Salman anaelezea Uzoefu wa Kufanya Kazi na Sanjay Leela Bhansali

Salman Khan alifunguka kuhusu uzoefu wake wa kufanya kazi na Sanjay Leela Bhansali, akilinganisha mtindo wake na Sooraj R Barjatya.

Salman anaeleza Uzoefu wa Kufanya Kazi na Sanjay Leela Bhansali - f

"Anatupa vitu."

Salman Khan alielezea uzoefu wake wa kufanya kazi na Sanjay Leela Bhansali.

Muigizaji na mwongozaji wanashiriki maelewano ambayo huchukua zaidi ya miongo miwili. Salman alikuwa sehemu ya mwanzo wa Bhansali Khamoshi: Muziki (1996).

Wawili hao waliendelea kushirikiana Hum Dil Na Chuke Sanam (1999) na Saawariya (2007).

Walakini, katika mahojiano ya hivi majuzi, Salman alizungumza juu ya uzoefu wake wa kufanya kazi na mtengenezaji wa filamu.

He alisema: “[Sanjay Leela Bhansali] alikuwa akipiga kelele, na inaonekana yeye hufanya hivyo sana.

"Nilimwambia azunguke na Sooraj [R Barjatya] kwa muda. Anatupa vitu.

"Aliniambia, 'Ndio, ninaipoteza'. Nilisema kwamba jambo la kwanza unalofanya (ni kuweka subira) kumfanya mwigizaji wako aonekane mrembo.

"Taj Mahal imeundwa kwa upendo.

"Inafanya kazi kwa upendo, si kwa chuki."

Akifafanua juu ya tofauti kati ya Bhansali na Sooraj, Salman aliendelea:

“[Sooraj] anajua kama mwigizaji yuko katika kiwango bora cha furaha, atafanya vyema zaidi.

"Anatengeneza mazingira bora kwa waigizaji wake kutumbuiza.

“Hata zamu zinazidi kunyooshwa, taa zinawaka, yeye hasumbui.

"Badala yake, anafanya kazi kwa kushirikiana na waigizaji wake."

Salman Khan na Sooraj R Barjatya wamejulikana kuwa mwigizaji na mkurugenzi wawili.

Wamefanya kazi pamoja kwenye filamu zikiwemo Maine Pyaar Kiya (1989), Hum Aapke Hain Koun(1994) na Prem Ratan Dhan Paayo (2015).

Mashabiki wa Sanjay Leela Bhansali walijibu vibaya maoni ya Salman, wakimtuhumu nyota huyo.

Shabiki mmoja alisema: "Lakini tabia hiyo ngumu huleta BORA katika waigizaji wote.

"Na hivyo ndivyo kazi bora hutengenezwa, isipokuwa wale ambao ni wazi wana shida.

"Lol, kazi yao inajieleza yenyewe."

Mwingine alisema: “Filamu zake zitakumbukwa. Wako unachukuliwa kuwa utani. Kuna viwango."

Wa tatu aliongeza: "Moja ya sababu kuu kwa nini Ranbir Kapoor ni mzuri katika ufundi wake ni kutokana na kupigwa na SLB.

“Atakubaliana na hili; alilea vyema misingi ya Ranbir. Simpendi Ranbir, lakini nakubali talanta yake.”

Salman na Bhansali walipaswa kuungana tena katika filamu iliyopewa jina Inshallah. 

Walakini, mradi huo ulisitishwa baadaye kwa sababu ya ubunifu.

Kwa upande wa kazi, Salman hivi karibuni ataanza kazi ya AR Murugadoss'. Sikandar.

Wakati huo huo, Bhansali kwa sasa anajiandaa kwa mfululizo wake wa wavuti Heeramandi: The Diamond Bazaar. 

Imepangwa kutolewa kwenye Netflix mnamo Mei 1, 2024.

Sanjay Leela Bhansali pia kuelekeza Upendo na Vita, wakiwa na Ranbir Kapoor, Alia Bhatt na Vicky Kaushal.



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, ni Chakula gani cha haraka unachokula zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...