Sanjay Leela Bhansali anashughulikia Ukosefu wa Kihistoria wa Heeramandi

Sanjay Leela Bhansali amezungumza kuhusu dosari za kihistoria katika 'Heeramandi', jambo ambalo watazamaji walishutumu.

Sanjay leela bhansali

"Kwa mawazo yangu, ilikuwa mahali pa kimapenzi zaidi kuwapo"

Sanjay Leela Bhansali ameshughulikia ukosoaji unaozunguka dosari za kihistoria katika mradi wake wa hivi karibuni. Katiba.

Mfululizo huu wa Netflix uliashiria kuwa mkurugenzi anayesifiwa kwanza kwenye majukwaa ya OTT na imetoa mwitikio mseto kutoka kwa watazamaji na wakosoaji sawa.

Ukosoaji ulikuwa dhahiri kuelekea uhalisi wa taswira yake ya enzi ya kabla ya uhuru kuanzia miaka ya 1920 hadi 1940.

Akiongea na Baradwaj Rangan, Bhansali alikubali wasiwasi huo lakini alisimama na chaguzi zake za ubunifu.

Alieleza kuwa mtindo wake wa utayarishaji wa filamu kwa asili ni "usio na ufahamu, usio wa kawaida, na mkubwa kuliko maisha".

Bhansali alisisitiza kwamba lengo lake ni kuunda masimulizi ya kuvutia kihisia na yanayoonekana, badala ya kuzingatia usahihi wa kihistoria.

Alieleza hivi: “Mawazoni mwangu, palikuwa mahali pa kimapenzi zaidi pa kukaa. Ninatoka katika ulimwengu huo.

"Kila mara nimekuwa nikitazama filamu na wapenzi na makahaba karibu na ukumbi wa michezo.

"Sinema yangu daima itakuwa na mguso huo wa kushangaza na njia hiyo kubwa kuliko maisha, ambayo sio ya hila, ambayo sio laini, lakini ni ya moyoni.

"Itakuwa na hadhi ya kuambiwa kwenye skrini kwa sababu ninafanyia kazi taswira yake.

"Inastahili kuwa huko kwa sababu ninakumbuka wakati fulani wa maisha yangu, ya maisha haya, labda maisha ya zamani.

"Nina jukumu la kuwapa watazamaji wangu uzoefu, na nitawapa ukamilifu wangu.

“Sipo hapa kutafuta pesa, nipo kwa ajili ya kutengeneza filamu. Niko hapa kukufanyia uzoefu.”

Sanjay Leela Bhansali pia alijadili uwepo wa mara kwa mara wa wafanyabiashara ya ngono katika miradi yake.

Alisema: "Ninahisi ni wanawake ambao wana mafumbo mengi, mafumbo mengi.

“Mwenye adabu, au tawaif, au kahaba… ni tofauti.

"Lakini kila mara wanaonyesha aina fulani ya nguvu ambayo mimi huona ya kuvutia sana kutazama ... niliona kwamba inavutia sana, kwamba wanawake hawa wanavutia sana.

"Pale wanapoimba, wanacheza. Ambapo wanajieleza; furaha yao na huzuni yao katika muziki na ngoma.

“Wanaelewa sanaa ya kuishi, umuhimu wa usanifu majengo, matumizi ya vitambaa, na aina ya vito wanavyovaa. Wao ni wajuzi wa sanaa.

“Sisi ni akina nani? Sisi ni wasanii. Chochote unachoweza kuwaita, bado ninawahitaji.

“Nilipozoea kwenda shule, nilivutiwa na sura hizo. Wale wanawake wanne wa tabaka la kati katika mstari wa mgao hawanivutii.”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungependa kununua Apple iPhone gani mpya?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...