Sana Javed avunja ukimya kuhusu Madai ya 'Mtazamo wa Kujistahi'

Baada ya wanamitindo wengi wa Pakistani kuelezea uzoefu wao "wa kutisha" wa kufanya kazi pamoja na Sana Javed, mwigizaji huyo sasa amevunja ukimya wake.

Sana Javed avunja ukimya kuhusu Madai ya 'Mtazamo wa Kujistahi' f

"Nimekuwa nikikabiliwa na kila aina ya uwongo na hadithi za uzushi"

Sana Javed amevunja ukimya wake juu ya tabia yake inayodaiwa kutokuwa ya kitaalamu.

Madai dhidi yake yalitolewa na wanamitindo kadhaa wa Pakistani, wakielezea uzoefu wao "wa kutisha" wa kufanya kazi pamoja naye.

Yote ilianza lini Manal Saleem weka Hadithi ya Instagram kulalamika kuhusu mtu Mashuhuri "anayestahili".

Aliandika: "Akiwaomba wateja wote wasiniombe kupiga picha na mwigizaji au mtu mashuhuri tena.

"Kwa mitazamo yao ya kujistahi, wanafikiri sisi ni 'dou takay ki model'.

“Ujasiri wa kusema hivyo usoni mwangu! Sisi pia tunakuja kufanya kazi, sio kudharauliwa bure.

Wakati Manal alijizuia kutaja mtu yeyote, alitoa dole gumba kwa uvumi kuhusu mtu husika.

Hii ilisababisha wanamitindo wengine kadhaa kumshutumu Sana kwa kutokuwa na taaluma na kuwa na mtazamo mbaya wakati wa kufanya kazi pamoja nao.

Mwigizaji huyo sasa amevunja ukimya wake, akifichua kuwa ametuma notisi ya kisheria kwa Manal, akimshtaki kwa kumchafua hadharani.

Sana Javed alidai madai ya utovu wa nidhamu yalikuwa "uongo" katika barua ndefu.

Aliandika hivi: “Katika muda wa saa 72 zilizopita nimekabiliwa na kila aina ya uwongo na hadithi za kubuniwa, uonevu, usemi wa chuki na vitisho.

"Kampeni iliyopangwa ipasavyo ya kupaka rangi imeanzishwa dhidi yangu na kundi la watu binafsi, ambayo imesababisha kiwewe kikubwa sio kwangu tu bali kwa familia yangu.

“Nimeshtuka kuona jinsi watu wanavyoweza kuwa na sumu na jinsi kila mtu anaruka kwa kasi bila kujua ukweli wote.

"Kuhusu tukio hilo kila mtu anajua upande mmoja wa hadithi na mimi nakataa kutoa maoni na kujadili kile kilichosemwa na kufanywa na upande mwingine kwani ni jambo la kuchukiza na la aibu hata kutaja hapa."

Sana aliendelea kusema kuwa anachukua hatua za kisheria. Aliendelea:

"Nimeamua kupeleka suala hili mbele ya vyombo vya sheria."

"Ninaipenda kazi yangu na ninaiweka kwa heshima kubwa na katika muda wote wa kazi yangu, nimejaribu niwezavyo kushikilia msimamo wangu na uadilifu wangu kwa kutoa heshima kubwa kwa wenzangu na wenzangu na kutarajia malipo kama hayo."

 

Tazama chapisho hili kwenye Instagram

 

Chapisho lililoshirikiwa na Sana Javed (@sanajaved.official)

Kwa matumaini kwamba "ukweli utashinda", Sana aliongeza:

“Nikisema hivyo, sasa suala hili lipo kwenye vyombo vya sheria na nitafute chaguzi zote za kisheria dhidi ya kundi hili la watu.

"Ningependa kuwashukuru marafiki na mashabiki wangu ambao walisimama nami na hawakuamini hadithi za uzushi kama hizo.

"Wewe ni nguvu yangu na tutaliona hili. Ukweli utawale. Amina.”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapenda sana mchezo gani wa kuigiza wa Pakistani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...