Shaista Lodhi anatetea Ndoa ya Shoaib Malik & Sana Javed

Shaista Lodhi alizungumza kuunga mkono ndoa ya Shoaib Malik na Sana Javed. Uhusiano wa wanandoa umegawanyika maoni.

Shaista Lodhi anatetea Ndoa ya Shoaib Malik & Sana Javed - f

"Ni nani anayekuruhusu kuhukumu mtu yeyote?"

Mchezaji wa televisheni Shaista Lodhi alitetea ndoa kati ya mchezaji wa kriketi Shoaib Malik na mwigizaji Sana Javed.

Shoaib na Sana walishtua wengi kufunga fundo Januari 2024.

Mcheza kriketi alioa Sana baada ya kuachana na mke wake wa pili Sania Mirza. Walikuwa wameoana kwa miaka 13.

Wakati huo huo, Sana pia alitengana na mumewe wa miaka mitatu - Umair Jaswal.

Baadhi ya mashabiki walionyesha kusikitishwa na muungano wa Shoaib na Sana kwenye X.

Shabiki mmoja aliandika: “Kutoka Sania Mirza hadi Sana Javed ni kushuka daraja kwa hakika.

"Lakini kutoka kwa Umair Jaswal kwenda kwa Shoaib Malik ni mbaya zaidi."

Mwingine alisema: “Nina huzuni kwa kweli kwa Sania Mirza. Alikabiliwa na chuki nyingi kwa kuolewa na Shoaib Malik.”

Shaista Lodhi Ilipigwa hukumu iliyoelekezwa kwa "rafiki zake wapendwa" Sana na Shoaib. Pia alilaumu mitandao ya kijamii kwa uzembe huo. Alisema:

"Watu wazima wawili wanapenda na kuchagua kutumia maisha yao yote pamoja - hakuna ubaya kwa hilo, sivyo?

"Watu wana wakati mwingi kwenye mitandao ya kijamii, kupita kiasi.

"Wote wawili (Shoaib na Sana) ni marafiki zangu wapenzi.

"Nilidhani au la, haya ni chaguo la mtu binafsi.

"Mara nyingi, ili kujiokoa na mengi, hatuonyeshi mambo jinsi yanavyotokea katika maisha yetu."

Akielezea hasira yake kwenye mitandao ya kijamii, Shaista aliendelea:

"Mitandao ya kijamii kwa kweli ni kupoteza muda.

"Watu wana wakati mwingi wa bure. Wanahukumu watu jinsi wanavyotaka.

"Mtu hawezi kuandika kila kitu kinachotokea katika maisha yake.

"Sio lazima kwamba ikiwa umepatwa na jambo lisilopendeza, ushiriki. Kwa nini hilo ni la lazima?

"Ni nani anayekuruhusu kuhukumu mtu yeyote, ambaye wanakutana naye?"

Nyota huyo pia alitilia shaka tatizo lililodaiwa kuhusu ndoa hiyo, akionyesha kwamba wanandoa hao ni watu wazima:

"Kazi yangu ni kuwa kwenye runinga, kutumbuiza huko - nihukumu kwa kuzingatia hilo.

"Ni nini kinatokea katika maisha yangu ya kibinafsi, ni nani au nisiye naye, kile ninachofikiria kuhusu mtu mwingine yeyote - kwa nini nishiriki hili?

“Na hao wawili si watoto. Ikiwa watu wawili wanafurahi pamoja, ni nini kibaya na hilo? Kwa nini watu wamekasirika?"

Akisisitiza kutowajibika kunakoonyeshwa kwenye majukwaa ya mtandaoni, Shaista Lodhi aliongeza:

"Wanashiriki vijipicha vya kuchukiza ili kufanya video zao kuenea kwa kasi.

“Hawafikirii kuwa Sana ana dada, kaka, ana wengine kwenye familia yake.

"Hata wale waliokuwa katika maisha yake na Shoaib kabla ya haya, watu hao wana hadhi na heshima zao."

Akishiriki maoni yake binafsi kwa ukosoaji huo, Shaista alihitimisha:

“Nilianza kulia nilipokuwa nikisoma maoni.

"Watu wanawezaje kuvuta familia kwenye matope kama hii?"

"Watu wanaotoa maoni wanapaswa kufikiria ikiwa wangevumilia au la ikiwa familia zao zingezungumzwa kwa njia sawa.

"Sijui kwa nini hatuoni watu wakiwa na furaha na kulazimika kuchimba mifupa yao."

Ingawa wengi walishutumu ndoa hiyo, wengine walionyesha furaha kwa Shoaib na Sana.

Saba Faisal aliandika: “Ninaomba kwa Mungu kwamba mkae pamoja milele na msiache kushikana mikono.

"Kaa na furaha na ubarikiwe. Hongera sana Shoaib na Sana.”

Nadia Hussain alisema: “Hongera Masha’Allah.”

Wakati huo huo, Shaista Lodhi ni mtangazaji wa televisheni na mwigizaji wa Pakistani. Ameigiza katika mfululizo kadhaa ikiwa ni pamoja na Waada, Khan na Pardes. 



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni tamthiliya gani inayopendwa ya TV ya Pakistani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...