Saliha Mahmood Ahmed azungumza MasterChef, Gastronomy & Khazana

Katika mahojiano maalum na DESIblitz, Saliha Mahmood Ahmed anazungumza juu ya maisha yake tangu MasterChef 2017, na jinsi anavyoshughulikia kupika, familia na taaluma yake.

Bingwa wa MasterChef

"Ninaandika kitabu changu kwa sasa kinachoitwa Khazana, ambayo kimsingi ni mtindo wangu wa kupikia Indo-Kiajemi"

“Ni hisia isiyoelezeka. Inahisi kama ulimwengu wako umebadilika lakini kwa bora na kwa njia tofauti kabisa, ”Saliha Mahmood Ahmed, 2017 MasterChef Champion anaiambia DESIblitz.

Mnamo Mei 12, 2017, Pakistani Pakistani Saliha alitwaa taji la Mshindi wa Masterchef 2017. Alitushangaza sisi wote alipoinua nyumba yake Pakistani na Kashmiri kupika kuwa fomula inayopendeza na inayoshinda:

"[Kabla] hakuna mtu aliyejua mimi ni nani au nilikuwa nikifanya nini au kile nilichopika, na [sasa] kila wakati ninatembea kutoka hospitali kwenda nyumbani, au nikikwenda mahali popote watu huwasalimu na kukupongeza na ni moyo kama huo. hisia ya joto, "daktari mchanga anaelezea.

"Kuna mtu mzuri sana kutoka kwa kila mtu, kwa hivyo inahisi ni nzuri - hakuna mtu ambaye hatapenda hii, ni nzuri tu."

Safari ya MasterChef ya Saliha

Ilikuwa kuchukua kwake kwa kisasa juu ya mitindo ya kupikia ya Kashmiri na Kiajemi ambayo ilimtofautisha Saliha na washindani wengine. Aliweza kumchanganya Urithi wa Mashariki na mbinu za kisasa za Magharibi kuunda kitu ambacho ni cha majaribio, lakini cha kufurahisha.

Kwa Saliha, ushawishi huu wa kupikia ulianza tangu umri mdogo sana. Kijana Brit-Asia alitumia masaa mengi jikoni ya mama yake akimsaidia kuandaa chakula:

"Kwangu, kupika kulianza nikiwa mchanga sana, kwa sababu nilikuwa nikilazimika kupendezwa sana na kile mama yangu alikuwa akifanya jikoni.

“Kuanzia nilipokuwa na miaka 6 au 7, changanya vitu kwa ajili yake. Nilipokuwa mzee kidogo nakata vitu kwa ajili yake. Na kisha nilipokuwa mzee ningeanza kutengeneza mapishi kama yangu mwenyewe. Ilikuwa taratibu tu kweli kweli. "

Kama matokeo, shauku ya kupikia ya Saliha ilikua na kuendelea hadi maisha yake ya utu uzima. Lakini wakati kazi ngumu ya udaktari na majukumu mengine yalichukua, shauku ya Saliha ilibaki kuwa hobby. Hiyo ni, hadi mumewe alipoamua kuomba MasterChef kwa niaba yake:

"Kusema kweli, nilikuwa napenda sana kipindi cha MasterChef na nilipenda sana kukiangalia, na kisha kwa miaka, mume wangu alijua kuwa nilikuwa nikipendezwa nayo na nilipenda sana kupika.

“Lakini nina mtoto wangu wa kiume na kisha kufanya kazi ya wakati wote kama daktari, kwa hivyo hakukuwa na wakati wa kutosha.

"Na kisha mume wangu kimsingi aligundua kuwa maombi yalikuwa wazi, na akaniwekea ombi langu. Alifanya mengi bila hata mimi kujua! ”

Saliha haraka alishika kasi katika mashindano, akionyesha uelewa wake wa kipekee wa ladha na viungo. Lakini anakubali kuwa mauzauza MasterChef pamoja na kazi yake kama daktari mdogo na kuwa mama ilikuwa changamoto kubwa:

“Ni ngumu kweli kweli! Daima unapaswa kusawazisha vitu vingi, lazima upe kipaumbele. Nilisaidiwa sana na familia, kwa hivyo nilikuwa na bahati sana. Mama yangu angesaidia kutunza watoto, mume wangu amekuwa wa kushangaza, mama-mkwe wangu alikuwa msaada pia. Sikuweza kuifanya bila msaada na msaada wao wa ziada. Kwa hivyo ilikuwa juhudi ya familia. "

Akielezea "siku" ya kawaida wakati wa mashindano ya BBC, Saliha anaelezea:

“Nilikuwa na zamu za usiku kisha nilihitaji kwenda kuchukua sinema asubuhi. Ilikuwa ngumu sana, ilikuwa ya kuchosha. Lakini jambo ni kwamba, wakati unafanya kitu ambacho unapenda sana na unapenda, basi kwa njia fulani unapata nguvu ya kufanya hivyo. ”

“Kwa sababu hufikirii kama kazi tena. Unafikiria kama kitu cha kufurahisha na cha kufurahisha, na kitu kinachokupa nguvu badala ya kitu kingine chochote.

