Sara Tendulkar anapiga picha za Viral Deepfake

Sara Tendulkar ameonyesha picha za uwongo ambazo alikutana nazo na pia kuwataka mashabiki wake kuwa waangalifu na akaunti ghushi.

Sara Tendulkar anapiga picha za Viral Deepfake f

"Nimekutana na picha zangu za uwongo"

Sara Tendulkar ametoa taarifa kuhusu picha zake za uwongo.

Binti wa mcheza kriketi Sachin Tendulkar amekuwa mwathirika wa ulaghai.

Picha moja ya virusi inamuonyesha akiwa na kaka yake Arjun huku akimtakia heri ya siku ya kuzaliwa.

Hata hivyo, uso wa Arjun ulikuwa umehaririwa. Badala yake, uso wa Shubman Gill ulikuwa umeinuliwa.

Uvumi huo wa kina ulikuja huku kukiwa na uvumi unaoendelea kuwa Sara anachumbiana na mchezaji wa kriketi.

Sara sasa ametoa tamko, akiwakosoa watu hao wa kina huku pia akiwataka mashabiki wake kuwa makini na akaunti ghushi za mitandao ya kijamii.

Katika Hadithi ya Instagram, chapisho hilo lilisomeka: “Mitandao ya kijamii ni nafasi nzuri kwa sisi sote kushiriki furaha zetu, huzuni na shughuli zetu za kila siku.

"Hata hivyo, inasikitisha kuona matumizi mabaya ya teknolojia kwani yanaondoa ukweli na uhalisi wa mtandao.

"Nimekutana na picha zangu za kina ambazo ni mbali na ukweli.

"Akaunti chache kwenye X (zamani Twitter) ni wazi zimeundwa kwa nia ya kuniiga na kupotosha watu.

"Sina akaunti kwenye X, na ninatumai X ataangalia akaunti kama hizo na kuzisimamisha."

Sara Tendulkar anapiga picha za Viral Deepfake

Akitoa wito wa kukomesha uwongo wa kina, Sara alihitimisha:

“Burudani haipaswi kamwe kuja kwa gharama ya ukweli.

"Wacha tuhamasishe mawasiliano ambayo yana msingi wa uaminifu na ukweli."

Mateso ya kina ya Sara Tendulkar yanakuja huku kukiwa na ongezeko la picha na video zenye muundo unaohusisha watu mashuhuri wa India.

Moja ya kesi za hali ya juu zinazohusika Rashmika Mandanna.

Video iliyosambaa mtandaoni ilionyesha mwanamke aliyevalia vazi la chini akiingia kwenye lifti.

Video hiyo kwa hakika ilikuwa ya mshawishi wa Uingereza Zara Patel lakini uso wa Rashmika ukiwa umetapakaa.

Rashmika alivunja ukimya wake juu ya suala hilo, akisema:

"Kitu kama hiki ni cha uaminifu, cha kutisha sana sio kwangu tu, bali pia kwa kila mmoja wetu ambaye leo yuko katika hatari ya madhara kwa sababu ya jinsi teknolojia inavyotumiwa vibaya.

"Leo, kama mwanamke na kama mwigizaji, ninashukuru kwa familia yangu, marafiki na watu wanaonitakia mema ambao ni mfumo wangu wa ulinzi na msaada.

"Lakini ikiwa hii ilinitokea nilipokuwa shuleni au chuo kikuu, siwezi kufikiria jinsi ningeweza kukabiliana na hili.

"Tunahitaji kushughulikia hili kama jamii na kwa uharaka kabla ya wengi wetu kuathiriwa na wizi kama huo wa utambulisho."

Watu kama Katrina Kaif na Kajol pia wameangukia kwenye ulaghai.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungependa kuona nani anacheza Bi Marvel Kamala Khan?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...