Wapenzi wa Jinsia Moja walitengana Wiki kabla ya Harusi kwa sababu ya 'Kudanganya'

Wapenzi wa jinsia moja wa India na Pakistani Anjali Chakra na Sufi Malik wametengana wiki chache kabla ya harusi yao kwa sababu ya kukosa uaminifu.

Wenzi wa Jinsia Moja walitengana Wiki kabla ya Harusi kwa sababu ya 'Kudanganya' f

"Hii inaweza kushtua, lakini safari yetu sasa inabadilika."

Wiki chache kabla ya harusi yao, wanandoa wa muda mrefu wa India-Pakistani Anjali Chakra na Sufi Malik walitangaza kutengana kwao.

Wanandoa wa jinsia moja, ambao walikwenda virusi kwa picha yao ya New York, walikuwa pamoja kwa miaka mitano.

Walitangaza kutengana kwao katika taarifa tofauti za Instagram, huku ikifichuka kuwa Sufi alimlaghai Anjali.

Anjali aliandika hivi: “Mimi na Sufi tumebarikiwa kutumia miaka mitano zaidi pamoja katika ushirikiano wenye upendo na mzuri ambao tumepata pendeleo kubwa kushiriki nanyi nyote.”

Aliwaeleza mashabiki kwamba "miminiko yao ya upendo na usaidizi imekuwa na sehemu maalum" katika uhusiano wake na Sufi na "wataendelea kubeba upendo huo nasi kusonga mbele".

Alipofichua kuwa Sufi alimdanganya, Anjali aliendelea:

"Hii inaweza kushtua, lakini safari yetu sasa inabadilika.

"Tumeamua kusitisha harusi yetu na kukatisha uhusiano wetu kwa sababu ya ukafiri uliofanywa na Sufi."

Anjali alitamani "hakuna hasi kabisa" ielekezwe kwa mchumba wake wa zamani na aliwaomba mashabiki "kuheshimu uamuzi huu mgumu".

Alihitimisha: "Tulichoshiriki kimejaa upendo na hakuna pungufu ya uchawi - nitachagua kukumbuka kwa njia hii.

"Mpenzi wangu wote, Anjali."

Mashabiki walishangazwa na tangazo hilo la ghafla na kuelezea masikitiko yao.

Mmoja alisema: "Wtf msichana? Unastahili bora zaidi."

Mwingine alisema: “Kudanganya wenyewe ni wazimu lakini kudanganya wakati wewe ndiye uliyependekeza ni wazimu kupita kiasi.”

Wengine walimsifu Anjali kwa uhodari wake wa kusitisha harusi yake.

Wapenzi wa Jinsia Moja walitengana Wiki kabla ya Harusi kwa sababu ya 'Kudanganya'

Sufi alichapisha taarifa yake ambapo alikiri kudanganya na kueleza majuto yake kwa matendo yake.

Chapisho lake lilianza: “Haya kila mtu, kumekuwa na mabadiliko makubwa katika uhusiano wangu na Anjali.

“Nilifanya kosa lisilotambulika la usaliti kwa kumdanganya majuma machache kabla ya harusi yetu.”

“Nimemuumiza sana kupita ufahamu wangu.

"Ninashikilia makosa yangu na nitaendelea kufanya hivyo. Ninaelewa uzito wa hali hii na ninaweza tu kuomba msamaha bila kuchoka, kutoka kwa Anjali na Mwenyezi Mungu.

“Nimewaumiza watu ninaowapenda na kuwajali zaidi kupitia matendo yangu, ikiwa ni pamoja na familia na marafiki; jamii yetu ninayoithamini.

“Asante sana kwa kila mtu ambaye ametuunga mkono miaka yote hii, tuna deni kubwa kwenu nyote. Tunawaomba nyote kwa faragha na heshima kwa wakati huu.

"Kwa unyenyekevu, Sufi."

Chapisho lake lilizima maoni.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Mfalme Khan wa kweli ni nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...