Satish Kaushik afariki dunia akiwa na umri wa miaka 66 kutokana na Mshtuko wa Moyo

Muigizaji na muongozaji wa filamu za Bollywood Satish Kaushik amefariki dunia akiwa na umri wa miaka 66 baada ya kupata mshtuko wa moyo mjini Delhi.

Satish Kaushik anaaga dunia akiwa na umri wa miaka 66 kutokana na Mshtuko wa Moyo f

"Hayupo tena sasa. Inatisha na kuhuzunisha sana."

Satish Kaushik ameaga dunia akiwa na umri wa miaka 66 huko Delhi.

Mpwa wake Nishaan Kaushik alisema mwigizaji na mkurugenzi wa Bollywood alipata mshtuko wa moyo asubuhi ya Machi 9, 2023.

Satish aliugua akiwa shambani kwake na alikimbizwa hospitalini, hata hivyo, madaktari walisema alikuwa amekufa alipofika.

Kufuatia tangazo hilo, nyota wa Bollywood walitoa heshima kwa ikoni hiyo.

Anupam Kher alitweet: "Ninajua 'kifo ndio ukweli mkuu wa ulimwengu huu'. Lakini sikuwahi kufikiria katika ndoto zangu kwamba ningeandika jambo hili kuhusu rafiki yangu mkubwa Satish Kaushik akiwa hai.

"Msimamo wa ghafla kama huo kwenye urafiki wetu wa miaka 45!! Maisha hayatawahi kuwa sawa bila wewe SHIRIKI! Om Shanti!"

Salman Khan alitweet: "Siku zote nilipenda kumjali na kumheshimu na nitamkumbuka kila wakati kwa mtu ambaye alikuwa.

"Roho yake ipumzike kwa amani na nguvu kwa familia na wapendwa… #RIP Satish Ji."

Neena Gupta aliandika: “Niliamka na habari za kusikitisha sana.

“Kuna mtu mmoja tu duniani ambaye aliniita Nancy, na nilikuwa nikimwita Kaushikan.

“Urafiki wetu ulianza siku zetu za chuo, na tumeshirikiana kwa muda mrefu, iwe tulikutana mara nyingi au la. Hayupo tena sasa. Inatisha na kusikitisha sana.

“Binti yake Vanshika na mkewe Shashi – ni wakati mgumu sana kwao, na mimi huwa nipo kwa ajili yao kama watanihitaji.

"Mungu awape nguvu ya kukabiliana na msiba huu, haswa, Vanshika."

Akshay Kumar alisema: "Chanda Mama ameenda. Nilihuzunishwa sana kusikia kuhusu kifo cha Satish Kaushik ji.

"Nitamkumbuka kwa kicheko cha papo hapo alicholeta kwenye seti za Bw & Bibi Khiladi. Nina hakika tayari anafanya kila mtu atabasamu mbinguni. Om Shanti."

Mashabiki pia walitoa pongezi kwa mwigizaji huyo, huku #RIPLegend ikivuma kwenye Twitter.

Jukumu la mafanikio la Satish Kaushik lilikuja mnamo 1987 Bwana India, ambapo alicheza mpishi aitwaye Kalenda.

Katika filamu hiyo, Kalenda hutunza kikundi cha watoto yatima na kuwapikia. Kukimbia kwake mara kwa mara na watoto husababisha mazungumzo ya kuchekesha na hali za kuchekesha.

"Kalenda, tupe chakula" ilikuwa mazungumzo ambayo watoto katika filamu mara nyingi walirudia na ikawa sehemu ya maisha ya Wahindi ambao walikua katika miaka ya 1990.

Jukumu liliangazia muda wa vichekesho ambao angejulikana baadaye.

Satish aliendelea kucheza wahusika wa kukumbukwa katika likes za Ram Lakhan, Jaane Bhi Fanya Yaaro na Deewana Mastana.

Pia alikuwa mkurugenzi aliyekamilika, anayehusika na kuongoza vibao kama Tere Naam.

Satish Kaushik ameacha mke wake Shashi Kaushik, ambaye alikuwa ameolewa naye tangu 1985.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Utakosa nini zaidi kuhusu Zayn Malik?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...