Saif Ali Khan amewadhihaki Wachukia wanaokanyaga Picha za Ufinyanzi za Taimur

Baada ya Taimur Ali Khan kukanyagwa kwa picha zake za ufinyanzi, baba yake Saif Ali Khan alikuwa na maneno kadhaa kwa wale waliochukia, akiwakejeli.

Saif Ali Khan awadhihaki Chuki wanaokanyaga Picha za Ufinyanzi za Taimur f

"Kujua kuwa uzembe hutoka huko"

Saif Ali Khan alikuwa na maneno kadhaa kwa wale waliomkanyaga mtoto wake, Taimur Ali Khan, kwa picha zake za ufinyanzi.

Muigizaji huyo amekuwa huko Dharamshala kwa utengenezaji wa filamu yake inayokuja, Polisi ya Bhoot. Alijiunga na mkewe Kareena Kapoor Khan na mwanawe Taimur.

Saif alisema ilikuwa ni uzoefu wa furaha kurudi kwa familia yake kila siku baada ya kufanya kazi kwa bidii kwenye seti hiyo.

Kareena alikuwa ameshiriki picha zake na Taimur kwenye Instagram walipokuwa wakishiriki katika masomo kadhaa ya ufinyanzi. Wakati wengi walimsifu mwigizaji huyo kwa kumfanya mtoto mchanga ajiingize katika shughuli ya ubunifu, wengine waliwanyanyasa wenzi hao.

Saif sasa amejibu maoni hayo na kuyapuuza kwani hayupo kwenye mitandao ya kijamii. Alisema maoni hayamsumbui kwani ameweza kuthamini maeneo na shughuli tofauti kutokana na kazi yake.

Muigizaji huyo alikuwa na maneno kadhaa kwa wachukia. Alisema:

“Nina bahati nina kazi ya kushangaza inayonileta katika maeneo kama haya.

“Sio kila mtu aliye na bahati kama hiyo, na inaweza kukatisha tamaa kuandikiwa kalamu katika nyumba ndogo katika jiji kubwa. Kujua kuwa uzembe hutoka huko, naweza kuwa mwenye kusamehe. ”

Saif aliendelea kusema kuwa ilikuwa ikitimiza kuwa na familia yake kando yake mwishoni mwa utengenezaji wa sinema kwani inaweza kupata upweke kwa waigizaji wanaorudi kwenye vyumba vyao vya hoteli tupu baada ya kufanya kazi siku nzima.

Alilinganisha uzoefu huo na ule wa mhusika, Sartaj Singh, kutoka Michezo Takatifu.

“Inanikumbusha Sartaj Singh kutoka Michezo Takatifu ambaye angeacha taa ziwashe kwa hivyo hakulazimika kurudi kwenye nyumba yenye giza.

"Ninajikuta nikitoa sala ya shukrani kwa Mungu kwa zawadi hii ya upendo.

“Joto la familia ni jambo ambalo nitashukuru kila wakati. Kuna mtu huko juu hakika ananipenda. ”

Kwenye filamu yake inayokuja Polisi ya Bhoot, Seif alisema:

"Polisi ya Bhoot ni ya kuchekesha na ya kushangaza, aina ya filamu ambayo nimekuwa nikitaka kufanya katika hadithi, wahusika na maeneo yake.

"Kawaida, lazima nitie wakati wa familia wakati ninafanya kazi, lakini wakati huu naweza kuwa na Kareena na Tim kila jioni baada ya kufunga vitu."

Seif alifunua kwamba anataka mtoto wake mwingine wa kiume, Ibrahim, "kulipuka tu kwenye skrini kama Hrithik Roshan" na uwe tayari kwa kulinganisha naye.

Mbele ya kazi, Saif Ali Khan pia ataonekana katika Bunty Aur Babli 2, Aadipurush na mfululizo uliitwa Tandav.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."