"Na kwa wakati, unaanza kusahau jinsi ilivyokuwa ngumu sana. Kwa kweli, ilikuwa ngumu wakati huo. Lakini sasa na haya yote mazuri yanatoka kwa juhudi zote ambazo nimeweka, wewe hupoteza tu mtazamo juu ya uzembe wote. Na unapoteza mtazamo wa jinsi ulivyofanya bidii wakati huo, kwa sababu inakuwa ya thamani kabisa. ”

Kutoka MasterChef hadi Khazana

Tangu kushinda kwake, daktari na mama wa mmoja amekuwa akifanya shughuli nyingi akifanya alama yake katika eneo la upishi na pia kusawazisha kazi ngumu sana na yenye malipo:

“Imekuwa mlipuko tangu Masterchef. Ninaandika kitabu changu kwa wakati ulioitwa Khazana, ambayo kimsingi ni mtindo wangu wa Indo-Kiajemi kupika na hiyo iko nje Septemba ijayo. Bado mimi ni daktari, mke na mama kwa hivyo ikiwa hatukuwa na shughuli hapo awali, tuko busy sana sasa! ”

Kabla ya kutolewa kwa kitabu chake kipya, mshindi wa MasterChef pia alizindua wavuti mpya, Saliha Wapika, ambapo anashiriki mapishi kadhaa anayopenda. Kuelezea ni wapi anapata msukumo kutoka kwa mapishi mapya, Saliha anaelezea:

Mtindo wangu ni vyakula vya mchanganyiko. Kitu ambacho ni cha Mashariki ya Kati, kilichochanganywa na India, Kashmiri, ushawishi wa Pakistani. Na kutoka chakula cha Afrika Kaskazini pia. Kwa hivyo, kusema ukweli, ni chakula kingi ambacho ninapenda. Ni chakula ambacho nimesoma juu yake na chakula ambacho nimekula nikikua lakini nikabadilisha kidogo kuifanya iwe katika mtindo wangu mwenyewe.

"Kwa hivyo nilivuta uzoefu na kumbukumbu za utoto. Ni chakula ambacho nilikuwa nikila na kujaribu tu kukiboresha kidogo na kuifanya iwe ya kupendeza zaidi.

"Ningesema labda imehamasishwa sana na chakula cha jadi ambacho tunacho nyumbani, labda imechukuliwa kwa fomu tofauti.

"Nadhani nimechukua ushawishi juu ya kile nilichokuwa nakula, na kujaribu kujaribu kuipotosha kisasa, ya kupendeza."

"Kitu kipya zaidi, na kitu ambacho watu hawajakiona hapo awali, hilo lilikuwa wazo angalau."

Gastronomy ~ Sayansi nyuma ya Upikaji

Pamoja na kufanya kazi kwenye kitabu chake kipya cha kupikia, Saliha pia analenga kutekeleza kazi yake ya matibabu na chakula anachotengeneza:

"Chakula na dawa tayari vimehusiana sana. Msemo ambao mimi hurejezea mara nyingi ni moja ya nukuu maarufu za Hippocrates ambayo ni, 'Chakula cha kushoto kiwe dawa yako, na dawa iwe chakula chako'. Na ninaamini kabisa hiyo.

"Sisemi kwamba watu wanapaswa kuacha kunywa vidonge vyao kwa sababu ya kula chakula. Lakini njia ambayo chakula hicho hutufanya tuhisi vizuri maishani juu ya vitu anuwai, na jinsi hamu ya kula ni muhimu kwa watu wasio na afya. Haya ni mazingatio muhimu sana kwetu sote. Kwa hivyo, ustawi wa jumla wa wagonjwa katika kuhakikisha kuwa wanakula chakula kizuri ni muhimu sana kwangu na hilo ni jambo ambalo ninataka kufanyia kazi. ”

Hasa, Saliha anatarajia kuhamasisha wagonjwa na watu binafsi kufuata mtindo bora wa kula ili kusaidia kukabiliana na magonjwa ya muda mrefu. Hivi sasa, chef mwenye talanta anaendelea na mafunzo yake ya Gastroenterology, na anatuambia:

"Lengo langu kuu litakuwa kujaribu kutengeneza mapishi kwa watu walio na ugonjwa wa celiac. Kujaribu kusaidia watu walio na Ugonjwa wa haja kubwa inayowakera kutumia mlo anuwai ambao unapatikana huko nje. Na kujitahidi sana kuboresha dalili za wagonjwa kwa mtazamo huo. ”

Anaongeza: "Kuchanganya dawa na chakula ni changamoto kubwa, lakini inasisimua sana kwa sababu inahusu kuwa na mitindo ya jumla ambapo chakula ni sehemu nzuri sana ya maisha yetu. Kitu ambacho tunafurahiya, kitu ambacho kinaboresha matokeo yetu ya kiafya kwa muda mrefu kwa kuzuia ugonjwa wa sukari, kuzuia unene kupita kiasi. "

Saliha basi anatarajia kutumia maarifa yake ya chakula na dawa kushughulikia maswala mapana ya kijamii linapokuja suala la kula na afya njema:

"Haya yote ni mambo muhimu sana ambayo tunapaswa kushughulikia kama jamii. Na hiyo ni changamoto ambayo ninataka kujihusisha nayo katika siku zijazo. Sio kupika tu kwa mtindo wangu mwenyewe, ambayo ninataka sana kufanya. Lakini pia kufikiria juu ya jamii kwa ujumla na athari ambayo chakula kinao kwao. ”

Bila shaka, dhamira na ustadi wa Saliha katika kupikia dawa zote zitamwona aende mbali sana.

Tunatarajia sana kuona siku zijazo kwa mshindi wa Brit-Asia MasterChef, Saliha Mahmood Ahmed!



Sonika ni mwanafunzi wa matibabu wa wakati wote, mpenda sauti na mpenda maisha. Mapenzi yake ni kucheza, kusafiri, kuwasilisha redio, kuandika, mitindo na kujumuika! "Maisha hayapimwi na idadi ya pumzi zilizochukuliwa lakini na wakati ambao huondoa pumzi zetu."

Picha kwa hisani ya SalihaCooks.com na Saliha Mahmood Ahmed's Instagram Rasmi





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni wapi kati ya haya Maeneo ya Honeymoon ungeenda?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...