Shahrukh anafundisha Alia Upendo na Maisha katika Ndugu Zindagi

Filamu inayoinua ya mkurugenzi Gauri Shinde Ndugu Zindagi inahusu mapenzi, maisha na kuwa mkweli kwako. Ni nyota Shahrukh Khan na Alia Bhatt.

Mpendwa Zindagi

"Nadhani watoto wa leo watahisi kufurahishwa na Ndugu Zindagi. Ni maisha na heka heka zake zote "

Baada ya kutoa maonyesho mawili ya stellar katika mwaka uliopita, mwigizaji mahiri Alia Bhatt anatarajiwa kumaliza 2016 kwa hali ya juu na tamthiliya yake mpya, Mpendwa Zindagi.

Anajulikana kama mmoja wa waigizaji bora wa kizazi cha sasa, Alia yuko tayari kuungana mikono wakati huu na supastaa Shahrukh Khan na Kiingereza Vinglish mkurugenzi Gauri Shinde.

Imeorodheshwa kama moja ya filamu zinazosubiriwa sana mnamo 2016, watazamaji wamekuwa wakingojea hii kwa hamu.

Mpendwa Zindagi ifuatavyo hadithi ya mwandishi wa sinema ishirini na kitu Kaira (alicheza na Alia Bhatt).

Quirky, moody na mrembo, Kaira anaonekana kuwa na yote linapokuja suala la kazi yake. Amedumaa kihisia ana maswala ya kujitolea, hawezi kuamua ni nini (au nani) moyo wake unataka.

wapenzi-zindagi-shahrukh-alia-featured

Kutoka kwa kuvunjika kwa moyo hadi shida za kifamilia, Kaira anaonekana kushughulika na mapepo ya ndani ambayo yeye hawezi kujikwamua.

Walakini, wakati wa safari yake ya Goa, Kaira hukutana na Jehangir Khan (alicheza na Shahrukh Khan) mtaalamu ambaye anampa mtazamo tofauti kabisa juu ya maisha.

Je! Kaira atapiga pepo zake za ndani? Je! Ataweza kuamua kile moyo wake unataka? Tazama Mpendwa Zindagi kupata majibu yote.

Tangu chai ndogo za filamu kutolewa nje kumekuwa na hisia ya udadisi juu ya filamu hiyo ni nini haswa, ikitoa maoni yake ya kifalsafa.

Katika mahojiano na waandishi wa habari, Alia Bhatt alielezea: "Mpendwa Zindagi ni kuhusu maisha. Siku yoyote tunapitia mhemko anuwai - tunacheka, kulia, kuhisi huzuni au furaha.

"Na hiyo ndio filamu inayohusu: maisha, na kukabiliana nayo - kama mama, baba, marafiki, binti, watoto wa kiume."

mpenzi-zindagi-shahrukh-alia-featured-1

Shahrukh Khan aliendelea kuongeza ufahamu wake kidogo wakati alisema: "Nadhani watoto wa leo watahisi kufurahishwa na Mpendwa Zindagi. Ni maisha na hekaheka zake zote. ”

Alia pia aliongeza kwa nini alifurahi kufanya kazi na mkurugenzi Gauri: "Ninachopenda juu ya Gauri ni kwamba anaweza kusuka filamu nzima kuzunguka wazo moja.

“Pia nampenda kusema ukweli. Chochote anachohisi, anakuambia kwa uso wako. Anajua anachotaka kutoka kwako. Woh jo hai, woh hai [yeye ndivyo alivyo]. ”

Alia akiwa mdogo kuliko kazi ya filamu ya Shahrukh mwenye umri wa miaka 25 ingekuwa ya kutisha kwa mtu yeyote kukabili kamera na nyota kubwa kama hii.

Kama inavyotarajiwa, media imekuwa ikiuliza maswali mengi juu ya Alia na wakati wake uliowekwa na Shahrukh. Alikiri:

"Mimi ni shabiki mkubwa wa SRK na ilikuwa surreal wakati niliposikia nitafanya kazi naye. Gauri ilibidi mwanzoni aendelee kuniambia nitulie. Ilichukua muda— niliendelea kujibana ili kuona ikiwa ni kweli. ”

As Mpendwa Zindagi inawakilisha kiini cha maisha, ilitarajiwa kwamba muziki wa filamu hiyo ingekuza kila hisia sisi sote tunahisi katika maisha yetu yote.

Pamoja na mkurugenzi wa muziki aliyeshinda tuzo ya kitaifa Amit Trivedi, the Mpendwa Zindagi Albamu ni mchanganyiko wa hisia tofauti ambazo zinakukamata mara moja tangu wimbo wa kichwa.

mpenzi-zindagi-shahrukh-alia-featured-3

Kuwasilisha hisia za kuvunjika moyo katika 'Nenda Kuzimu Dil' na raha kabisa katika 'Upendo Zindagi' Albamu hiyo ina wimbo kwa kila hisia na kila wakati ambao umewahi kuhisi katika maisha yako. Kuwa mfumo kamili wa usaidizi wa filamu, Mpendwa Zindagi albamu ni hit dhahiri.

Filamu hiyo imetoa sifa kubwa (soma ukaguzi wetu wa Mpendwa Zindagi hapa). Sauti haina chochote isipokuwa sifa kwa filamu baada ya uchunguzi wa kibinafsi.

Siddharth Malhotra alitweet: "#DearZindagi ni filamu maalum inayogusa moyo sana yenye masomo muhimu ya maisha ambayo haupaswi kukosa, asante @gauris kwa uzoefu huu."

Tazama wimbo wa 'Upendo Zindagi' kutoka kwenye filamu hapa:

video

Kwa upande mwingine, wakosoaji wanaonekana kuwa iffy kwenye njama hiyo lakini kwa jumla walivutiwa na kaimu huyo. Mkosoaji Rajeev Masand alisema:

"Pamoja na hayo, Alia anapanda. Kazi yake hapa ni hazina moja ya kweli ya filamu. Kipande cha upinzani ni eneo la kuvunjika wakati wa kikao cha tiba na Jehangir kwamba yeye huchaga kwa usahihi kama huo, umepunguzwa kuwa dimbwi.

"Jambo lingine la kupendeza kuhusu filamu hiyo ni jaribio lake la kuondoa unyanyapaa unaoambatana na afya ya akili na aibu inayohusiana na tiba."

Walakini, licha ya Suala la utapeli wa India na kwa Mwamba Juu ya 2 kuruka kwenye ofisi ya sanduku, Mpendwa Zindagi inatarajiwa kufanya vizuri katika ofisi ya sanduku, kwani wachambuzi wa biashara wanasema kuwa filamu hiyo imefungua kwa asilimia 40-45 ya umiliki.

Siku ya ufunguzi iliona ulaji mzuri wa Box Office wa Rupia za 8.75 siku ya kwanza, na milioni 11.25 siku ya pili.

Kwa hivyo, ungependa kujiunga na kukutana na Jehangir Khan kwenye kikao cha tiba ya kuinua? Mpendwa Zindagi iliyotolewa tarehe 25 Novemba 2016.

Mzaliwa wa Uingereza Ria, ni mpenzi wa Sauti ambaye anapenda kusoma vitabu. Akisoma filamu na runinga, anatarajia siku moja atoe yaliyomo ya kutosha kwa sinema ya Kihindi. Kauli mbiu yake ni: "Ikiwa unaweza kuiota, unaweza kuifanya," Walt Disney.