Sara Khan anatetea Tangazo la Ustawi wa Ngono la Ranveer Singh

Nyota wa televisheni Sara Khan alitetea tangazo la ustawi wa ngono la Ranveer Singh. Ranveer alishirikiana na nyota wa filamu ya watu wazima Johnny Sins juu yake.

Sara Khan anatetea Tangazo la Ustawi wa Kijinsia la Ranveer Singh - f

"Hii ni njia nzuri ya kueneza ujumbe huu."

Sara Khan alitetea tangazo la ustawi wa ngono la Ranveer Singh na alizungumza kuunga mkono.

mkimbiaji walishirikiana akiwa na nyota wa filamu wa watu wazima wa Marekani Johnny Sins kwenye tangazo.

Tangazo la vichekesho lilijaribu kukabiliana na tatizo la ukosefu wa nguvu za kiume. Tangazo hilo lilionyesha mwanamke akilalamika kwamba mume wake hakuweza kumridhisha kingono.

Ingawa mashabiki waliona tangazo hilo kuwa la kuchekesha, lilipokea miitikio ya ubaguzi.

Sara Khan aliunga mkono tangazo hilo, kusisitiza fahari ambayo inapaswa kuhisiwa katika maudhui kama hayo.

Alisema: "Seti kubwa kuliko za maisha na mfuatano usio wa kweli hufafanua televisheni ya India, na sisi, kama waigizaji wa TV, lazima tujivunie juu yake.

“Hawajafanya chochote kibaya au kudharau chochote!

"Mtindo wa Runinga ya India umetiwa chumvi kidogo inapofikia viwango vya juu na ndivyo watu wanapenda kutazama.

"TV imekuwa ikitawala kwenye majukwaa, tangu milele.

"Kwa hivyo, hii ni njia nzuri ya kueneza ujumbe huu kati ya raia.

"Lazima tujivunie kama waigizaji wa TV kwamba hii inafanywa."

Akifafanua mawazo yake juu ya mada ya ustawi wa ngono, Sara aliendelea:

“Kuhusu mada, kila mtu anafanya mapenzi kwa nini inachukuliwa kuwa ni mwiko kuizungumzia?

"Ni muhimu kuzungumza kuhusu ngono yenye afya na watu wanahitaji kufahamu kuhusu hilo pia."

Kwa upande mwingine, mwigizaji wa televisheni Rashami Desai Ilipigwa tangazo, na kulitaja kuwa "aibu":

Alisema: “Baada ya kutazama filamu hii, jambo ambalo halikutarajiwa, nilihisi kuwa ni fedheha kwa tasnia yote ya televisheni na watu wanaofanya kazi katika televisheni.

"Labda ninajibu kupita kiasi lakini tunaonyesha utamaduni na upendo kwa watazamaji wetu.

“Na nimeumia coz nina safari ya heshima kwenye tasnia ya TV. Natumai utaelewa hisia."

Tangazo linaongozwa na Ayappa KM. Inalenga kuangazia kidonge cha Bold Care cha kukuza ngono.

Shabiki mmoja alijibu tangazo hilo kwa ucheshi. Walitoa maoni:

"Hahahahahaha... hii ni njia nzuri ya kutumia mtu mashuhuri kwenye tangazo."

"Siyo tu kwamba hamtumii Ranveer Singh (na Johnny Sins - 'Google' him!) kwa njia isiyotarajiwa (na ya kustaajabisha) kwa kutumia mfululizo wa mfululizo wa TV wa India, lakini pia hufanya kitengo cha bidhaa kufikiwa zaidi na watu wengi zaidi ya hiyo wakitumiwa kwa sauti zilizonyamazishwa.”

Wakati huo huo, Sara ni mwigizaji wa televisheni ambaye alianza kazi yake katika umri mdogo.

Mnamo 2007, aliigiza kama Sadhana Rajvansh katika Sapna Baabul Ka…Bidaai. Alibaki kwenye onyesho hadi Juni 2010.

Sara Khan pia alionekana katika onyesho la ukweli la Kangana Ranaut Funga Juu katika 2022.



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "

Picha kwa hisani ya Instagram na DESIblitz.




Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni timu gani inayopenda ya Kriketi ya Desi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...