Salman Khan anamkashifu Sumbul kwa 'kuhangaishwa' na Shalin

Kwenye Bigg Boss 16, Salman Khan alimkosoa Sumbul Touqeer Khan kwa "kuhangaishwa" na Shalin Bhanot, akimuacha akilia.

Salman Khan anamkashifu Sumbul kwa 'kuhangaishwa' na Shalin f

"Sumbul anavutiwa na Shalin."

Sumbul Touqeer Khan aliachwa na machozi baada ya Salman Khan kumwita kwa "kuhangaishwa" na Shalin Bhanot.

Kipindi cha hivi karibuni cha Bosi Mkubwa 16 alimuona MC Stan na Shalin wakija kupigwa.

Kabla ya pambano hilo kuwa la kimwili, wenzi wengine wa nyumbani waliingilia kati.

Sumbul alimshika Shalin kumzuia asiende kwa MC Stan. Kisha akampeleka kwenye chumba kingine na kusema kwamba hataki aondoke kwenye chumba hicho.

Tina Datta alipoenda kuongea na Shalin kuhusu pambano hilo, Sumbul aliendelea kuingilia kati. Hii ilisababisha mabishano, huku Tina akimsuta Sumbul kwa kutomruhusu kuzungumza na kutenda kwa umiliki.

Katika video ya tangazo la 'Weekend ka Vaar', Salman Khan alizungumzia tabia ya Sumbul ya kupindukia.

Salman anaelekeza kwa washiriki kabla ya kusema:

"Sumbul anavutiwa na Shalin."

Tina alikubaliana na maoni ya Salman kabla ya mtangazaji kuongeza:

"Na nadhani Shalin anajua kabisa."

Shalin alijibu: "Yeye [Sumbul] ni mdogo kuliko mimi kwa miaka 20."

Kisha Salman anauliza: “Huu ni urafiki wa karibu wa aina gani ambao Sumbul hatamruhusu Tina kuzungumza na Shalin kwa hata dakika tano?”

Akiangazia mfano wa tabia ya Sumbul, Tina alisema:

"Wakati Shalin anaenda bafuni, huenda na kusimama nje, akimngoja."

Maoni ya Salman yalimfanya Sumbul kuvunjika moyo na kusema:

"Nataka kwenda nyumbani, sitaki kukaa hapa."

Salman anajibu kwa uwazi: “Basi ondoka, ni nani aliyekuzuia.”

Ingawa Sumbul alikasirishwa na maoni hayo, watumiaji wengi wa mitandao ya kijamii walikubali kwamba tabia yake ilikuwa inamuhusu.

Mmoja aliuliza: "Sumbul, una shida gani?"

Mwingine alitangaza: "Weka maneno yangu, Sumbul Touqueer Khan atajuta kufanya Mkubwa Bigg.

"Yeye mwenyewe aliharibu hadhi yake, kujistahi. Na kila kitu.”

Salman pia alimkaripia Shalin na MC Stan kwa ugomvi wao, akiwaambia:

"Mmoja anajifikiria kuwa Bruce Lee na mwingine anajiona kuwa ni Dara Singh. Ingekuwa jambo la kufurahisha kama nyinyi mngepigana kwa kweli."

Wakati Shalin anaomba nafasi kutoka kwa Salman, mwenyeji anavua koti lake na kusema:

"Nipe ruhusa gani ya kumuua?"

Muigizaji huyo alimwambia MC Stan: "Ikiwa unampa mtu gaali basi uwe na uwezo wa kuirejesha pia."

Rapper huyo alikiri kwamba alikosea na Salman akajibu:

“Hii clip namtumia Ammi wako? Tazama mwanao anachofanya."

Shalin anasema: "Stan ataenda au nitaondoka nyumbani."

Lakini Salman anajibu: “Hakuna anayekuzuia.”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Umewahi kununua viatu vibaya vya kufaa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...