Sania Mirza anatetea Urithi wake wa Uhindi

Nyota wa tenisi wa India Sania Mirza amechukua Twitter kumjibu Mbunge wa India K Laxman. Amesema kuwa hawezi kuwa balozi wa chapa ya Telangana kwa sababu yeye sio Mhindi tena, madai ambayo Mirza amerudisha.

Sania mirza

"Mimi ni Mhindi, ambaye nitabaki Mhindi hadi mwisho wa maisha yangu."

Sania Mirza amemtumia Twitter kujibu mbunge huyo ambaye alihoji uteuzi wake kama balozi wa chapa ya jimbo jipya la Telangana kwa sababu ameolewa na mchezaji wa kriketi wa Pakistani, Shoaib Malik.

Waziri Mkuu wa Telangana K Chandrasekhar alimpatia Mirza barua ya kuteuliwa kwa nafasi ya balozi wa bidhaa, akifuatana na hundi ya rupia 10m (£ 97,969) kwa Mirza, ambaye ni mchezaji wa tenisi wa kike aliyefanikiwa zaidi nchini India.

Sherehe hiyo ilifanyika katika mji mkuu wa jimbo, Hyderabad, na Waziri Mkuu wa Telangana alisema juu ya Mirza: “Telengana anajivunia Sania ambaye ni Hyderabadi wa kweli. Sasa ameshika nafasi ya tano katika tenisi ya kimataifa na tunatamani awe namba moja. ”

Sherehe

Walakini, baada ya sherehe hiyo, K Laxman, mbunge wa Telangana wa chama tawala cha India BJP alikosoa uamuzi huo, akisema kwamba alizaliwa Maharashtra na kwa hivyo sio "wa ndani". Alimwita pia "binti-mkwe" wa Pakistan kwa sababu mumewe ni Pakistani.

Kuchukia madai dhidi ya urithi wake wa India, Mirza amedai kwenye Twitter: "Mimi ni Mhindi, ambaye nitabaki Mhindi hadi mwisho wa maisha yangu."

Katika taarifa rasmi ya 'Twitter', Sania aliendelea kusimulia historia yake kwa kusema: "Nilizaliwa Mumbai kwani mama yangu alihitaji kuwa katika hospitali maalum kwani alikuwa mgonjwa sana wakati wa kuzaliwa kwangu. Ninaweza kurudi Hyderabad nilipokuwa na umri wa wiki 3. "

Mirza kwa kweli ameelezea urithi wake wote na uhusiano na jiji la Hyderabad kupitia Twitter, katika jaribio la wazi la kukanusha maswali yote ya utaifa wake na nafasi mpya kama balozi wa chapa.

Mirza alimaliza jibu lake kwa kusema: "Kwa hivyo, familia yangu ni ya Hyderabad kwa zaidi ya karne moja na ninalaani vikali majaribio yoyote ya mtu yeyote, yeyote, kunitaja kuwa mgeni. Natumahi hii itafuta mashaka yote na maswala Sania Mirza. ”

Rafiki wa karibu na nyota wa Sauti Salman Khan pia alimtetea mchezaji wa tenisi kwa kutuma ujumbe mfupi wa maneno: sania mirza, kamaal karti ho. Kama roho, toa bolteh hain teke punda. "

Sania mirza

Ni bahati mbaya kwamba baada ya tuzo na sifa zote Mirza amepata, bado anapaswa kutetea utaifa wake wa India kwa sababu ya chaguo lake la kuolewa na Mpakistani.

Mirza hajahifadhi tu uraia na hati ya kusafiria ya India, lakini hata hajabadilisha jina lake ili lilingane na la mumewe tangu ndoa yao mnamo 2010. Ameendelea kuiwakilisha India katika mashindano kote ulimwenguni.

Wakati mjadala ulipoenea na maoni tofauti yalitolewa kwenye mitandao ya kijamii, mwandishi wa habari Deepika Bhardwaj alitweet:

"Kusema kweli kuna wengi ambao wangeweza kuiwakilisha Telangana bora kuliko # SaniaMirza… na wasiombe pesa yoyote kwa malipo."

Walakini, mwandishi Sonia Faleiro alitweet: "Kwa kushangaza, ni #SaniaMirza ambaye amewapa #India mengi ya kujivunia. Kwa upande mwingine, wanasiasa wengine wanatujaza aibu tu. ”

Wengine wamejitokeza kwenye mitandao ya kijamii kutetea uteuzi wa Mirza, wakati wengine wameukosoa. Mjadala huu umefunikwa na ukweli kwamba, kwa ukweli kwamba Mirza hajalazimika kutetea uwezo wake wa kuwa balozi wa bidhaa wa Telangana, lakini urithi wake wa India.

Mirza tayari amelazimika kupambana na wasiwasi mwingi katika azma yake ya kuwa bingwa wa tenisi ulimwenguni.

Amesema hapo zamani: "Wakati nilipochukua mchezo wa tenisi, msichana aliyetaka kucheza Wimbledon hakusikika. Ingawa mambo yamebadilika sana katika kipindi cha miaka 20 iliyopita, mambo bado yana safari ndefu. ”

Tunatumahi kwamba, utetezi wa Mirza juu ya urithi wake wa India na kusisitiza uhusiano wake na nchi yake utaondoa mashaka yoyote juu ya kujitolea kwake kwa nchi ambayo amewakilisha kwa muda mrefu.



Eleanor ni mhitimu wa Kiingereza, ambaye anafurahiya kusoma, kuandika na chochote kinachohusiana na media. Mbali na uandishi wa habari, yeye pia anapenda muziki na anaamini kaulimbiu: "Unapopenda kile unachofanya, hautawahi kufanya kazi siku nyingine maishani mwako."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unataka kumwona Zayn Malik akifanya kazi na nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...