shannon Singh anadai alikuwa 'Anaonewa' kwenye Upya wa Reunion Island f

"Nilidhani ningepata matibabu bora."

Shannon Singh amedai kwamba alikuwa "akionewa" kwenye Upendo Kisiwa onyesho la kuungana tena.

Alitoa madai hayo kwa ujumbe wa machozi kwa mashabiki wake.

Alijiunga na watu wengine wa kisiwa waliokusanyika saa 9 jioni jioni ya Jumapili, Septemba 5, 2021, kwenye ITV2.

Walakini, watazamaji waligundua hivi karibuni kuwa mtindo wa zamani wa kupendeza wa Uskoti haukupewa muda wa hewa wakati wa mkutano huo.

Shannon alikuwa mshiriki kwenye onyesho la ukweli lakini alikuwa wa kushangaza kutupwa kutoka kwa villa baada ya siku mbili tu.

Juu ya madai ya uonevu, Shannon alichukua Twitch na kusema:

"Niko katika nafasi ya kichwa ya kushangaza sana. Nina huzuni kweli kusema ukweli.

"Ninahisi tu kama onyesho limeniondoa kabisa ikiwa ni mkweli kabisa.

"Walinipiga kelele, waliniuliza maswali kisha wakanidharau kabisa, jambo ambalo lilikuwa sawa.

"Nilifikiria tu, baada ya jinsi walivyonitupa, nilifikiri ningepata matibabu bora."

Inakuja baada ya mrembo huyo hapo awali kupuuza hali hiyo kwenye mitandao ya kijamii.

Kwenye Hadithi yake ya Instagram, Shannon alichapisha picha yake katika mavazi aliyokuwa amevaa wakati wa onyesho la kuungana tena.

Alisema: "Kutoa mavazi yangu muda wa hewa unaostahili."

Shannon Singh anadai alikuwa "Anaonewa" kwenye Upya wa Reunion Island

Shannon hata aliamua shimoni Upendo Kisiwa baada ya kushiriki.

Alisema: "Kweli hiyo ilikuwa ni kupoteza muda lakini nilienda.

"Nitakumbatiana kitandani na Domino na kusherehekea hiyo Upendo Kisiwa imekwisha. ”

Walakini, Shannon alikuwa ameonekana kukasirika zaidi wakati akizungumza na mashabiki wake kwenye mkondo wake wa Twitch. Alisema:

“Nimekuwa nikilia na kufanya mambo kutwa nzima, kwani nahisi tu kama nimefedheheshwa kabisa mbele ya kila mtu.

"Nilidhani tu kuwa sio lazima kuwa mkweli. Ilikuwa aina ya uonevu, kidogo. "

Shannon hapo awali alikiri kwamba onyesho "halikuwa lake".

Alikuwa alisema kuwa alijisikia kukamatwa na hali hiyo na hakuwa na wasiwasi na changamoto zingine.

Shannon alisema: "Nilikuwa nikiweka kila mtu akibashiri, lakini ikiwa wangeniuliza nirudi tena sitaweza.

"Hata wakati nilikuwa kwenye kipindi nikifanya changamoto, niligeukia Liberty na kusema" sidhani kuwa onyesho hili ni kwangu ".

“Watu wengine hustawi katika hali hizo na wengine hawafaulu. Mazingira yenye kulazimishwa sana, nilihisi kunaswa.

"Tulikuwa tumebadilishana" hi's "basi ilikuwa kama" kufanya nafasi za ngono 'na' snog 'na' kulamba vidole vyao 'na nilikuwa kama' wow, hii ni nini? '

"Ninaweza kutazama nyuma na kusema nilijaribu. Haikuwa kwangu. ”

Naina ni mwandishi wa habari anayevutiwa na habari za Scotland za Asia. Anapenda kusoma, karate na sinema huru. Kauli mbiu yake ni "Ishi kama wengine hawafanyi ili uweze kuishi kama wengine hawatakuwa."