Saira Banu akitoa Heshima kwa Dilip Kumar Siku ya Wapendanao

Saira Banu aliandika chapisho la upendo kwenye Siku ya Wapendanao ambapo alimuenzi marehemu mume wake Dilip Kumar.

Saira Banu anatoa Heshima kwa Dilip Kumar Siku ya Wapendanao - f

"Yeye huwa nami kila wakati katika kila hatua ya maisha yangu."

Saira Banu alitumia wasifu wake wa Instagram kumuenzi marehemu mumewe - supastaa mkongwe Dilip Kumar.

Dilip Kumar na Saira walifunga ndoa mwaka wa 1966 na kubaki wapenzi wanandoa wa kitabia hadi kifo cha Kumar mnamo Julai 7, 2021.

Chini ya picha ya kifahari ambayo alikuwa amevalia saree ya magenta, mwigizaji huyo mkongwe alikumbuka upendo alioshiriki na mumewe.

Katika picha, alikuwa akimsomea moja ya barua zake za mapenzi. Aliandika:

“Siku hii ya ajabu ya wapendanao inanijaza ukumbusho wa ajabu wa nyakati ambapo anga lilipambwa na nyota milioni moja zenye furaha, zinazometa, kuashiria mwanzo na mwendelezo wa maisha ya umoja wa shangwe ya miaka 56.

"Siku ya Wapendanao ina umuhimu mkubwa kwa Dilip Sahib na mimi.

“Sahib mara nyingi alikuwa akinizawadia kadi za salamu zilizoandikwa kwa mkono na maelezo mafupi.

"Bado ninatafakari kwamba alipokuwa mfalme wa msiba na mfano wa mapenzi kwenye skrini kubwa, pia alielewa kiini cha upendo kwa dhati na kwa undani, akiifanya kuwa halisi na mimi katika kila hatua ya maisha yetu.

“Katika ulimwengu wa leo, ambapo maneno ya upendo mara nyingi hujificha kama ujumbe wa simu ya mkononi na maandishi marefu, ninajihisi mwenye bahati sana kuwa na upendo ambao ulionekana kuwa wa kweli zaidi.”

Saira Banu alisisitiza kuwa daima ataendelea kuhisi uwepo wa mumewe kando yake.

“Hata hivyo, ninaamini kwa uthabiti kwamba hata iweje, mimi na Dilip Sahib tutaendelea kutembea mkono kwa mkono kwa neema ya Mungu, tukiwa tumeungana katika mawazo yetu na kuwa hadi mwisho wa nyakati.

"Yeye huwa nami kila wakati katika kila hatua ya maisha yangu.

“Nikitafakari juu ya upendo tulioshiriki, ninafikiri kuhusu wakati na mahali ambapo ninakumbuka jinsi nilivyoshindwa kukataa nafasi ya kunyoosha kidole kwenye shavu lake.

"Kulikuwa na wakati mmoja maalum wakati Dilip Sahib nilipiga filimbi, na mara baada ya hapo, niliweka midomo yangu kwenye shavu lake la kulia.

"Wakati huo, nilitamani sana ningekamata sauti ya filimbi yake ili kuirudia kila inapowezekana, kuhisi ukaribu wake.

"Dilip Sahib amekuwa mwanga wa kielelezo wa mwongozo sio kwangu tu bali kwa vizazi vyote ambavyo vimetiwa moyo na uwepo wake wa neema na haiba ya kimapenzi.

“Dilip Sahib hudumu milele.

“Mungu amlinde daima katika upendo na baraka zake. HAPPY Valentine's DAY.”

Saira Banu akitoa Heshima kwa Dilip Kumar Siku ya Wapendanao

Chapisho hilo la kufurahisha lilivutia maoni kutoka kwa mashabiki walipokuwa wakistaajabishwa na mapenzi kati ya Saira Banu na Dilip Kumar.

Shabiki mmoja alisema: "Hadithi yako ya mapenzi inatutia moyo sote, Saira Ji. Heri ya Siku ya Wapendanao kwako na Dilip Kumar Sahib.”

Mwingine alimsifu Saira na kuandika:

"Saira aapa, hujui ni kiasi gani mitandao yako ya kijamii ina athari kwenye maisha yangu."

Wa tatu alisema: “Upendo wenu ni wa milele na safi.”

Tangu ajiunge na Instagram, Saira amekuwa akifichua hadithi kuhusu Dilip Kumar.

Pia anaandika kuhusu wenzao kutoka Enzi ya Dhahabu ya sinema ya Kihindi, akiunganisha manukuu na matukio kutoka kwake na maisha ya Dilip Kumar.

Saira alianza kazi yake ya filamu kinyume na Shammi Kapoor katika Junglee (1961). Alikuwa mmoja wa waigizaji wa Bollywood waliolipwa zaidi na wenye ushawishi mkubwa zaidi katika miaka ya 1960 na 1970.

Wakati wa kazi yake, Saira Banu pia aliigiza katika vibao vikiwemo Pyaar Mohabbat (1966), Purab Aur Paschim (1970) na Zameer (1975).



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "

Picha kwa hisani ya Instagram na DESIblitz.






  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Toleo la nani la 'Dheere Dheere' ni bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...