Shah Rule ni Rising Star katika Nafasi ya Hip-Hop ya India

Akiachilia kutolewa kwa EP yake ya kwanza, rapa Shah Rule ni nyota inayoibuka ndani ya eneo la hip-hop la India, ambalo anaita "piramidi".

Shah Rule ni nyota inayoibuka katika Nafasi ya Hip-Hop ya India f

"Nina minyororo zaidi kuliko Bappi Lahiri katika gereza."

Shah Rule ni nyota inayoibuka ndani ya eneo la hip-hop la India na anakuja kutolewa kwa EP yake ya kwanza, Ilipigwa.

Mtoto huyo wa miaka 28, ambaye jina lake halisi ni Rahul Shahani, alielezea hip-hop ya India kama "piramidi".

Alifafanua: "Kuna wavulana wachache hapo juu halafu [uwanja] unaendelea kukua unapoenda chini.

“Kuna watu bado wanajitahidi kupata nafasi zao, au mameneja wao; wengine bado wanajaribu kugundua kile wanachotaka kuzungumza (soma kama: rap) kuhusu.

"Nilianza nilipokuwa na miaka 13 na tu katika miaka mitatu iliyopita nimegundua ni nini ninachotaka kuzungumzia."

Shah alizaliwa Hong Kong, alikulia huko Moscow, alisoma London na sasa anaishi Mumbai.

Asili yake anuwai imetoa fursa ya kujenga tasnia yake, lakini anachagua kuchukua njia rahisi katika azma yake ya kutengeneza mapigo ya saini yake.

Shah aliiambia Hindu: “MUNGU anasema hivi mengi, kwamba laini rahisi hufanya kazi hiyo ifanyike.

"Hauitaji vifaa vya fasihi au sitiari kusema kifungu rahisi."

Rapa mashuhuri wa India DIVA na wasanii wengine wanne wanaangazia Ilipigwa na ni mashairi rahisi ambayo hufafanua EP yake.

Shah Rule ni Nyota Inayopanda katika Nafasi ya Hip-Hop ya India

Shah ameongeza: "Ucheshi ni kitu kinachowafanya watu waende.

"Kwa hivyo kila wakati ninajaribu kupata marejeleo ya kuchekesha zaidi ... kama 'Nina minyororo zaidi kuliko Bappi Lahiri akiwa gerezani'."

Wengi wa hip-hop ya India huathiriwa na mapigo ya Kipunjabi. Walakini, Shah Rule anapendelea kuwa na usawa kati ya sauti za kawaida na "vichwa vipi vya hip-hop wanapendelea".

Shah, ambaye alionekana katika ya Ranveer Singh Kijana wa Gully, alielezea:

"Nyimbo zangu zote zina thamani ya kibiashara ili iweze kupita zaidi ya redio na kilabu."

"Nilikulia kwenye muziki wa pop kwa hivyo ninataka kutengeneza nyimbo ambazo watu wangependa kuimba lakini, wakati huo huo, napenda pia utunzi na kuweka mashairi ya akili, sitiari na mifano."

Ilipigwa ina ushawishi wa R&B na nyimbo zimepangwa karibu na "hatari na hatari za media ya kijamii".

Shah alifunua kwamba alikuja na jina wakati alipoona "kutokuwa na kawaida kwa skrini" wakati wa kikao cha kurekodi.

EP ina wasanii watano walioonyeshwa, lakini ushirikiano unaweza kuwa na changamoto, haswa linapokuja suala la kuwasiliana na maoni.

Lakini Shah Rule alisema hakuwa na shida kama hizo.

“Kwa kweli, nilihitaji sauti sahihi na watu wanaozungumza ujumbe sahihi.

"EP ilitengenezwa wakati wa kufungwa kwanza kwa mwaka jana, kwa hivyo kukaa na kila mtayarishaji au msanii haikuwezekana ingawa ndivyo ningependelea.

“Kwa bahati nzuri, nimewahi kufanya kazi na wasanii wengi hapo awali na hata wale wachache ambao sijawahi, naweza kuwatumia kipigo na wanawasilisha kile ninachohitaji.

"Kwa kweli ni juu ya kumwamini mshirika na kuwapa nafasi ya kuchunguza ili waweze kujitolea."

Licha ya EP kufanywa mnamo 2020, haikutolewa hadi Aprili 28, 2021, kwa sababu ya janga la Covid-19.

Shah Rule ameongeza: "Ilikuwa subira ndefu; EP ilicheleweshwa kidogo kabisa kutokana na janga lakini kila kitu hufanyika kwa sababu.

“Ninajaribu kuleta chanya na kuelimisha watu kupitia muziki wangu.

"Ikiwa inamruhusu mtu yeyote kutoroka shida hii ya sasa kwa dakika mbili, basi kazi yangu imekamilika."

Tazama Video ya Muziki kwa 'Clap Clap'

video

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."