Sana Javed alidhihaki wakati wa Mechi ya PSL-9

Sana Javed anaendelea kukabiliwa na misukosuko ya kuoa Shoaib Malik, wakati huu wakati wa mechi ya PSL-9. Kanda hiyo ilisambaa kwa kasi.

Sana Javed alidhihaki wakati wa Mechi ya PSL-9 f

“Nzuri. Hiki ndicho anachostahili.”

Sana Javed alikumbana na misukosuko alipokuwa akihudhuria mechi ya PSL-9.

Katika video ya mtandaoni, Sana Javed anaweza kuonekana akitembea mbele ya umati kwenye uwanja.

Alikuwa amevaa nguo za kawaida zilizolegea na alikuwa pale kumtegemeza mume wake Shoaib Malik kwenye mechi.

Walakini, wakati wake kwenye mechi haukuwa mzuri.

Umati wa watu ulikuwa ukiimba jina la mke wa zamani wa Shoaib Malik 'Sania Mirza' mara kwa mara, hasa mtu aliyekuwa akirekodi video hiyo.

Walipiga kelele jina la Sania mpaka Sana Javed akageuka na kuwatazama.

Katika klipu ya video, alitoa macho ya hasira kwa mtu anayerekodi.

Video hiyo ilisambaa haraka kwenye mitandao ya kijamii, ikitoa maoni tofauti.

Wanamtandao wengi walikosoa umati huo kwa utovu wa nidhamu, wakidai matendo yao hayakuwa ya kimaadili kabisa.

Mtu mmoja alisema: “Hili ni kosa kabisa. Kwanini anaonewa kuolewa? Hakufanya kosa lolote?”

Mwingine aliandika: "Hii inaonyesha jinsi watu wa Pakistani hawana elimu."

Mmoja alisema: “Ninahisi aibu kuwa Mpakistani baada ya kuona video hii.

“Hakustahili kuolewa hata si uhusiano wa haramu. Watu wanahitaji kukua na kupata maisha!

Mwingine alisema: "Kufikiria walidhani hili lilikuwa wazo nzuri na kisha kulituma kwenye mitandao yao ya kijamii kama ni mafanikio makubwa ambayo walihitaji kubadilika."

Hata hivyo, wengine wanafikiri kwamba Sana Javed alistahili kudhihakiwa hivyo.

Mmoja alisema: "Nzuri. Hiki ndicho anachostahili.”

Mwingine aliandika: "Laiti ningekuwa huko kumwita mhalifu nyumbani."

Mtumiaji wa mitandao ya kijamii alisema:

"Wanawake kama hao wanapaswa kutendewa kama mbwa."

Maoni moja yalisomeka: "Hana darasa. Sifa zote zimwendee Sania Mirza.”

Baada ya Sana na Shoaib kuoana, wengi walidai walikuwa kwenye uhusiano haramu huku wakiwa bado wamefunga ndoa na wenzi wao wa wakati huo.

Klipu nyingi za awali zimeletwa mbele ambazo zinaonekana kuunga mkono dai hili.

Iliripotiwa pia kwamba Shoaib aliomba uwepo wa Sana kama moja ya masharti yake ya kuwa mgeni Jeeto Pakistan.

Zaidi ya hayo, Waseem Badami kutoka ARY pia alidai kuwa amepata ripoti kuhusu Shoaib Malik.

Ingawa hakusema ni nini hasa, umma uliunganisha dots.

Kwa Shoaib Malik na Sana Javed, barabara iliyo mbele inaweza kuwa na changamoto nyingi. Wanaendelea kupitia maji yenye misukosuko ya maoni ya umma.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI
  • Kura za

    Je! Ni mtu gani mashuhuri anayefanya Dubsmash bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...