Shahid Kapoor anafichua kuwa alionewa shuleni

Shahid Kapoor hivi majuzi alifunguka kuhusu utoto wake alipokuwa akitangaza 'Jezi'. Alifichua kuwa siku zake za shule huko Mumbai hazikuwa nzuri.

Shahid Kapoor anafichua kuwa alionewa Shuleni - f

"Anakuwa mtu wa nje."

Shahid Kapoor amefunguka kuhusu kudhulumiwa alipokuwa shuleni Mumbai.

Katika mahojiano mapya, mwigizaji huyo alisema kuwa shule yake huko Delhi ilikuwa ya kushangaza.

Akikumbuka kurudi kwake alipoonewa, Shahid alisema kwamba 'hakushuka au kurudi nyuma'.

Tofauti na masomo yake huko Mumbai, maisha yake ya chuo yalikuwa 'mazuri sana' kwani alikuwa na 'furaha nyingi'. Muigizaji huyo alisoma katika Chuo cha Mithibai cha Mumbai.

Shahid, mwana wa Pankaj Kapur na Neelima Azeem, alisoma katika Shule ya Gyan Bharati ya New Delhi.

Kisha alihamia Mumbai akiwa na umri wa miaka 10.

Shahid kapoor aliendelea na masomo yake zaidi huko Rajhans Vidyalaya. Pankaj na Neelima waliachana alipokuwa na umri wa miaka mitatu.

Katika mahojiano na Curly Tales, Shahid alisema: “Nilichukia shule yangu ya Bombay, nilionewa na kutendewa vibaya sana.

“Walimu pia hawakuwa wazuri sana kwangu. Pole lakini hiyo ni kweli.

"Nilipenda shule yangu huko Delhi kwa sababu nilikuwa huko kutoka Jr KG na nilikuwa na marafiki wengi.

"Kwa hivyo, nina kumbukumbu nzuri huko Delhi na sio kumbukumbu za kupendeza za shule huko Bombay.

"Chuo changu huko Bombay kilikuwa kizuri sana, kilikuwa na furaha nyingi, nilikuwa katika Chuo cha Mithibai, lakini shule haikuwa nzuri sana."

Alipoulizwa kuhusu tofauti kati ya watoto huko Mumbai na Delhi, alisema:

“Hakuna tofauti. Ninahisi wakati watoto wanajiunga na shule wakati mtoto mpya anakuja katikati na watoto wengine wote wapo kutoka umri mdogo, yeye anakuwa mgeni.

"Na kwa kuwa nilikuwa kutoka Delhi, nilikuwa 'dilli ka ladka', sikuwa mtu wa kujiuzulu au kurudi nyuma hivyo kila nilipoambiwa 'Nenda mbali'.

"Ningekuwa kama wewe unafikiria nini? Kwa nini niende? Hunijui mimi ni nani', ilikuwa hivyo zaidi."

Alisema kuwa alikuwa 'maarufu sana' chuoni lakini 'mwenye haya'.

Shahid pia alikumbuka upangaji bajeti chuoni. Alisema siku ambazo alijisikia kupata vitafunio na vinywaji baridi, alikuwa akisafiri kwa basi.

Siku ambazo alikuwa amechoka, alisafiri kwa riksho na hakupata 'kula chochote kizuri'. Aliongeza kuwa alilazimika 'kugeuza na kuchagua' kila wakati.

Shahid alionekana hivi karibuni katika Gowtam Tinnanauri's Jersey.

Rekebisho la filamu ya 2019 ya Kitelugu yenye jina moja, inasimulia hadithi ya mchezaji wa kriketi mwenye kipawa lakini aliyefeli, ambaye anaamua kurejea uwanjani akiwa na umri wa miaka 30 hivi akisukumwa na nia ya kuiwakilisha timu ya kriketi ya India na kutimiza matakwa ya mtoto wake. jezi kama zawadi.

Marekebisho ya Kihindi pia yana Pankaj Kapur na Mrunal Thakur.

Jersey inatolewa na Allu Aravind, iliyotayarishwa na Aman Gill, Dil Raju na S Naga Vamsi.



Ravinder ni Mhariri wa Maudhui aliye na shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati hajaandika, utampata akipitia TikTok.




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unatumia WhatsApp?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...