Sanjeev Kapoor akitoa Chakula kwa Wafanyakazi wa Huduma ya Afya ya India

Mpishi maarufu Sanjeev Kapoor amezindua mpango wa kutoa chakula cha bure kwa wafanyikazi wa huduma za afya wa India katika miji saba.

Sanjeev Kapoor akitoa Chakula kwa Wafanyakazi wa Huduma za Afya wa India f

"Pamoja tutashinda hii."

Mpishi maarufu Sanjeev Kapoor amezindua mpango wa kutoa chakula cha bure kwa wafanyikazi wa huduma ya afya katika miji saba ya India baada ya wimbi la pili la Covid-19 nchini.

Tangu Aprili 2021, India imekuwa ikiripoti mamia ya maelfu ya kesi kila siku.

Hospitali zimezidiwa wakati vifungu vya matibabu viko haba.

Kama matokeo, wafanyikazi wa huduma ya afya wamekuwa wakifanya kazi muda wa ziada kusaidia wagonjwa.

Wahindi kadhaa celebrities wametoa msaada wao na hii ni pamoja na Sanjeev Kapoor.

Sanjeev amejiunga na mpishi José Andrés wa Jikoni Kuu ya Ulimwenguni, na Hoteli za Taj kutoa chakula cha bure.

Chakula hiki kitatumwa kwa wafanyikazi wa huduma za afya katika hospitali anuwai zilizoenea katika miji mikubwa saba kote India.

Hivi sasa, timu imekuwa ikifanya kazi ya kupeleka chakula cha bure zaidi ya 10,000 kwa wafanyikazi wa mbele huko Mumbai, Ahmedabad, Delhi, Gurugram, Kolkata, Goa na Hyderabad.

Sanjeev ana mpango wa kuongezeka hadi miji tisa.

Mpango huo ulianza Mumbai huko 2020.

Lakini mnamo 2021, wakati hali ya India ya Covid-19 inazidi kuwa mbaya, Sanjeev aliomba msaada wa José Andrés kwani alitaka kupanua hadi miji mingine.

Alisema: "José Andrés ni rafiki na nilipomwambia tunataka kuongeza chakula kwa miji mingine, alileta WCK."

Sanjeev alielezea kuwa menyu hiyo imeundwa kuwapa wafanyikazi virutubisho vinavyohusika ili kudumisha nguvu zao na kupambana na janga hilo.

Aliongeza: "Wote pia tufanye sehemu yetu na kukaa nyumbani na kuvaa kinyago vizuri ikiwa ni lazima tuondoke.

"Pamoja tutashinda hii."

Hii sio ya kwanza kwamba Sanjeev Kapoor ametoa msaada wake kwa wafanyikazi wa huduma ya afya.

Wakati wa kufungwa kwa India mnamo 2020, timu yake iliandaa chakula kwa madaktari na wafanyikazi wa matibabu huko Kasturba, KEM na Hospitali ya Sion huko Mumbai.

Alikuwa pia akitafuta kutafuta njia ya kuweka wafanyikazi wake wakiwa na motisha wakati wa kipindi kigumu.

Sanjeev alielezea:

"Wapishi ambao nilizungumza nao walikuwa tayari kusaidia."

Mpango huo ulianza na chakula 250 kwa siku katika Hospitali ya Kasturba Gandhi, ikihudumia roti, mchele, dal, mboga, matunda, juisi na tamu.

Aliendelea: "Kadiri habari zilivyoenea, tulianza kupata simu kutoka kwa hospitali zingine ndogo kutoa chakula kwa wafanyikazi wao.

"Hivi karibuni, tulikuwa tunatoa chakula kizuri na kizuri kwa hospitali nyingi, bure."

Sanjeev alisema kuwa hoteli na timu yao ya wapishi walishukuru kuwa sehemu ya mpango huo kwani iliwafanya wajisikie kusaidia.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."