Mtoto wa shule anapata £2k kwa Mwezi akigeuza Hobby kuwa Side Hustle

Mvulana wa shule mwenye umri wa miaka 15 kutoka Birmingham aligeuza hobby yake kuwa mvurugano na kupata £2,000 kwa mwezi, zaidi ya wazazi wake.

Mtoto wa shule anapata £2k kwa Mwezi akigeuza Hobby kuwa Side Hustle f

"Kwa kweli sikupata hiyo katika umri wake na bado sipati"

Mvulana wa shule mwenye umri wa miaka 15 amefichua jinsi anavyotengeneza pauni 2,000 kwa mwezi baada ya kubadilisha hobby yake kuwa mchezo wa kando.

Licha ya kuwa bado yuko shuleni, Shakir Hussain tayari ana wakala wake wa kubuni na anapata zaidi ya wazazi wake.

Shakir upande hustle inahusisha yeye kuuza Wahnite-sanaa zenye mada mtandaoni na ameegemeza wakala wake wa kubuni kwenye mchezo maarufu.

Yeye huunda mchoro na wateja hulipa katika akaunti ya PayPal iliyoanzishwa kwa jina la baba Amjad.

Wazazi wake wamesifu moyo wake wa ujasiriamali na kusema Shakir amekuwa na mapenzi ya pesa tangu utotoni.

Shakir, anayeishi Birmingham, anafaa katika kazi ya picha kuhusu shule yake na hajatumia pesa nyingi.

Alisema: “Inashangaza kwamba ninapata pesa nyingi sana.

"Ninapenda kucheza Wahnite na inashangaza kwamba hobby hii imenipa biashara pamoja na furaha nyingi.

"Ninapenda kuona pesa zikiingia na kurundikana kwenye akiba yangu."

Amjad, ambaye ni mfanyakazi wa hisani, alisema:

"Tunajivunia sana juu yake.

"Siku zote amekuwa na shauku ya kupata pesa na alikuwa mzuri katika hilo. Amenisaidia katika kuchangisha pesa za hisani tangu alipokuwa mdogo sana.”

Amjad alifichua kuwa mwanawe anapata pesa nyingi kuliko yeye.

Aliongeza: "Kwa kweli sikuwa napata kiasi hicho katika umri wake na bado sipati - anapata zaidi kwa siku kuliko mimi katika wiki."

Mvulana wa shule aliunda Wahnite-picha zenye mada kwenye kompyuta ya zamani na kuanza kuziuza kwenye jukwaa la kujitegemea la Fiverr alipokuwa na umri wa miaka 14.

Alitengeneza pauni kadhaa kwa kila kipande.

Mtoto wa shule anapata £2k kwa Mwezi akigeuza Hobby kuwa Side Hustle

Kisha Shakir alianzisha wakala wake, Akito Media, alipozawadiwa iPhone yake ya kwanza kwa siku yake ya kuzaliwa ya 15 mnamo Novemba 2023.

Alianza kutafuta pesa alipoanza kuchukua kamisheni na kuwalipa wasanii wengine kuunda Wahnite vipande vyake, kupitia Discord.

Shakir alitengeneza zaidi ya £2,000 Januari, Februari na Machi.

Kijana hana mipango ya haraka ya pesa hizo na ameweka mapato yake kwenye akaunti ya akiba.

Amjad alisema: “Ninapata ujumbe kila anapolipwa.

"Alikuwa akipata meseji hapa na pale, akipata pauni kadhaa, kisha baada ya kumletea iPhone ikawa kichaa.

"Ghafla nilikuwa nikipokea ujumbe kila wakati, na takwimu ziliongezeka.

"Ofa kubwa zaidi hadi sasa ni £280.

"Ana mawazo ya kutafuta pesa lakini hajisumbui kuzitumia: Ninajivunia kwa kuzipata na kuweka akiba."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na ndoa ya kati ya kabila?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...