Sahir Lodhi 'Matumizi ya Marashi kwa Kuzingatia' yanainua Nyusi

Video ya utaratibu wa manukato usio wa kawaida wa Sahir Lodhi iliibua nyusi, huku wengi wakihoji umuhimu wake.

Sahir Lodhi 'Matumizi ya Marashi kwa Kuzingatia' yanainua Nyusi f

"Kila mmoja kivyake, nadhani!"

Mtandao ulikuwa na mengi ya kusema kuhusu tabia ya Sahir Lodhi inayoonekana kuwa na manukato. Maoni yalijazwa na troll na wakosoaji.

Sahir anarejea na kipindi kipya kwenye Bol Entertainment.

Hivi majuzi kituo kilishiriki video za nyuma ya pazia ili kuleta msisimko miongoni mwa watazamaji.

Katika klipu hiyo, Sahir Lodhi alionekana akijiandaa kwenda moja kwa moja, na utaratibu wake usio wa kawaida wa manukato umezua mjadala mkubwa.

Katika video hiyo, alionekana akijihusisha na ibada isiyo ya kawaida na ya kupindukia ya matumizi ya manukato.

Alijipulizia kwa wingi manukato matatu, yakimfunika mwili mzima, shingo na hata eneo la nyuma ya shingo yake.

Manukato hayo, ambayo yalionekana kuwa chapa za hali ya juu, yalinyunyiziwa kwa mlolongo, kila moja ikipakwa mahali sawa, kana kwamba alikuwa akifuata utaratibu uliopangwa kwa uangalifu.

Ingawa ni wazi anathamini manukato mazuri, watazamaji wengine wameelezea kushangazwa na kiwango cha kupindukia anachotumia.

Mtumiaji mmoja alitoa maoni: “Nimetazama hivi punde tu BTS ya kipindi kipya cha Sahir Lodhi, na ninashangazwa kidogo na kiasi cha manukato anachotumia.

"Kila mmoja kivyake, nadhani!"

Mwingine aliandika: “Sahir Lodhi anapenda manukato, hiyo ni hakika! Sina hakika kama kutumia tatu mara moja ni muhimu, ingawa.

Huku akimdhihaki, mtu mmoja alisema: “Rafiki yangu alipokosa kuoga kwa zaidi ya mwezi mmoja.”

Mtumiaji mmoja alitilia shaka usafi wa Sahir na kusema:

“Ananuka kiasi gani hadi analazimika kuvaa koloni kiasi hicho? Wema wangu!”

Sahir Lodhi limekuwa jina maarufu nchini Pakistani kwa ustadi wake wa mwenyeji.

Amefanya kazi kwenye vipindi mbalimbali vya televisheni, vikiwemo vipindi vya asubuhi, vipindi vya usiku wa manane na utangazaji wa Ramadhani.

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lililoshirikiwa na BOL Entertainment (@bolentofficial)

Ulinganisho wake na Shah Rukh Khan na kumbukumbu kuhusu filamu yake Raasta zimemfanya kuwa mtu maarufu katika tasnia ya burudani.

Mwanamtandao mmoja alisema: “Sahir Lodhi anajulikana kwa shauku yake, lakini utaratibu huu wa manukato unaweza kuwa mwingi sana. Bado tunatarajia show yake mpya."

Mwingine alisema: “Sijawahi kuona mtu yeyote akitumia manukato mengi hivyo mara moja!”

Mmoja alikanyaga:

“Karachi ina uhaba wa maji. simlaumu mwanaume. Pengine hajaoga kwa muda mrefu.”

Mwingine alitania: "Watu kabla ya mvua kuvumbuliwa."

Mmoja alipendekeza hivi: “Mtu anapaswa kujitakasa kutoka ndani. Hapo ndipo mtu anaweza kupata harufu ya kupendeza.”

Mwingine alihoji: "Kusudi la manukato mengi ni nini, tutamwona tu kupitia skrini ya runinga."



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapenda tamu gani ya Kihindi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...