Shah Rukh Khan anajadili 'Filamu Yake Bora' Dunki

Katika hafla ya utangazaji huko Dubai, Shah Rukh Khan alizungumza kuhusu 'Dunki' ijayo, akiiita "filamu yake bora".

Shah Rukh Khan anajadili 'Filamu Yake Bora' Dunki f

"Nataka kumaliza mwaka na filamu yangu mwenyewe."

Katika hafla ya utangazaji huko Dubai, Shah Rukh Khan alisema Dunki ni "filamu yake bora".

Akiangazia filamu zake za 2023 Jawan na Pathaan, Shah Rukh alisema:

"Kwa hivyo nilipofanya Jawan, nilifikiri nilitengeneza filamu ya wavulana na wasichana lakini sikujitengenezea chochote, kisha nikatengeneza Dunki.

"Kwa hivyo hii ni filamu yangu. Filamu hii iko karibu sana na moyo wangu.

"Nilipokuwa nafanya Pathaan, watu wengi wanaoandika kuhusu filamu, wale ambao inaonekana wanajua zaidi kuhusu filamu kuliko watengenezaji wa filamu, walikuwa wakisema ni aina gani ya nafasi ninazofanya, kwa hiyo nilihisi sana kwamba nifanye filamu zinazotoka moyoni mwangu na hii inajumuisha filamu zote ambazo Nilifanya mwaka huu.

“Nilianza mwaka na Pathaan, ambayo mara zote ilikuwa ya wanawake kwanza, na ninataka kumaliza mwaka na filamu yangu mwenyewe.

“Kwa hiyo, tafadhali tazama Dunki Desemba 21.

"Kila mtu atapata kitu kwenye filamu ambacho kitagusa moyo wake. Filamu hiyo itakufanya ucheke pia.”

Dunki vipengele Hardayal 'Hardy' Singh Dhillon (SRK) na marafiki wanne ambao "wanatamani" kwenda London.

Kisha walianza safari ya kwenda mji mkuu wa Kiingereza.

Kueleza maana ya Dunki, SRK alisema:

"Dunki ni safari isiyo halali ambayo watu wengi huchukua ili kutoka nje ya nchi yao kuvuka mipaka kote ulimwenguni.

“Inaitwa Punda anasafiri. Kwa hivyo, filamu inahusu kutoka na kutafuta maisha yako ya baadaye lakini kupenda nyumba yako zaidi. Kwa hivyo ni juu ya kurudi nyumbani.

"Kwa hiyo, unaweza kukaa popote duniani lakini unaweza kupumzika tu kwenye udongo wa taifa lako. Hivyo ndivyo filamu inahusu.”

"Dunki ni kuhusu wale watu wote ambao wameondoka nyumbani kwao kwa sababu ya kazi na kufanya makazi mahali pengine, kama vile nyinyi mmejenga huko Dubai.

"Lakini kila wakati kuna hisia mioyoni mwetu kwamba nyumba yetu ni mahali pazuri pa kuwa na filamu hii inasherehekea kwamba, popote tulipo, hiyo inakuwa nyumbani."

Akielezea Dunki kwa maneno matatu, Shah Rukh alisema:

"Rajkumar Hirani, filamu yangu bora na tafadhali itazame tarehe 21 Desemba."

Iliyoongozwa na Rajkumar Hirani, Dunki pia ni nyota Anil Grover, Vikram Kochhar, Vicky Kaushal na Taapsee Pannu.

Boman Irani anahusika kama mwalimu wa Kiingereza, Gulati.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea kuvaa ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...