Salma Hassan ana maelezo ya kufanya kazi na Azfar Ali baada ya Talaka

Salma Hassan alifunguka kuhusu uzoefu wake wa kufanya kazi na mume wake wa zamani, Azfar Ali, kwenye mradi baada ya talaka yao.

Salma Hassan maelezo ya kufanya kazi na Azfar Ali baada ya Talaka f

"Kwa nini huwezi kufanya kazi pamoja?"

Maisha ya kibinafsi ya Salma Hassan yamekuwa yakichunguzwa na umma, hasa kutokana na kushindwa kwa ndoa yake na Azfar Ali.

Wenzi hao walipendwa sana, wakapata mtoto wa kike.

Walakini, talaka yao mnamo 2012 ilishtua mashabiki, ambao walikuwa wamezoea kuwaona kama wanandoa wenye umoja na upendo.

Hivi karibuni Azfar aliendelea na kuolewa na Naveen Waqar, hata hivyo, iliisha mnamo 2015.

Wakati huo huo, Salma alichagua kutoolewa tena.

Hivi majuzi, Salma alionekana kama mgeni kwenye kipindi cha mazungumzo cha Tabish Hashmi, Hasna Mana Hai.

Alifunguka kuhusu uzoefu wake wa kufanya kazi na mume wake wa zamani baada ya talaka yao.

Salma alifichua kwamba alikabiliwa na ukosoaji na hukumu kutoka kwa baadhi ya watu, na wengine hata wakitaja uamuzi wake wa kufanya kazi na Azfar kama "haram".

Salma alipinga maoni haya kwa kusisitiza kwamba taaluma yake ni uigizaji, na angefanya kazi na mtu mwingine yeyote katika nafasi kama hiyo.

Alisema: “Ilikuwa ajabu sana kwangu.

“Kwa sababu hata mkiachana, mnakabiliana mahakamani na kukaa sehemu moja. Ikiwa hilo linawezekana, basi kwa nini hamwezi kufanya kazi pamoja?”

Aidha, alisisitiza umuhimu wa kudumisha uhusiano mzuri na mume wake wa zamani, hasa kwa ajili ya binti yao.

"Siku zote ilikuwa ni matakwa yangu kwamba uhusiano wa binti yangu na baba yake uendelee kuwa na nguvu na ni thabiti."

Anaamini kwamba watoto wanapohusika, tofauti za kibinafsi zinapaswa kuwekwa kando ili kuhakikisha ustawi na furaha yao.

“Katikati ya tofauti zetu za kibinafsi, watoto wetu hawakuwa na sehemu ya kufanya. Kwa ajili ya watoto wetu, tunaweka tofauti zetu kando.”

Watu walimsifu Salma Hassan kwa maneno yake na ustahimilivu wake akiwa mama pekee.

Mtumiaji aliandika:

"Ni mwanamke mzuri na mwenye akili kubwa. Sikuwahi kujua jinsi alivyokuwa mtu mzima na mwenye akili.”

Mwingine aliongeza: “Yeye ni binadamu wa ajabu. Heshima zaidi kwake baada ya talaka yake. Yeye ni msukumo kwa wengi.”

Mmoja alisema: “Salma anampenda binti yake kuliko yeye. Ndiyo maana hakuolewa tena na ninamheshimu sana kwa sababu ya hili.”

Licha ya changamoto alizokumbana nazo katika maisha yake ya kibinafsi, kazi ya Salma inaendelea kushamiri.

Amekuwa sehemu muhimu ya tamthilia nyingi maarufu, akionyesha uwezo wake mwingi na talanta.

Mafanikio yake ya hivi karibuni, ikiwa ni pamoja na Mujhe Pyaar Hua Tha na Ishq Murshid, wameimarisha nafasi yake kama mwanamke anayeongoza katika tasnia hiyo.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kabaddi inapaswa kuwa mchezo wa Olimpiki?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...