Shah Rukh Khan amelazwa katika Hospitali ya Heatstroke

Huku kukiwa na wimbi la joto linaloendelea nchini India, mwigizaji maarufu wa Bollywood, Shah Rukh Khan alilazwa hospitalini kutokana na joto kali.

Shah Rukh Khan amelazwa katika Hospitali ya Heatstroke f

"Muigizaji huyo alikuwa akisumbuliwa na upungufu wa maji mwilini"

Shah Rukh Khan amelazwa hospitalini baada ya kupata kiharusi.

Aikoni huyo wa Bollywood alikuwa Ahmedabad kutazama mechi ya IPL kati ya Kolkata Knight Riders yake na Sunrisers Hyderabad mnamo Mei 21, 2024.

Baada ya timu yake kufika fainali, SRK ilisherehekea ushindi wa timu hiyo kwa mzunguko wa heshima kwenye Uwanja wa Narendra Modi.

Hata hivyo, Shah Rukh alilazwa hospitalini kutokana na joto kali.

Sehemu fulani za India zinakabiliwa na wimbi kubwa la joto, na halijoto inazidi 40°C.

Kulingana na ripoti, SRK alipelekwa katika Hospitali ya KD, huku Msimamizi wa Polisi wa Ahmedabad (Vijijini) Om Prakash Jat akisema:

"Mwigizaji Shah Rukh Khan alilazwa katika Hospitali ya KD baada ya kusumbuliwa na joto."

Juhi Chawla na mkewe Gauri Khan wamemtembelea nyota huyo hospitalini.

Taarifa ilisomeka: "Muigizaji huyo alikuwa akikabiliwa na upungufu wa maji mwilini huku kukiwa na joto la juu la nyuzi joto 45 huko Ahmedabad.

"Yuko chini ya uangalizi wa kimatibabu ingawa afya yake iko shwari. Usalama umeimarishwa kote hospitalini.”

Wakati huo huo, meneja wa Shah Rukh Khan Pooja Dadlani alishiriki sasisho ili kuwahakikishia mashabiki wanaohusika.

Chapisho lake lilisomeka: “Kwa mashabiki na watu wanaomtakia mema Bw Khan – anaendelea vyema. Asante kwa upendo wako, maombi na kujali kwako."

Rafiki aliiambia Sauti ya Hungama: “Ni joto lililofanya hivyo. Shah Rukh alikuwa na homa kali sana ikabidi wakimkimbiza hospitali.

"Gauri yuko pamoja naye huko Ahmedabad. Watarudi pamoja leo.

"Lakini yuko sawa sasa na atarudi nyumbani Mumbai leo kutoka Ahmedabad na mkewe Gauri ambaye alisafiri kwa ndege hadi Ahmedabad kuwa na SRK, ingawa aliendelea kusisitiza kwamba hahitaji kuruka chini."

Kulingana na rafiki huyo, SRK anatarajiwa kuchukua likizo ya wiki moja kutoka kazini.

Chanzo hicho kiliendelea: “SRK anakataa kuchukua likizo isipokuwa kulazimishwa. Hii ndiyo njia ya Mungu ya kumwambia apunguze mwendo.

"Kusimama kwenye joto kali kwa mechi za IPL kumeleta madhara."

Karibu wakati huo huo, mtoto wake Aryan alikuwa akimalizia upigaji risasi wa safu yake Umaarufu aliposikia baba yake amelazwa hospitalini.

Rafiki huyo aliongeza: "Aryan na Suhana, ambao kwa bahati mbaya walisherehekea siku yake ya kuzaliwa jana, walitaka kuruka mara moja kwenda Ahmedabad.

“Lakini Shah Rukh aliwaambia washike farasi wao. Yuko sawa na anarudi Mumbai leo kutumia wakati fulani wa familia.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unataka kumwona Zayn Malik akifanya kazi na nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...