Shannon Singh anakubali Kisiwa cha Upendo "Haikuwa kwake"

Licha ya kuonekana kwake kwa kifupi kwenye "Kisiwa cha Upendo", Shannon Singh alikusanya jeshi la mashabiki. Sasa amekiri onyesho hilo "halikuwa lake".

Shannon Singh anakubali Upendo Kisiwa Haikuwa kwa ajili yake f

"Mazingira yaliyolazimishwa sana, nilihisi nimeshikwa."

Shannon Singh amekiri hilo Upendo Kisiwa "Haikuwa yake".

Alisema aligundua baada ya changamoto kadhaa kwenye onyesho la ukweli.

Mtindo wa zamani wa kupendeza kutoka Scotland ulikuwa kwenye onyesho tu la siku mbili lakini wakati huo na tangu kuondoka kwake, amekusanya fanbase mwaminifu.

Baada ya kutoka kwenye onyesho, mashabiki walitarajia atarudi.

Akiongea juu ya onyesho hilo, Shannon alisema alihisi kukamatwa na hali hiyo na hakuwa na wasiwasi na changamoto zingine.

Shannon alisema: "Nilikuwa nikiweka kila mtu akibashiri, lakini ikiwa wangeniuliza nirudi tena sitaweza.

"Hata wakati nilikuwa kwenye kipindi nikifanya changamoto, niligeukia Liberty na kusema" sidhani kuwa onyesho hili ni kwangu ".

“Watu wengine hustawi katika hali hizo na wengine hawafaulu. Mazingira yenye kulazimishwa sana, nilihisi kunaswa.

"Tulikuwa tumebadilishana" hi's "basi ilikuwa kama" kufanya nafasi za ngono 'na' snog 'na' kulamba vidole vyao 'na nilikuwa kama' wow, hii ni nini? '.

"Ninaweza kutazama nyuma na kusema nilijaribu. Haikuwa kwangu. ”

Shannon Singh sasa anatumia umaarufu wake mpya kuzungumzia maswala mazito.

Shannon Singh anakubali Kisiwa cha Upendo haikuwa kwa ajili yake

aliliambia Habari za Edinburgh: "Sitaki kufanya kile kila mtu mwingine anafanya kutoka kwenye onyesho.

“Nimeanza kuzungumza hadithi tofauti.

"Nataka kuzungumzia kujulikana kwa Asia, haki za wanawake. Afadhali nitumie dakika zangu tano kujaribu kuleta mazuri badala ya kupata ofa. ”

Anaendeleza kampeni yake mpya ya ustawi #ilovemine ambapo anahimiza watu kushiriki picha wakijisherehekea wenyewe.

Shannon alielezea: “Ni juu ya kuchapisha vitu ambavyo kwa kawaida haungechapisha.

“Au tuma kitu unachokipenda kuhusu wewe mwenyewe, picha isiyochujwa.

“Niliandika kuhusu kovu langu. Nilimwambia kila mtu nachukia meno yangu. ”

"Halafu nilikuwa na troll nyingi zikiniambia nina meno ya papa, lakini nakataa kuyamaliza."

Shannon Singh anakubali Upendo Kisiwa Haikuwa kwa ajili yake 2

Katika miaka michache iliyopita, utamaduni wa ushawishi umeongezeka, na watu wanaolipwa na watangazaji kushiriki maisha yao ya kutamani na wafuasi wao.

Kuhusu mada hiyo, Shannon Singh alisema:

"Baadhi ya washawishi huandika maisha ambayo hayawezi kupatikana. Ninaona kuwa haina afya. Sio maisha halisi.

"Wanachapisha likizo nzuri ambazo ziligharimu Pauni 17,000. Wakati nilikuwa mdogo nilikuwa nikipanda miti na kufanya vitu hivi vyote, sikuwa kwenye simu yangu kuangalia Instagram.

"Kwa kukuza chanya ya mwili, nataka watu waone ni maisha halisi na ninataka watu watumie Instagram kwa hiyo.

“Nilikuwa nikifanya kazi katika McDonald's. Mimi ni msichana wa kila siku. ”

Juu ya ikiwa ukweli unaonyesha kama Upendo Kisiwa wanahitaji kufanya zaidi kuwatupa wanawake walio na aina tofauti za mwili, Shannon alisema:

“Vipindi vya Runinga daima vitakuwa vipindi vya Runinga.

"Siku zote nitasema watu wanaweza kujitahidi kwa utofauti zaidi."

Lakini akaongeza: "Jambo linalonikera Upendo Kisiwa je! unatazama safu na wasichana wengi wana boobs bandia na kujaza na kila kitu.

“Nadhani ni mimi tu ambaye nilikuwa sijafanywa chochote.

"Nadhani hilo ni jambo la kutisha, wakati mwingine frenzy ya Instagram na media ya kijamii inakuza yote hayo."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."