Sanjay Kapoor afunguka juu ya Sauti ya Sauti ya Shanaya

Sanjay Kapoor alifunguka juu ya kwanza ya Sauti ya binti yake Shanaya. Kijana huyo mwenye umri wa miaka 21 kwa sasa anajiandaa kuandaa mradi huo.

Sanjay Kapoor afunguka juu ya Shanaya's Sauti ya kwanza ya f

"Ninahisi kila mtu anapaswa kukua peke yake"

Sanjay Kapoor amefunguka juu ya kwanza ya Sauti ya binti yake Shanaya.

Shanaya anajiingiza katika tasnia hiyo na yuko tayari kuanza kupiga picha mradi wake ujao mnamo Julai 2021.

Baba yake Sanjay sasa amezungumza juu ya mwanzo wa binti yake na kufunua kwamba amekuwa na matakwa ya kaimu kwa muda.

Alisema: "Anataka kuwa mwigizaji kwa muda mrefu sana."

Sanjay amekuwa kwenye tasnia hiyo kwa zaidi ya miaka 25 na amekuwa na heka heka katika kipindi chote cha kazi yake.

Alisema kuwa wakati atakuwapo kila wakati kwa binti yake, anaamini kwamba anapaswa kujifunza kutoka kwa makosa yake na uzoefu wake mwenyewe.

Juu ya ushauri aliompa Shanaya, Sanjay aliiambia SpotBoyE:

"Mstari huu ni kwamba unajifunza na uzoefu wako mwenyewe, baada ya kusema hivyo, anajua nitakuwa nyuma yake.

"Kusema kweli, nahisi kila mtu anapaswa kukua peke yake na ni bora kwamba, ajifunze kutokana na makosa na uzoefu wake mwenyewe.

"Kwa njia hii atafurahiya safari yake zaidi kuliko mimi kumshika mkono kwa kila kitu."

Ilikuwa ni alitangaza kwamba Shanaya Kapoor angekuwa akifanya maonyesho yake ya Sauti mnamo Machi 2021 chini ya Dharma Productions ya Karan Johar.

Shanaya alikuwa amechukua Instagram na kuchapisha:

“Amka leo na moyo wa shukrani zaidi! Hapa kuna safari nzuri mbele na familia ya @dcatalent.

"Nimefurahi kuanza filamu yangu ya KWANZA (ahhh !!) Julai hii na @dharmamovies, hatuwezi kusubiri ninyi nyote kuona kile tunachokifanya! Endelea kufuatilia! #DCASquad. ”

Sanjay Kapoor baadaye alisema kwamba alikuwa akijivunia sana binti yake, akisema kwamba hangekuwa na uzinduzi mzuri kuliko Uzalishaji wa Dharma.

Shanaya hata alionekana kufunua filamu hiyo title. Katika Hadithi ya Instagram, alifunua kichwa Majnu na kwamba itaelekezwa na Shashank Khaitan.

Kijana huyo wa miaka 21 kwa sasa anashiriki katika semina za uigizaji na mafunzo ya filamu yake inayokuja.

Hata kabla ya Sauti, Shanaya ilivutia.

Yeye huweka mara kwa mara picha za kuvutia kwenye Instagram, huku akikusanya jeshi la mashabiki.

Shanaya alionekana kwenye onyesho la ukweli la Netflix, Maisha Mazuri ya Wake wa Sauti, ambayo ilimshirikisha mama yake Maheep Kapoor.

Shanaya pia amefanya kazi kama mkurugenzi msaidizi wa binamu Janhvi Kapoor Gunjan Saxena: Msichana wa Kargil, filamu nyingine ambayo iliungwa mkono na Karan Johar.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Mahari yanapaswa Kupigwa Marufuku nchini Uingereza?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...