Sarah Khan alikosolewa kwa kuchapisha Picha Isiyojali

Sarah Khan alichapisha picha inayoonekana kutokuwa na hatia ya binti yake, Alyana Falak. Walakini, wanamtandao walimshutumu kwa kutojali.

Sarah Khan alikosolewa kwa kuchapisha Picha Isiyojali f

Baadhi ya watoa maoni walionyesha wasiwasi wao

Sarah Khan alijikuta akiingia kwenye mzozo kwenye mitandao ya kijamii baada ya kushiriki picha ya bintiye, Alyana Falak, kwenye Instagram.

Picha iliyoonekana kuwa isiyo na hatia ilionyesha Alyana na cherries zilizopakwa kwenye nguo zake, uso na sakafu.

Sarah Khan aliandamana na picha hiyo na nukuu inayosema, "mtoto wangu mjuvi" pamoja na emoji za cherry na moyo.

Bila kutarajiwa ilizua hisia kali kutoka kwa wakosoaji, haswa kwa kuzingatia vita vinavyoendelea huko Gaza.

Taswira iliposambaa, baadhi ya watumiaji wa mtandao walionyesha wasiwasi wao, wakiangazia unyeti wa muda.

Wengi walidai kwamba kwa mtazamo wa kwanza, walikuwa na hofu kwa muda, wakidhani kwamba Alyana ni mwathirika wa mtoto huko Gaza.

Hii ilitokana na video na picha za kutatanisha zilizoshirikiwa mtandaoni zinazoonyesha umwagaji damu na vurugu.

Mtumiaji mmoja alisema: "Kwa mtazamo wa kwanza, nilifikiri ni mtoto aliyekandamizwa ambaye labda amejeruhiwa na alikuwa na damu."

Mwingine aliandika: "Sio baridi. Hayo yanatokea Palestina.”

Wengi walidai kuwa chaguo la Sarah Khan kuchapisha picha hiyo bila kuzingatia athari inaweza kuwa ilionyesha ukosefu wa usikivu.

Baadhi ya watumiaji walimshutumu kwa kutojali. Wengine walitaka matumizi ya uwajibikaji zaidi ya majukwaa ya mitandao ya kijamii, haswa wakati wa machafuko ya ulimwengu.

Sarah Khan alikosolewa kwa kuchapisha Picha Isiyojali

Wanamtandao pia waliona hitaji la kumfundisha mwigizaji huyo kuhusu kumfundisha binti yake ulaji mzuri.

Baadhi ya watoa maoni walionyesha wasiwasi wao kuhusu kupoteza chakula na umuhimu wa kuwafundisha watoto kutotupa chakula sakafuni.

Mtumiaji alisema: "Tunapaswa kuwafundisha watoto wetu kutopoteza chakula.

"Kutupa chakula sakafuni ni kukosa heshima, haswa wakati mamilioni ya watu wana njaa."

Wengine walimkosoa Sarah Khan kwa kushiriki picha hizo, wakipendekeza kuwa ni jukumu la mzazi kuwafunza watoto wao adabu.

Mtumiaji mwingine aliongeza: "Hakika, wao ni watoto tu, lakini ni jukumu la mzazi kuwafundisha jinsi ya kula vizuri na sio kushiriki picha kama hizo kwenye mitandao ya kijamii."

Kujibu ugomvi huo, Sarah Khan alionyesha kufadhaika kwake, akihoji usawa wa matarajio kutoka kwa mtoto wa miaka miwili.

Alitoa wito kwa wakosoaji, akiwahimiza kuruhusu watoto kuwa watoto.

Sarah akajibu: “Unataka nimwadhibu mtoto wa miaka miwili ambaye bado anachuruzika kwenye suruali yake? Je, unatarajia kula kwa njia inayofaa kama mtu mzima? Waache watoto wawe watoto tafadhali."

Baadaye, katika juhudi za kumkinga binti yake dhidi ya ukosoaji zaidi, Sarah Khan alizima maoni kwenye chapisho.

Ayesha ni mwandishi wetu wa Asia Kusini ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na sheria ya Ndoa ya Mashoga ya Uingereza?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...