Saif Ali Khan afunua 'Mabadiliko' katika Taimur tangu kuwasili kwa Jeh

Saif Ali Khan alizungumza juu ya watoto wake wawili wa kiume na akafunua kwamba ameona "mabadiliko" huko Taimur tangu kuwasili kwa Jeh.

Saif Ali Khan afunua 'Mabadiliko' katika Taimur tangu kuwasili kwa Jeh f

"alikuwa mdogo na sasa hayupo tena."

Saif Ali Khan alikua baba tena mnamo Februari 2021 kwa Jeh na tangu kuwasili kwake, anasema ameona mabadiliko katika Taimur.

Anashiriki zote mbili wavulana na Kareena Kapoor wakati watoto wake wengine, Sara na Ibrahim, walikuwa kutoka kwa ndoa yake ya kwanza na Amrita Singh.

Seif sasa alisema kuwa kuwa na wavulana wawili ndani ya nyumba imekuwa uzoefu.

Kuhusu mabadiliko ambayo ameona katika Taimur, Seif alisema:

“Hakika kuna mabadiliko katika Taimur, alikuwa mdogo na sasa hayuko tena.

"Anavutiwa na Riddick na majeshi na humfanya kaka yake acheke sana na kawaida (na) mambo ya sauti.

"Nadhani tutakuwa na mikono kamili.

"Ninaogopa sana kuhusu amani na utulivu utakwenda wapi na wavulana wawili."

Shida au la, Saif aliendelea kusema kwamba amekuwa akifurahiya maisha ya familia, haswa wakati wa janga la Covid-19.

Aliendelea: "Kufunga kwanza ilikuwa kama hiyo.

“Sisi ni watu waliopangwa sana. Familia yangu iko sawa, tuna watoto wazuri hapa.

"Tunaweza kupika na kusikiliza muziki na kusoma vitabu na kuwa sawa vile vile, lakini tunapendelea maisha yetu ya kawaida kufanya kazi, na kujisawazisha sisi wenyewe."

Ikiwa miaka michache iliyopita imempa wakati unaohitajika sana na familia yake, Seif anasema:

"Sidhani nilikuwa nimefanya kazi kupita kiasi hadi mahali ambapo sikujua likizo ilikuwaje, na ghafla wakati wa kufungwa, niligundua ilikuwa nini.

“Siku zote nimejua. Ningependa sana kuwa na shida.

"Lakini namaanisha ikiwa tutaangalia upande mzuri, tulikuwa na familia nzuri."

Saif Ali Khan hivi karibuni alienda likizo ya familia kwa Maldives.

Kuhusu uwezekano wa changamoto, Seif aliongeza:

"Tofauti muhimu huko ni kwamba sio lazima tufanye kazi, kwa hivyo tunaweza kumudu kuchagua tunachotaka kufanya, tumekuwa tukifanya kwa muda sasa."

Aliongeza kuwa yote ni juu ya kuwa na usawa.

"Inakuja hatua katika maisha ambapo unataka zaidi na unataka bora na hakuna mwisho wa hiyo.

Lakini lazima kuwe na usawa. Tunahakikisha kuwa mmoja wetu anafanya kazi kidogo na mmoja wetu anafanya kazi zaidi.

“Na tunashirikiana majukumu na kuhakikisha tunapata likizo zetu pamoja.

"Pia inafanya kazi kwa sababu Kareena kweli anataka kuolewa na kuwa na maisha ya nyumbani na pia kazi.

"Kwa sisi sote hakuna kitu cha muhimu zaidi kuliko kutumia muda na watoto na kila mmoja kupika na kuwa na kile mnachokiita mazingira ya familia lakini unahitaji kusawazisha hiyo kwa kwenda nje na kujithibitishia kitu na ulimwengu na suala la kazi yako, basi wewe ni mtu mwenye furaha zaidi. ”

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."